Dagskrá og ráslisti Reykjavík Riders Cup

19.06.2017 - 11:49
  Hér meðfylgjandi eru dagskrá og ráslisti fyrir Reykjavík Riders Cup (birt með fyrirvara um breytingar). 
 
Mótið mun hefjast þriðjudaginn 20. júní eins og til stóð þar sem heldur hefur ræst úr veðurspá. Keppendur athugið að tímasetningar eru aðeins viðmiðunartímar og viljum við biðja alla að fylgjast vel með og mæta tímalega svo mótið gangi vel fyrir alla.
 
þriðjudagur 20.jún
18:00 Fimmgangur unglingaflokkur
18:40 Fimmgangur opinn flokkur
20:00 Matarhlé
20:15 T1 Meistaraflokkur
20:30 T3 barnaflokkur
21:00 T3 unglingaflokkur
21:35 T3 opinn flokkur
21:50 T 1 ungmennaflokkur
 
miðvikudagur 21.jún
16:00 Fimmgangur Meistaraflokkur
16:40 Fimmgangur ungmennaflokkur
16:50 Fjórgangur Meistaraflokkur
17:00 Fjórgangur barnaflokkur 14
18:30 Fjórgangur ungmennaflokkur
19:00 Matarhlé
19:15 Fjórgangur unglingaflokkur
20:40 Fjórgangur opinn flokkur
21:35 T2 opinn flokkur
22:00 T2 ungmennaflokkur
 
Fimmtudagur 22. júní
A-úrslit
17:00 Fimmgangur F1 Unglingaflokkur
17:35 Fimmgangur F2 1. flokkur
18:10 Fjórgangur V1 Barnaflokkur
18:35 Fjórgangur V1 Unglingaflokkur
Hlé í 15 mín
19:25 Fjórgangur V2 1. flokkur
19:50 Tölt T3 Barnaflokkur
20:10 Tölt T3 1. flokkur
20:30 Tölt T3 Unglingaflokkur
20:50 Tölt T2 1. flokkur
21:00 Tölt T2 Ungmennaflokkur/unglingaflokkur
 
Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ævar Örn Guðjónsson Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sprettur
2 2 V Guðmar Þór Pétursson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
3 3 V Snorri Dal Engill frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli- blesótt 7 Sörli
4 4 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður
5 5 V Reynir Örn Pálmason Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 12 Hörður
6 6 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
7 7 V Ævar Örn Guðjónsson Efemía frá Litlu-Brekku Jarpur/rauð- einlitt 6 Sprettur
8 8 V Henna Síren Gormur frá Fljótshólum Brúnn/milli – einlitt 15 Fákur
 
Fimmgangur F1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 19 Hörður
2 2 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
 
Fimmgangur F1
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt 8 Sleipnir
2 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bragi frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir
3 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 11 Grani
4 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli- stjörnótt 13 Fákur
5 5 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 19 Sprettur
6 6 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 11 Hörður
7 7 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 17 Hörður
 
Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Guðbjörn Tryggvason Irpa frá Feti Móálóttur,mósóttur/ljós- … 6 Sleipnir
2 1 H Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
3 2 V Sara Pesenacker Aska frá Norður-Götum Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
4 2 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 13 Sleipnir
5 3 H Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli- skjótt 7 Hörður
6 3 H Auðunn Kristjánsson Salka frá Hofsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Geysir
7 4 V Anna S. Valdemarsdóttir Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
8 4 V Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
9 5 V Kári Steinsson Alda frá Ármóti Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur
10 5 V Arnhildur Halldórsdóttir Spá frá Útey 2 Rauður/sót- sokkar(eingön… 13 Sprettur
11 6 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauður stjarna,nös e… 9 Sprettur
12 6 V Inken Lüdemann Platína frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
13 7 V Sigursteinn Sumarliðason Júní frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
14 7 V Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sprettur
15 8 V Sara Rut Heimisdóttir Magnús frá Feti Jarpur/milli- stjarna,nös… 9 Smári
16 8 V Ríkharður Flemming Jensen Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
17 9 V Ragnar Tómasson Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Fákur
 
Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir
2 2 V Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
3 3 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir
4 4 V Pernille Lyager Möller Þjóð frá Skör Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir
 
Fjórgangur V1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir
2 2 V Bergþór Atli Halldórsson Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
3 3 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
4 4 V Dagbjört Hjaltadóttir Náttfari frá Bakkakoti Brúnn 9 Adam
5 5 H Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur
 
Fjórgangur V1
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður
2 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Melkorka frá Jaðri Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir
3 3 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
4 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Máni
5 5 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður
6 6 V Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … 15 Fákur
7 7 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 9 Máni
8 8 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
9 9 H Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g… 7 Hörður
10 10 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 15 Sörli
11 11 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt 9 Sleipnir
12 12 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Skíma frá Krossum 1 Vindóttur/mó stjörnótt 8 Hörður
13 13 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir
14 14 V Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 12 Grani
15 15 V Þorvaldur Logi Einarsson Stjarni frá Dalbæ Rauðstj. -890 Smári
 
