Fjórgangur hafinn á HM 2017

Sex knapar afskrá

08.08.2017 - 08:47
Keppni í fjórgangi hófst í morgun á HM 2017 og hafa 6 knapar afskráð sig og tveir af þeim íslenskir. 
 Afskráningar í fjórgangi
 
004 Finnbogi Bjarnason [YR] [IS] - Randalín frá Efri-Rauðalæk [IS2006265494] Withdrawn
012 Kristín Lárusdóttir [WC] [IS] - Óðinn von Hagenbuch [DE2007173636] Withdrawn
089 Jacques Pailloncy [FR] - Aldís vom Bienwald [DE2010210342] Withdrawn
145 Thomas Larsen [NO] - Zorró frá Grímsstöðum [IS2000184597] Withdrawn
152 Clara Olsson [YR] [SE] - Þór frá Kaldbak [IS2005186297] Withdrawn
167 Vignir Jónasson [WC] [SE] - Ivan från Hammarby [SE2007108169] Withdrawn
 
Fjórgangur V1 Forkeppni:
Starting Order - ma 07-08 09:35
Qualification: Sport A
SEQ GRP NR PARTICIPANT
Demonstration rider 8:45
 
9:00-9:45
01 054 Frederikke Bøgeblad Larsen [YR] - Veigur frá Eystri-Hól [IS2006180622] - DK
02 087 Ayla Marquenie [YR] - Sveipur frá Miðhrauni [IS2006137721] - FR
03 203 Manon de Munck [YR] - Straumur frá Seljabrekku [IS2004125130] - NL
04 086 Alice Schofield - Kára vom Neddernhof [DE2009234234] - FR
05 121 Freija Glansdorp - Ljóri frá Efri-Rauðalæk [IS2006165399] - GB
06 139 Martin Rønnestad - Yggdrasil fra Midtlund [NO2009104031] - NO
07 145 Thomas Larsen - Zorró frá Grímsstöðum [IS2000184597] - NO
08 062 Rosemarie Wodschow [YR] - Léttir fra Hellesylt [NO2004115369] - DK
10:00-10:45
09 091 Léa Bordy [YR] - Náma von Vierthohen [DE2011222853] **6** - FR
10 135 Camilla Mood Havig - Kristall frá Jaðri [IS2009188336] - NO
11 197 Artemisia Bertus - Korgur frá Ingólfshvoli [IS2006187026] - NL
12 028 Johanna Wallnsdorfer [YR] - Hjörtur frá Feti [IS1997186918] - AT
13 002 Anna-Bryndís Zingsheim [YR] - Náttrún vom Forstwald [DE2009244478] - IS
14 006 Gústaf Ásgeir Hinriksson [YR] - Pistill frá Litlu-Brekku [IS2007165003] - IS
15 174 Fabienne Greber [YR] - Hágangur vom Kreiswald [DE2003163112] - CH
16 134 Bernt Severinsen - Tígull fra Kleiva [NO2006102022] - NO
11:00-11:45
17 104 Johanna Beuk - Merkur von Birkenlund [DE2001134877] - DE
18 046 Toke Van Branteghem - Skrýmir frá Wyler [NL2006100059] - BE
19 010 Jóhann R. Skúlason - Finnbogi frá Minni-Reykjum [IS2010158040] - IS
20 052 Dennis Hedebo Johansen - Kolfaxi frá Blesastöðum 1A [IS2007187806] - DK
21 110 Lucie Maxheimer [YR WC] - Krummi frá Dalsholti [IS2008101184] - DE
22 106 Jolly Schrenk - Glæsir von Gut Wertheim [DE2007141621] - DE
23 012 Kristín Lárusdóttir [WC] - Óðinn von Hagenbuch [DE2007173636] - IS
24 025 Carole Herritsch [YR] - Höfðingi frá Sælukoti [IS2004181743] - AT
12:00-12:45
25 161 Helena Kroghen Aðalsteinsdóttir - Kavaler fra Kleiva [NO2007102069] - SE
26 041 Eric Fokker [YR] - Prins-Rolex vom Vorsenzhof [DE2008173270] - BE
