Gæðingamót Þyts og úrtaka fyrir FM - Úrslit

14.06.2017 - 08:12
 Gæðingamót Þyts og úrtaka fyrir Fjórðungsmót Vesturlands var haldið á Hvammstanga laugardaginn 10 júní sl. Mótið tókst vel þrátt fyrir að norðanáttin hafi tekið full mikinn þátt í mótinu. 
 
Þytur hefur rétt á að senda 7 fulltrúa á FM í hverjum flokki, fyrir neðan úrslitin er niðurstaða forkeppninnar en það er eftir forkeppni sem rétturinn er unnin. 
 
Knapi mótsins valinn af dómurum var Rakel Gígja Ragnarsdóttir, glæsilegasti hestur mótsins var valinn Sómi frá Kálfsstöðum og hæðst dæmda hryssa mótsins er Ósvör frá Lækjamóti (farið eftir einkunum í forkeppni í ungmennafl, a og b flokki).
 
Mótanefnd vill þakka öllu þessu frábæra starfsfólki sem tók þátt í mótinu fyrir daginn !!!
 
Úrslit:
B flokkur 
A úrslit:
1 Ósvör frá Lækjamóti / Ísólfur Líndal Þórisson 8,60 
2 Vídd frá Lækjamóti / Ísólfur Líndal Þórisson ( Vigdís reið úrslitin) 8,42 
3 Frosti frá Höfðabakka / Sverrir Sigurðsson 8,37 
4 Gróska frá Grafarkoti / Herdís Einarsdóttir 8,34 
5 Krummi frá Höfðabakka / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,29 
B úrslit:
6 Eldur frá Bjarghúsum / Hörður Óli Sæmundarson 8,48 
7 Kvaran frá Lækjamóti / Elín Sif Holm Larsen 8,28 
8 Glitri frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,26 
9 Vörður frá Vestra-Fíflholti / Jessie Huijbers 8,24 
10 Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,17 
 
A flokkur:
1 Mjölnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,52 
2 Eva frá Grafarkoti / Elvar Logi Friðriksson 8,22 
3 Heba frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,19 
4 Sálmur frá Gauksmýri / Sigurður Sigurðarson 8,11 
5 Lómur frá Hrísum / Hörður Óli Sæmundarson 7,74 
 
C flokkur:
1 Eyjólfur Sigurðsson og Lukka Akranesi 8,04
2 Sigrún Eva og Freisting Hvoli 7,91
3 Þorgerður Gyða og Hreyfing Áslandi 7,87
4 Theódóra Dröfn og Dimma Holtsmúla 7,19
5 Emma Carlqvist og Kolla Hellnafelli 7,89 (keppir sem gestur)
Ungmennaflokkur:
1 Birna Olivia Ödqvist / Ármey frá Selfossi 8,33 
2 Eva Dögg Pálsdóttir / Stuðull frá Grafarkoti 8,21 
3 Fanndís Ósk Pálsdóttir / Máni frá Melstað 8,16 
4 Kristófer Smári Gunnarsson / Dofri frá Hvammstanga 7,97 
5 Susanna Aurora Kataja / Egó frá Gauksmýri  7,81 
Unglingaflokkur:
1 Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 8,53 
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli 8,37 
3 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir / Mylla frá Hvammstanga 8,13 
4 Brynja Gná Heiðarsdóttir / Flugsvin frá Grundarfirði 7,87 
Barnaflokkur:
 
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Griffla frá Grafarkoti 8,61 
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 8,57 
3 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,26 
4 Margrét Jóna Þrastardóttir / Smári frá Forsæti 8,09 
5 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Dropi frá Hvoli 7,94 
 
