Meistaradeild Líflands og æskunnar - ráslisti fyrir Equsana töltið

02.03.2018 - 15:46
 Hér er ráslisti fyrir Equsana töltið í Meistaradeild Líflands og æskunnar sem verður næstkomandi sunnudag kl 17:00 í Samskipahöllinni í Spretti.
Frítt inn og allir velkomnir!
 
Vallarnr. Knapi Aðildafélag Hross Litur Lið
1 Viktoría Von Ragnarsdóttir Hörður Akkur Jarpur/milli-einlitt Mustad
2 Heiður Karlsdóttir Fákur Ómur Jarpur/milli-einlitt Leiknir
3 Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arion Grár/óþekkturskjótt H. Hauksson
4 Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli Jarpur/rauð-einlitt Josera
5 Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka Brúnn/gló-einlitt Cintamani
6 Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera Bleikur/fífil-stjörnótt Austurkot
7 Sigurður Steingrímsson Geysir Örn Rauður/milli-einlitt Austurkot
8 Agnes Sjöfn Reynisdóttir Fákur Selja Brúnn/milli-stjörnótt Mustad
9 Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Taktur Rauður/milli-stjörnótt Margrétarhof
10 Arndís Björg Ólafsdóttir Hörður Ymur Jarpur/milli-einlitt Reykjabúsliðið
11 Rakel Ösp Gylfadóttir Hörður Óskadís Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Leiknir
12 Sölvi Freyr Freydísarson Logi Gæi Brúnn/mó-einlitt Josera
13 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Frigg Jarpur/milli-einlitt Margrétarhof
14 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Baldvin Rauður/sót-tvístjörnótt Kerckhaert
15 Helga Stefánsdóttir Hörður Tvistur Rauður/milli-tvístjörnótt Mustad
16 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld Bleikur/fífil-stjörnótt Margrétarhof
17 Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor Jarpur/milli-einlitt Cintamani
18 Melkorka Gunnarsdóttir Hörður Rún Rauður/milli-blesótt Reykjabúsliðið
19 Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt Josera
20 Jón Ársæll Bergmann Geysir Glói Brúnn/mó-einlitt Austurkot
21 Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Team WOW air
22 Kári Kristinsson Sleipnir Þytur Jarpur/korg-einlitt Josera
23 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur Jarpur/milli-stjörnótt Mustad
24 Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp Brúnn/milli-einlitt Austurkot
25 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur Rauður/milli-einlitt Cintamani
26 Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Lilja Rauður/ljós-stjörnótt H. Hauksson
27 Aron Freyr Petersen Fákur Adam Brúnn/milli-einlitt Traðarland
28 Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Drift Brúnn/milli-einlitt Team WOW air
29 Benedikt Ólafsson Hörður Biskup Vindóttur/jarp-einlittglófext Traðarland
30 Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Marta Brúnn/milli-einlitt Margrétarhof
31 Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Sóti Líf Brúnn/milli-einlitt BS. Vélar
32 Sara Bjarnadóttir Hörður Gullbrá Rauður/dökk/dr.stjörnótt Reykjabúsliðið
33 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Íkon Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Kerckhaert
34 Birna Filippía Steinarsdóttir Sóti Vinur Brúnn/milli-einlitt BS. Vélar
35 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Team WOW air
36 Kristján Árni Birgisson Geysir Karmur Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt H. Hauksson
37 Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Flugar Brúnn/milli-einlitt Team WOW air
38 Magnús Þór Guðmundsson Hörður Gná Grár/óþekktureinlitt Reykjabúsliðið
39 Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Dásemd Jarpur/milli-einlitt Leiknir
40 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Gormur Brúnn/mó-einlitt Kerckhaert
41 Jónas Aron Jónasson Sörli Bella Brúnn/milli-einlitt BS. Vélar
42 Selma Leifsdóttir Fákur Glaður Brúnn/milli-einlitt Leiknir
43 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís Rauður/milli-stjörnótt Traðarland
44 Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Villimey Brúnn/milli-stjörnótt Cintamani
45 Anita Björk Björgvinsdóttir Borgfirðingur Vörður Rauður/dökk/dr.stjörnótt BS. Vélar
46 Sveinn Sölvi Petersen Fákur Stjörnufákur Rauður/milli-stjörnótt Traðarland
47 Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði Rauður/milli-einlitt H. Hauksson