Uppfærðir ráslistar á Íslandsmót

18.07.2018 - 11:02
 Hér má sjá uppfærða ráslista á Íslandsmót. 
 
 
Fullorðins flokkar
 
 Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda Eigandi Faðir Móðir
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Narfi frá Áskoti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Jakob S. Þórarinsson Ágústínus frá Melaleiti Súld frá Helgadal
2 2 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Kórall frá Lækjarbotnum Brúnn/milli-einlitt 13 Máni Guðlaugur H Kristmundsson, Strandarhöfuð ehf Sær frá Bakkakoti Hraundís frá Lækjarbotnum
3 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttureinlitt 7 Fákur Gunnar Egilsson, Sigrún Halldórsdóttir Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Blika frá Nýjabæ
4 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson, Þorvaldur Jónsson Kvistur frá Skagaströnd Nánd frá Miðsitju
5 5 V Elísabet Jansen Skagfirðingur Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9 Skagfirðingur Elisabeth Jansen, Odd Einar Lundervold Vafi frá Ysta-Mó Gerpla frá Kúskerpi
6 6 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 9 Geysir Sigvaldi Lárus Guðmundsson Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum
7 7 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Stekkur frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Kvistur frá Skagaströnd Lukka frá Búlandi
8 8 V Viðar Ingólfsson Fákur Óskahringur frá Miðási Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Geysir Ásta Berghildur Ólafsdóttir, Gísli Sveinsson, Katla Gísladóttir Hróður frá Refsstöðum Ósk frá Hestheimum
9 9 V Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Sprettur Líney María Hjálmarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Þeysa frá Akrakoti
10 10 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Dropi frá Kirkjubæ Rauður/dökk/dr.einlitt 7 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Kiljan frá Steinnesi Dögg frá Kirkjubæ
11 11 V Fríða Hansen Geysir Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 9 Geysir Anders Hansen, Torgeir Åsland Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
12 12 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Sprettur Daníel Gunnarsson, Guðjón Ármann Jónsson Víðir frá Prestsbakka Embla frá Gerðum
13 13 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt 12 Hörður Guðmundur Björgvinsson, Súsanna Ólafsdóttir Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
14 14 V Maiju Maaria Varis Snæfellingur Elding frá Hvoli Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Maiju Maaria Varis, Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir Glymur frá Árgerði Þruma frá Hvoli
15 15 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Vísir frá Helgatúni Rauður/milli-stjörnóttglófext 8 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir, Helgi Gíslason Ómur frá Kvistum Vænting frá Hruna
16 16 V Viggó Sigurðsson Fákur Kolfinnur frá Sólheimatungu Jarpur/rauð-einlitt 12 Sprettur Viggó Sigurðsson Segull frá Sörlatungu Finna frá Sólheimatungu
17 17 V Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney Rauður/milli-einlitt 13 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Gustur frá Hóli Þóra frá Skáney
18 18 V Teitur Árnason Fákur Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli-skjótt 10 Fákur Halldóra Baldvinsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Hending frá Hvolsvelli
19 19 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 8 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
20 20 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikureinlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sara Sigurbjörnsdóttir Randver frá Oddhóli Fía frá Oddhóli
21 21 V Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt 9 Skagfirðingur Saurbær ehf Þeyr frá Prestsbæ Njóla frá Miðsitju
22 22 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi Bleikur/álóttureinlitt 7 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Sær frá Bakkakoti Vera frá Ingólfshvoli
23 23 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 6 Sprettur Anders Hansen Glymur frá Flekkudal Skylda frá Leirubakka
24 24 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Ragnhildur Haraldsdóttir Þokki frá Kýrholti Sól frá Tungu
25 25 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli-einlitt 8 Hörður Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Kappi frá Kommu Ballerína frá Grafarkoti
26 26 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Börkur frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Máni Baldvin Ari Guðlaugsson, Ingveldur Guðmundsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Framtíð frá Bringu
27 27 V Bjarni Bjarnason Trausti Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Trausti Margrét Hafliðadóttir Aron frá Strandarhöfði Dama frá Þóroddsstöðum
28 28 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Kaldi frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Máni Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Stella Sólveig Pálmarsdóttir Knár frá Ytra-Vallholti Apríl frá Skeggsstöðum
29 29 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 8 Dreyri Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
30 30 V Hinrik Bragason Fákur Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp-stjörnótt 9 Fákur Hestvit ehf. Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2
31 31 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli-einlitt 17 Hörður Súsanna Katarína Guðmundsdóttir, Súsanna Ólafsdóttir Óður frá Brún Hylling frá Hvítárholti
32 32 V Lena Zielinski Geysir Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-stjörnótt 7 Sóti Guðmundur Gíslason, Sigurlaug Steingrímsdóttir Tinni frá Kjarri Steinborg frá Lækjarbotnum
33 33 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Sónata frá Efri-Þverá Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 7 Sprettur Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir, Jóhann Baldursson Huginn frá Haga I Fantasía (Dimmalimm) frá Miðfelli
34 34 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Már Þórðarson, Kolbrún Björnsdóttir Álfur frá Selfossi Önn frá Ketilsstöðum
35 35 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Sara frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Hornfirðingur Pálmi Guðmundsson Glæsir frá Lækjarbrekku 2 Snælda frá Lækjarbrekku 2
36 36 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Vilmundur frá Feti Pandra frá Reykjavík
37 37 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hildingur frá Bergi Brúnn/milli-stjörnótt 8 Sprettur Vesturkot ehf Uggi frá Bergi Hilda frá Bjarnarhöfn
38 38 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli Folda frá Lundi
39 39 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli-skjótt 8 Þytur Einar Hermundsson, Helga Una Björnsdóttir Álfur frá Selfossi Snögg frá Egilsstaðakoti
40 40 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Elva frá Litlu-Brekku Jarpur/milli-skjótt 8 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Álfur frá Selfossi Esja Sól frá Litlu-Brekku
41 41 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Slyngur frá Fossi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Helga Kristín Claessen Hringur frá Fossi Snör frá Tóftum
42 42 H Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 9 Skagfirðingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
43 43 V Hjörvar Ágústsson Geysir Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
 
