Hollaröð á yfirliti - Gaddstaðaflatir seinni vika 16.06.2017

16.06.2017 - 08:00
 Yfirlitssýning kynbótahrossa á Gaddstaðaflötum, seinni viku, fer fram föstudaginn 16.06.2017 og hefst stundvíslega kl. 08:00.  Hér má sjá Hollröðun fyrir yfirlitssýninguna:
 
Kynbótasýning á Gaddstaðaflötum - seinni vika
Hollaröð á yfirlitssýningu 16.06.2017:
Holl 1 IS2009249201 Ríma frá Bjarnarnesi Fanney Guðrún Valsdóttir 7,65
IS2007235831 Kleópatra frá Laugavöllum Helga Una Björnsdóttir 7,82
IS2010288691 Kara frá Efri-Brú Sigursteinn Sumarliðason 7,86
Holl 2 IS2009235084 Hátíð frá Steinsholti Jakob Svavar Sigurðsson 7,88
IS2010237210 Hrund frá Bjarnarhöfn Hans Þór Hilmarsson 7,91
IS2010287692 Líf frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 7,92
Holl 3 IS2010249201 Hending frá Bjarnarnesi Fanney Guðrún Valsdóttir 7,66
IS2010258044 Bredda frá Minni-Reykjum Árni Björn Pálsson 8,00
IS2010287806 Skræpa frá Blesastöðum 1A Agnes Hekla Árnadóttir 8,02
Holl 4 IS2009286869 Stök frá Skammbeinsstöðum 3 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson 8,13
IS2010256299 Gleði frá Steinnesi Ragnhildur Haraldsdóttir 8,16
IS2006265448 Binný frá Björgum Kári Steinsson 8,22
Holl 5 IS2010287142 Lilja frá Litlalandi Fanney Guðrún Valsdóttir 7,94
IS2009238251 Tromma frá Skógskoti Sigvaldi Lárus Guðmundsson 8,23
IS2010201357 Eiða frá Óskarshóli Árni Björn Pálsson 8,42
Holl 6 IS2010287467 Álfrún frá Egilsstaðakoti Helga Una Björnsdóttir 8,50
IS2010286910 IS2010286910 Hildur frá Feti Hildur frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson Ólafur Andri Guðmundsson 8,54
Holl 7 IS2011287697 Rás frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 7,71
IS2011276234 Lind frá Úlfsstöðum Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson 7,72
IS2011286593 Snælda frá Herríðarhóli Hekla Katharína Kristinsdóttir 7,76
Holl 8 IS2011284678 Náttsól frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir 7,78
IS2011235715 Brynja frá Oddsstöðum I Jakob Svavar Sigurðsson 7,89
IS2011287654 Fjóla frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason 7,91
Holl 9 IS2011287544 Orka frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 7,83
IS2011286904 Fífa frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson 7,96
IS2011256297 Speki frá Steinnesi Ragnhildur Haraldsdóttir 7,97
Holl 10 IS2011287657 Harpa frá Engjavatni Bylgja Gauksdóttir 7,97
IS2011236132 Buska frá Bjarnastöðum Jakob Svavar Sigurðsson 8,10
IS2011287835 Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason 8,12
Holl 11 IS2011284839 Dáð frá Eyvindarmúla Guðmundur Friðrik Björgvinsson 8,04
IS2011286911 Irpa frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson 8,08
IS2011284990 Hallveig frá Litla-Moshvoli Kári Steinsson 8,13
Holl 12 IS2011281385 Hafrót frá Ásbrú Helga Una Björnsdóttir 8,14
IS2011286141 Arna frá Ármóti Sigursteinn Sumarliðason 8,16
IS2011235260 Fluga frá Einhamri 2 Jakob Svavar Sigurðsson 8,16
Holl 13 IS2011257651 Kylja frá Stóra-Vatnsskarði Hans Þór Hilmarsson 8,20
IS2011257297 Kastanía frá Breiðstöðum Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 8,24
Holl 14 IS2011201235 Mynta frá Tvennu Árni Björn Pálsson 8,37
IS2011288694 Embla frá Efri-Brú Sigursteinn Sumarliðason 8,39
 