Pollar:
Indriði Rökkvi Ragnarsson Túlkur frá Grafarkoti
Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Glóey frá Gröf Vatnsnesi
Jakob Friðriksson Líndal Niður frá Lækjamóti
Herdís Erla Elvarsdóttir og Brana frá Laugardal  
100 m skeið
1 " Ísólfur Líndal Þórisson Viljar frá Skjólbrekku 8,71
2 " Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri 8,75
3 " Jóhann Magnússon Ógn frá Bessastöðum 8,90
4 " Jóhann Albertsson Sigurrós frá Gauksmýri 9,79
5 " Halldór P. Sigurðsson Sía frá Hvammstanga 10,26
6 " Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þóra frá Dúki 10,36
7 " Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Abba frá Strandarbakka 0,00
FORKEPPNI:
B flokkur:
1 Ósvör frá Lækjamóti / Ísólfur Líndal Þórisson 8,40 
2 Vídd frá Lækjamóti / Ísólfur Líndal Þórisson 8,31 
3 Sóllilja frá Hamarsey / Helga Una Björnsdóttir 8,26 
4-5 Frosti frá Höfðabakka / Sverrir Sigurðsson 8,22 
4-5 Gróska frá Grafarkoti / Herdís Einarsdóttir 8,22 
6 Krummi frá Höfðabakka / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,22 
7 Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,20 
8 Brana frá Gunnlaugsstöðum / Heiðar Árni Baldursson 8,20 
9-10 Vörður frá Vestra-Fíflholti / Jessie Huijbers 8,18 
9-10 Glitri frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,18 
11 Trú frá Vatnsleysu / Jessie Huijbers 8,17 
12 Kvaran frá Lækjamóti / Elín Sif Holm Larsen 8,15 
13 Eldur frá Bjarghúsum / Hörður Óli Sæmundarson 8,10 
14 Garri frá Gröf / Jessie Huijbers 8,08 
15 Höfðingi frá Efri-Þverá / Halldór P. Sigurðsson 8,07 
16 Birta frá Áslandi / Þorgeir Jóhannesson 8,04 
17 Ísó frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,01 
18 Glóð frá Laxárdal 3 / Jóhann Magnússon 7,98 
19 Sjöfn frá Skefilsstöðum / Eydís Anna Kristófersdóttir 7,97 
20 Sunna frá Hvammstanga / Halldór P. Sigurðsson 7,85 
21 Aur frá Grafarkoti / Elvar Logi Friðriksson 0,00 
A flokkur:
1 Mjölnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,30 
2 Sálmur frá Gauksmýri / Sigurður Sigurðarson 8,26 
3 Lómur frá Hrísum / Hörður Óli Sæmundarson 8,25 
4 Eva frá Grafarkoti / Elvar Logi Friðriksson 8,23 
5 Heba frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,19 
6 Snælda frá Syðra-Kolugili / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,14 
7 Fröken frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,09 
8 Ganti frá Dalbæ / Þóranna Másdóttir 8,04 
9 Karri frá Gauksmýri / Sigurður Sigurðarson 7,90 
10 Orka frá Syðri-Völlum / Jónína Lilja Pálmadóttir 7,84 
11 Sía frá Hvammstanga / Halldór P. Sigurðsson 7,75 
12 Iðunn frá Stóru-Ásgeirsá / Elías Guðmundsson 7,69 
 
Ungmennaflokkur:
1 Birna Olivia Ödqvist / Ármey frá Selfossi 8,24 
2 Eva Dögg Pálsdóttir / Stuðull frá Grafarkoti 8,23 
3 Fanndís Ósk Pálsdóttir / Máni frá Melstað 8,09 
4 Kristófer Smári Gunnarsson / Dofri frá Hvammstanga 8,06 
5 Eva Dögg Pálsdóttir / Grágás frá Grafarkoti 8,00 
6 Susanna Aurora Kataja / Egó frá Gauksmýri  7,80 
Unglingaflokkur:
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli 8,22 
2 Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 8,18 
3 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir / Mylla frá Hvammstanga 8,11 
4 Brynja Gná Heiðarsdóttir / Flugsvin frá Grundarfirði 7,77 
 
Barnaflokkur:
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Griffla frá Grafarkoti 8,41 
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,38 
3 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 8,33 
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,28 
5 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Dropi frá Hvoli 8,28 
6 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Frakkur frá Bergsstöðum Vatnsnesi 8,13 
7 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Sparibrúnn frá Hvoli 8,03 
8 Margrét Jóna Þrastardóttir / Smári frá Forsæti 7,97