Fjórgangur V1
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sara Dís Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
2 2 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 8 Sprettur
3 3 H Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
4 4 V Signý Sól Snorradóttir Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt 9 Máni
5 5 V Jón Ársæll Bergmann Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir
6 6 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur
7 7 V Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 14 Máni
8 8 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 15 Máni
9 9 V Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Sleipnir
10 10 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
11 11 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sprettur
12 12 V Hekla Rán Hannesdóttir Sólmyrkvi frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt 6 Fákur
13 13 H Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli- einlitt 8 Smári
14 14 V Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
 
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Emilia Andersson Fálki frá Hólaborg Grár/brúnn einlitt 9 Sleipnir
2 2 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur
3 2 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Máni
4 2 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt 7 Máni
5 3 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Máni
6 3 V Ásta Björnsdóttir Vísa frá Hrísdal Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Sleipnir
7 3 V Jóhann Ólafsson Hnikka frá Blönduósi Jarpur/rauð- einlitt 7 Sprettur
8 4 V Vilfríður Sæþórsdóttir Vildís frá Múla Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
9 4 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur
10 4 V Ragnhildur Haraldsdóttir Speki frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður
11 5 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
12 5 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
13 5 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
14 6 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur
15 6 V Jón Finnur Hansson Sól frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
16 6 V Kári Steinsson Frigg frá Hrímnisholti Rauður/milli- stjörnótt 6 Fákur
17 7 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 15 Fákur
18 7 V Steinunn Arinbjarnardótti Punktur frá Skáney Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Fákur
19 7 V Tómas Örn Snorrason Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Fákur
20 8 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Baldur frá Haga Rauður/milli- blesa auk l… 7 Máni
21 8 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur
 
Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir
2 2 V Snorri Dal Sæþór frá Stafholti Brúnn/milli- skjótt 7 Sörli
3 3 V Ævar Örn Guðjónsson Blíða frá Keldulandi Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Sprettur
 
Tölt T1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Hörður
2 2 H Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Geysir
3 3 H Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
 
Tölt T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 15 Fákur
2 1 H Viggó Sigurðsson Stórstjarna frá Akureyri Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Fákur
3 1 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Klara frá Björgum Jarpur/milli- einlitt 7 Máni
4 2 V Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur
5 2 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur
6 2 V Reynir Örn Pálmason Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 12 Hörður
7 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 9 Fákur
8 3 V Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 11 Fákur
9 4 H Jón Finnur Hansson Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt 8 Fákur
10 5 V Tómas Örn Snorrason Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Fákur
11 5 V Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sprettur
12 5 V Anna S. Valdemarsdóttir Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
13 6 V Hulda Gústafsdóttir Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt 7 Fákur
 
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
2 2 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
3 3 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir
 
Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Draumey frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Máni
2 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 14 Sprettur
3 3 H Arnar Máni Sigurjónsson Höttur frá Austurási Brúnn/milli- skjótt 6 Fákur
4 4 H Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Sleipnir
 
Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sara Rut Heimisdóttir Túrbína frá Húsafelli 2 Bleikur/álóttur einlitt 6 Smári
2 1 V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
3 1 V Kári Steinsson Alda frá Ármóti Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur
4 2 H Erlendur Ari Óskarsson Byr frá Grafarkoti Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur
5 2 H Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Máni
6 2 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur
7 3 H Guðjón Gunnarsson Mikkalína frá Ólafsbergi Jarpur/milli- skjótt 8 Fákur
8 3 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt 7 Máni
9 4 V Anna S. Valdemarsdóttir Fjöður frá Geirshlíð Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
10 4 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur
11 4 V Ríkharður Flemming Jensen Ernir frá Tröð Brúnn/milli- skjótt 7 Sprettur
12 5 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur
13 5 V Valka Jónsdóttir Ófeigur frá Hafnarfirði Rauður/milli- blesótt 8 Sörli
14 6 H Larissa Silja Werner Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt 7 Sleipnir
15 6 H Jón Finnur Hansson Sól frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
16 6 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
17 7 V Vilfríður Sæþórsdóttir Vildís frá Múla Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
18 7 V Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt 9 Sprettur
 
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Glódís Rún Sigurðardóttir Dáð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 10 Sleipnir
2 1 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Máni
3 1 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður
4 2 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 12 Grani
5 2 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 9 Máni
6 2 H Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 15 Sörli
7 3 H Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g… 7 Hörður
8 3 H Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … 15 Fákur
9 4 V Unnur Lilja Gísladóttir Nn frá Byggðarhorni Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
10 4 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
11 4 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt 9 Sleipnir
12 5 V Þorvaldur Logi Einarsson Stjarni frá Dalbæ Rauðstj. -890 Smári
13 5 V Birgitta Sól Helgadóttir Elding frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
14 6 H Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir
15 6 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 8 Máni
 
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 14 Máni
2 1 H Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 14 Máni
3 2 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur
4 2 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 15 Máni
5 2 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
6 3 H Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli- einlitt 8 Smári
7 3 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 8 Sprettur