Hlé í 15 mín.
Holl 15 IS2012235849 Skör frá Skrúð Jakob Svavar Sigurðsson 7,72
IS2012286732 Trú frá Vöðlum Ólafur Brynjar Ásgeirsson 7,76
IS2012287003 Samba frá Kjarri Ingunn Birna Ingólfsdóttir 7,79
Holl 16 IS2012286512 Krít frá Áskoti Sigursteinn Sumarliðason 7,66
IS2012277785 Glíma frá Hofi I Hekla Katharína Kristinsdóttir 7,85
IS2012281383 Vaka frá Ásbrú Guðmundur Friðrik Björgvinsson 7,87
Holl 17 IS2012287002 Bleik frá Kjarri Ingunn Birna Ingólfsdóttir 7,81
IS2012287691 Garún frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 7,94
IS2012284988 Djásn frá Litla-Moshvoli Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 7,94
Holl 18 IS2012287833 Kóra frá Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason 7,84
IS2012286510 Kolfinna frá Miðási Guðmundur Friðrik Björgvinsson 7,90
IS2012257653 Gola frá Stóra-Vatnsskarði Sara Rut Heimisdóttir 7,97
Holl 19 IS2012255351 Flikka frá Höfðabakka Helga Una Björnsdóttir 7,99
IS2012287693 Freyja frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 8,04
IS2012286009 Garún frá Stóra-Hofi Guðmundur Friðrik Björgvinsson 7,99
Holl 20 IS2012286903 Kilja frá Feti Bylgja Gauksdóttir 8,09
IS2012201234 Polka frá Tvennu Rósa Birna Þorvaldsdóttir 8,14
IS2012282317 Sóldögg frá Hamarsey Árni Björn Pálsson 8,15
Holl 21 IS2011284882 Hekla frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson 8,16
IS2012284157 Þrúgur frá Skálakoti Jakob Svavar Sigurðsson 8,17
IS2012287661 Lygna frá Syðri-Gegnishólum Bergur Jónsson 8,20
Holl 22 IS2012287657 Engjarós frá Engjavatni Bylgja Gauksdóttir 8,15
IS2012235940 Heiðrún frá Hellubæ Olil Amble 8,21
IS2012264069 Arya frá Garðshorni á Þelamörk Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 8,26
Holl 23 IS2012237636 Ásjá frá Brautarholti Árni Björn Pálsson 8,27
IS2012287119 Gerpla frá Torfabæ Fanney Guðrún Valsdóttir 8,51
 