27 152 Clara Olsson [YR] - Þór frá Kaldbak [IS2005186297] - SE
28 102 Irene Reber - Þokki frá Efstu-Grund [IS2003184151] - DE
29 040 Cecile Jacobs [YR] - Dugur frá Hjálmholti [IS2001187411] - BE
30 136 Caroline G. Holstad [YR] - Loftur fra Lian [NO2004104305] - NO
31 093 Pascale Kugler - Teista frá Lynghóli [IS2009282502] - FR
32 178 Lena Studer [YR] - Pipar von vom Saanetal [CH2007102311] - CH
13:45-14:30
33 043 Jin Xing Wan Van Werven [YR] - Dímon frá Hofsstöðum [IS2006125426] - BE
34 156 Erlingur Erlingsson - Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum [IS2006182570] - SE
35 167 Vignir Jónasson [WC] - Ivan från Hammarby [SE2007108169] - SE
36 207 Yoni Blom - Bjartur frá Aquadraat [NL2006100042] - NL
37 192 Jennifer Melville - Feykir frá Ey I [IS2008184726] - US
38 129 Patricia Fleming - Etna frá Steinnesi [IS2009256291] - LU
39 112 Olivia Ritschel [YR] - Alvar frá Stóra-Hofi [IS2007186005] - DE
40 143 Steinar Clausen Kolnes [YR] - Þráður frá Þúfu í Landey. [IS2008184553] - NO
14:45-15:30
41 142 Nils Christian Larsen - Viktor fra Diisa [DK2004103659] - NO
42 089 Jacques Pailloncy - Aldís vom Bienwald [DE2010210342] - FR
43 108 Lea Brill [YR] - Kolgrímur vom Neddernhof [DE2006134383] - DE
44 184 Paula Huber [YR] - Emanon fra Meråkerfjell [NO2009217517] - CH
45 125 Sandy Carson [YR] - Svava fra Bakkeholm [DK2008208218] - GB
46 004 Finnbogi Bjarnason [YR] - Randalín frá Efri-Rauðalæk [IS2006265494] - IS
47 122 James Boás Faulkner - Flans frá Víðivöllum fremri [IS2005175333] - GB
48 009 Jakob Svavar Sigurðsson - Gloría frá Skúfslæk [IS2008282582] - IS
15:45-16:30
49 177 Lea Hirschi [YR] - Snotri vom Steinbuckel [DE2008163439] - CH
50 105 Johanna Tryggvason [WC] - Fönix frá Syðra-Holti [IS2006165087] - DE
51 003 Ásmundur Ernir Snorrason - Spölur frá Njarðvík [IS2006125765] - IS
52 060 Kristine B. Jørgensen [YR] - Týr frá Þverá II [IS2005158916] - DK
53 088 Charlotte Freitag - Djákni frá Hellulandi [IS2006166420] - FR
54 063 Sarah Rosenberg Asmussen [YR] - Jósep frá Skarði [IS2002186755] - DK
55 158 Filippa Helltén [YR] - Máni frá Galtanesi [IS2003155005] - SE
56 023 Anna-Lisa Dorsch - Naddur vom Schluensee [DE2001110126] - AT
16:45-17:30
57 137 Hallvard Kjøllmoen Steien [YR] - Sökkull frá Dalbæ [IS2009187726] - NO
58 183 Oliver Egli - Dengsi frá Selfossi [IS2000187624] - CH
59 200 Christa Rike [YR] - Vaðall frá Fensalir [NL2005100027] - NL
60 076 Arnella Nyman - Thór från Järsta [SE2003104825] - FI
61 168 Yrsa Danielsson [YR] - Hector från Sundsby [SE2005104784] - SE
62 172 Caroline Wyser - Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu [IS2000182021] - CH
63 047 Yves Van Peteghem - Sleipnir frá Kverná [IS2005137312] - BE
64 005 Guðmundur Friðrik Björgvinsson [WC] - Straumur frá Feti [IS2008186917] - IS