Ráslisti fyrir slaktaumatölt í Meistaradeild KS

06.03.2018 - 12:19
Mótið verður haldið í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki og hefst kl 19:00. 
Ráslistinn lítur vel út, mikið af sterkum hrossum þar á meðal tvö hross sem voru í úrslitum á síðasta íslandsmóti. 
 
Húsið opnar kl 18:00 og að vanda verða seldar veitingar í reiðhöllinni svo við hvetjum fólk til að mæta snemma.
 
Sýnt veður beint frá mótinu og er slóðin https://vjmyndir.cleeng.com/meistaradeild-ks-…/E413617180_IS
 
Hlökkum til að sjá sem flesta.
 
1.Elvar Einarsson – Kolbeinn frá Sauðárkróki – Hofstorfan
F. Kormákur frá Flugumýri II M. Brella frá Hólum
 
2.Fríða Hansen – Hlynur frá Húsafelli – Íbess TopReiter
F. Glymur frá Innri – Skeljabrekku M. Freyja frá Sauðafelli
 
3.Finnbogi Bjarnason- Ester frá Mosfellsbæ – Lífland Kidka
F. Taktur frá Tjarnalandi M. Embla frá Miklabæ
 
4.Jóhanna Margrét Snorradóttir – Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 – Hrímnir
F. Arður frá Brautarholti M. Gullhetta frá Ásmundarstöðum
 
5.Jón Óskar Jóhannesson – Freyþór frá Mosfellsbæ – Mustad Miðsitja
F. Feldur frá Hæli M. Brá frá Laugardælum
 
6.Guðmundur Karl Tryggvason – Díva frá Steinnesi – Team Bautinn
F. Gammur frá Steinnesi M. Djásn frá Steinnesi
 
7.Freyja Amble Gísladóttir – Hryðja frá Þúfum – Þúfur
F. Hróður frá Refsstöðum M. Lynga frá Stangarholti
 
8.Bjarni Jónasson – Ötull frá Narfastöðum – Hofstorfan
F. Draumur frá Lönguhlíð M. Gná frá Hofsstaðaseli
 
9.Lea Bush – Þögn frá Þúfum – Þúfur
F. Hróður frá Refsstöðum M. Kyrrð frá Stangarholti
 
10.Pétur Örn Sveinsson – Greip frá Sauðárkróki – Mustad Miðsitja
F. Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 M. Gjálp frá Miðsitju
 
11.Baldvin Ari Guðlaugsson – Krossbrá frá Kommu – Team Bautinn
F. Hruni frá Breiðumörk 2 M. Lind frá Laugasteini
 
12.Helga Una Björnsdóttir – Þoka frá Hamarsey – Hrímnir
F. Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum M. Þruma frá Hólshúsum
 
13.Fanney Dögg Indriðadóttir – Griffla frá Grafarkoti – Lífland Kidka
F. Grettir frá Grafarkoti M. Græska frá Grafarkoti
 
14.Guðmar Freyr Magnússon – Mollý frá Bjarnastaðahlíð – Íbess TopReiter
F. Moli frá Skriðu M. Ágirnd frá Bjarnastaðahlíð
 
15.Þórarinn Eymundsson – Taktur frá Varmalæk – Hrímnir
F. Kraftur frá Bringu M. Tilvera frá Varmalæk
 
16.Mette Mannseth – Karl frá Torfunesi – Þúfur
F. Vilmundur frá Feti M. Mánadís frá Torfunesi
 
17.Gústaf Ásgeir Hinriksson – Valur frá Árbakka – Hofstorfan
F. Hnokki frá Fellskoti M. Valdís frá Árbæ
 
18.Magnús Bragi Magnússon – Gandur frá Íbishóli – Íbess TopReiter
F. Óskasteinn frá Íbishóli M. Sóldögg frá Neðra - Ási
 
19.Flosi Ólafsson – Varða frá Hofi – Mustad Miðsitja
F. Glampi frá Vatnsleysu M. Nótt frá Flugumýri
 
20.Viðar Bragason – Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga – Team Bautinn
F. Dósent frá Brún M. Snót frá Kálfholti
 
21.Konráð Valur Sveinsson – Þeldökk frá Lækjarbotnum – Lífland Kidka
F. Ágústínus frá Melaleiti M. Gyðja frá Lækjarbotnum
 
frétt/facebooksíða deildarinnar