Hádegishlé - 60 mín.
Holl 24 IS2013287106 Hlökk frá Stuðlum Guðmundur Friðrik Björgvinsson 7,48
IS2013201660 Dáð frá Aðalbóli 1 Hjörtur Ingi Magnússon 7,52
IS2013235092 Paradís frá Steinsholti Jakob Svavar Sigurðsson 7,78
Holl 25 IS2013286907 Mekkín frá Feti Bylgja Gauksdóttir 7,85
IS2013287119 Gjá frá Torfabæ Fanney Guðrún Valsdóttir 7,89
IS2013287696 Stjarna frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 7,91
Holl 26 IS2013281803 Vera frá Haga Hjörtur Ingi Magnússon 7,65
IS2013287573 Sunna frá Austurási Guðmundur Friðrik Björgvinsson 7,75
IS2013287086 Vallarsól frá Völlum Jakob Svavar Sigurðsson 7,89
Holl 27 IS2013286653 Lundey frá Flagbjarnarholti Hjörtur Ingi Magnússon 7,80
IS2013276269 Litla-Stjarna frá Stormi Leó Geir Arnarson 8,10
IS2013286901 Sigyn frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson 8,17
Holl 28 IS2013125693 Gulltoppur frá Stað Jakob Svavar Sigurðsson 7,94
IS2013157651 Sigur frá Stóra-Vatnsskarði Hans Þór Hilmarsson 7,95
IS2013186693 Frami frá Skeiðvöllum Guðmundur Friðrik Björgvinsson 7,96
Holl 29 IS2013186136 Þröstur frá Ármóti Sigursteinn Sumarliðason 8,03
IS2013135090 Simbi frá Steinsholti Jakob Svavar Sigurðsson 8,11
Holl 30 IS2013187836 Stanley frá Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason 8,06
IS2013187105 Spaði frá Stuðlum Guðmundur Friðrik Björgvinsson 8,19
Holl 31 IS2013137490 Huginn frá Bergi Jakob Svavar Sigurðsson 8,19
IS2013187660 Álfaklettur frá Syðri-Gegnishólum Bergur Jónsson 8,26
Holl 32 IS2012186594 Hljómur frá Herríðarhóli Sigvaldi Lárus Guðmundsson 7,78
IS2012158151 Hjari frá Hofi á Höfðaströnd Flosi Ólafsson 7,84
IS2012187838 Snarpur frá Hlemmiskeiði 3 Sigursteinn Sumarliðason 7,85
Holl 33 IS2012186177 Vonar frá Eystra-Fróðholti Elvar Þormarsson 7,87
IS2012186755 Eldur frá Árbæjarhjáleigu II Árni Björn Pálsson 7,92
IS2012186759 Snorri frá Árbæjarhjáleigu II Hekla Katharína Kristinsdóttir 7,98
Holl 34 IS2012188068 Gaukur frá Steinsholti II Helga Una Björnsdóttir 8,06
IS2012186505 Patrekur frá Miðási Guðmundur Friðrik Björgvinsson 8,06
IS2012181817 Hergill frá Þjóðólfshaga 1 Lárus Ástmar Hannesson 8,10
Holl 35 IS2012186668 Ýmir frá Heysholti Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,05
IS2012186751 Ófeigur frá Árbæjarhjáleigu II Árni Björn Pálsson 8,11
IS2012187624 Hrafnaflóki frá Akurgerði II Fanney Guðrún Valsdóttir 8,14
Holl 36 IS2012187265 Týr frá Hólum Helga Una Björnsdóttir 8,10
IS2012184528 Hektor frá Skíðbakka III Guðmundur Friðrik Björgvinsson 8,09
IS2012187001 Fálki frá Kjarri Ólafur Andri Guðmundsson 8,22
Holl 37 IS2012188095 Kveikur frá Stangarlæk 1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 8,33
IS2012184882 Smári frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson 8,35
Holl 38 IS2012135262 Gyrðir frá Einhamri 2 Guðmundur Friðrik Björgvinsson 8,45
IS2012137485 Sægrímur frá Bergi Jakob Svavar Sigurðsson 8,71
 
Hlé í 15 mín.
Holl 39 IS2011101026 Frægur frá Eikarbrekku Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson 7,88
IS2011184669 Eyvar frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir 8,03
IS2011157299 Óskar frá Breiðstöðum Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 8,13
Holl 40 IS2011137860 Greifi frá Söðulsholti Jakob Svavar Sigurðsson 8,09
IS2011187055 Prúður frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,21
IS2011181978 Taktur frá Vakurstöðum Teitur Árnason 8,25
Holl 41 IS2011187870 Asi frá Reyrhaga Guðmundur Friðrik Björgvinsson 8,26
IS2011187057 Svörður frá Skjálg Sigursteinn Sumarliðason 8,29
IS2011187091 Frár frá Sandhóli Rósa Birna Þorvaldsdóttir 8,33
Holl 42 IS2011137210 Goði frá Bjarnarhöfn Hans Þór Hilmarsson 8,39
IS2011187001 Máfur frá Kjarri Ólafur Andri Guðmundsson 8,49
Holl 43 IS2011186134 Finnur frá Ármóti Sigursteinn Sumarliðason 8,51
IS2011181901 Elrir frá Rauðalæk Guðmundur Friðrik Björgvinsson 8,61
Holl 44 IS2007186594 Krúsilíus frá Herríðarhóli Hekla Katharína Kristinsdóttir 7,99
IS2006187632 Þytur frá Gegnishólaparti Birgitta Bjarnadóttir 8,02
IS2010135811 Skörungur frá Skáney Jakob Svavar Sigurðsson 8,35
Holl 45 IS2008187001 Stúfur frá Kjarri Eggert Helgason 8,04
IS2010125556 Sókron frá Hafnarfirði Sindri Sigurðsson 8,17
Holl 46 IS2008186651 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson 8,40
IS2010135715 Logi frá Oddsstöðum I Jakob Svavar Sigurðsson 8,62