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 7 Sörli Gunnar Ólafur Gunnarsson, Gunnar Örn Ólafsson Kompás frá Skagaströnd Kolhríma frá Efra-Seli
2 2 V Snorri Dal Sörli Sæþór frá Stafholti Brúnn/milli-skjótt 8 Sörli Guðmunda Kristjánsdóttir Hákon frá Ragnheiðarstöðum Bending frá Kaldbak
3 3 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 9 Sprettur Ragnar Már Sigfússon Hróður frá Refsstöðum Alma Rún frá Skarði
4 4 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 9 Snæfellingur Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf. Þristur frá Feti Mánadís frá Margrétarhofi
5 5 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Edda Rún Guðmundsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku
6 6 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Askur frá Gillastöðum Jarpur/dökk-einlitt 6 Fákur Jón Ægisson, Svanborg Þ Einarsdóttir Smári frá Skagaströnd Klófífa frá Gillastöðum
7 7 V Hallgrímur Birkisson Geysir Hallveig frá Litla-Moshvoli Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Guðrún Björk Benediktsdóttir Þristur frá Feti Heiða frá Heiði
8 8 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 7 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Von Schulthess Yvonne Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum
9 9 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Borgfirðingur Björg María Þórsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
10 10 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Geysir Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
11 11 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 8 Máni Strandarhöfuð ehf Hróður frá Refsstöðum Dimma frá Strandarhöfði
12 12 H Lea Christine Busch Skagfirðingur Kaktus frá Þúfum Jarpur/milli-stjörnótt 8 Skagfirðingur Lea Busch Hróður frá Refsstöðum Kyrrð frá Stangarholti
13 13 V Viðar Ingólfsson Fákur Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli-stjörnótt 12 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þyrnirós frá Álfhólum
14 14 V Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri-Skógum
15 15 V Kristín Lárusdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 10 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
16 16 V Fríða Hansen Geysir Kvika frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 10 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
17 17 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Halldóra Baldvinsdóttir Smári frá Skagaströnd Líra frá Vakurstöðum
18 18 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 10 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
19 19 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt 7 Hörður Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Fantasía frá Breiðstöðum
20 20 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 9 Fákur Þór Gylfi Sigurbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Varða frá Vestra-Fíflholti
21 21 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Gjöf frá Strönd II Brúnn/mó-einlitt 9 Sörli Haraldur Hafsteinn Haraldsson Þjótandi frá Svignaskarði Þöll frá Ólafsvík
22 22 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Snæfellingur Bugur ehf. Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Mynd frá Haukatungu Syðri 1
23 23 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elín Holst Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
24 24 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
25 25 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Gerpla frá Feti Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Fet ehf Dugur frá Þúfu í Landeyjum Svartafjöður frá Feti
26 26 V Þórarinn Ragnarsson Smári Leikur frá Vesturkoti Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Ingólfur Ari Auðunsson Spuni frá Vesturkoti Líf frá Þúfu í Landeyjum
27 27 V Hanne Oustad Smidesang Smári Roði frá Hala Rauður/dökk/dr.einlitt 9 Smári Steinsholtshestar ehf. Mídas frá Kaldbak Fiðla frá Hala
28 28 V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Viðar Ingólfsson Óskar frá Blesastöðum 1A Móa frá Skarði
29 29 H Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Stofn frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Benedikt Þór Kristjánsson Asi frá Lundum II Iða frá Vestra-Fíflholti
30 30 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Þjórsárbakki ehf Hákon frá Ragnheiðarstöðum Elding frá Hóli
31 31 V Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Björn Þór Gunnarsson, Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Seiður frá Flugumýri II Salvör frá Búlandi
32 32 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnnskjótt 10 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Klettur frá Hvammi Álfheiður Björk frá Lækjarbotnum
33 33 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Ísar frá Skáney Grár/rauðurstjörnótt 9 Borgfirðingur Haukur Bjarnason, Randi Holaker Sólon frá Skáney Hríma frá Skáney
34 34 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Valur frá Árbakka Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Árbakki-hestar ehf Hnokki frá Fellskoti Valdís frá Árbæ
35 35 V Árni Björn Pálsson Fákur Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Elsa Magnúsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Fluga frá Breiðabólsstað
36 36 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 7 Sörli Einar Valgeirsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Ármóti
37 37 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Guðmundur Guðmundsson, Halldór Pétur Sigurðsson, Helga Sigurhansdóttir, Hestahof ehf, Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir, Jóhann Baldursson, Sigríður A. Kristmundsdóttir, Þröstur Sigurðsson Ágústínus frá Melaleiti Hugdís frá Lækjarbotnum
38 38 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Sproti frá Enni Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Arnarson ehf., Kristbjörg Eyvindsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Sending frá Enni
39 39 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Dropi frá Tungu Grár/rauðureinlitt 7 Skagfirðingur Andrés Helgi Helgason, Ásdís Edda Ásgeirsdóttir Hrímnir frá Ósi Sól frá Tungu
40 40 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 9 Sleipnir Kjartan Bergur Jónsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson Hnokki frá Fellskoti Óðsbrá frá Hákoti
41 41 H Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt 6 Sörli Þjórsárbakki ehf Álfur frá Selfossi Gola frá Þjórsárbakka
42 42 V Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 15 Skagfirðingur Hofstorfan slf., Lilja Sigurlína Pálmadóttir Fengur frá Sauðárkróki Rispa frá Hjaltastöðum
43 43 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Kolbakur frá Morastöðum Jarpur/dökk-einlitt 7 Fákur Grunur ehf. Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Kolbrá frá Litla-Dal
44 44 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil-tvístjörnótt 9 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli
45 45 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Vorsól frá Grjóteyri Rauður/milli-blesótt 7 Sleipnir Kristján Finnsson, Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Örk frá Grjóteyri
46 46 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 9 Máni Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
47 47 V Viðar Ingólfsson Fákur Ísafold frá Lynghóli Rauður/milli-skjótt 8 Fákur Árni Þorkelsson, Elísabet Steinunn Jóhannsdó, Jakobína Jónsdóttir, Ólafur Guðmundsson Álfur frá Selfossi Leista frá Lynghóli
48 48 V Pernille Lyager Möller Geysir Rokkur frá Ytra-Vallholti Rauður/milli-skjótt 7 Geysir Pernille Möller Hvinur frá Blönduósi Brynja frá Ytra-Vallholti
49 49 V Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt 8 Borgfirðingur Sigrún Kristín Þórðardóttir, Sverrir Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dagrún frá Höfðabakka
 
Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 H Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Halldóra Baldvinsdóttir Smári frá Skagaströnd Líra frá Vakurstöðum
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Þjórsárbakki ehf Hákon frá Ragnheiðarstöðum Elding frá Hóli
3 3 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álótturstjörnótt 8 Þytur Hrossaræktarbúið Hamarsey Hákon frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
4 4 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Þokki frá Egilsá Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Hilmar Jónsson Leiknir frá Vakurstöðum Hylling frá Vorsabæjarhjáleigu
5 5 V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Viðar Ingólfsson Óskar frá Blesastöðum 1A Móa frá Skarði
6 6 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elín Holst Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
7 7 V Leó Geir Arnarson Geysir Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Fákur Leó Geir Arnarson Bragi frá Kópavogi Hending frá Reykjavík
8 8 V Fríða Hansen Geysir Kvika frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 10 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
9 9 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt 9 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
10 10 H Kristín Lárusdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 10 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
11 11 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 9 Snæfellingur Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf. Þristur frá Feti Mánadís frá Margrétarhofi
12 12 H Larissa Silja Werner Sleipnir Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/móeinlitt 8 Sprettur Larissa Silja Werner Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri
13 13 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil-tvístjörnótt 9 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli
14 14 H Bylgja Gauksdóttir Sprettur Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1 Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Bylgja Gauksdóttir, Ólafur Andri Guðmundsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Hrafnkelsstöðum 1
15 15 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
16 16 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 9 Sprettur Ragnar Már Sigfússon Hróður frá Refsstöðum Alma Rún frá Skarði
17 17 V Elvar Þormarsson Geysir Katla frá Fornusöndum Rauður/milli-einlitt 9 Geysir Elvar Þormarsson, Margeir Magnússon Ás frá Strandarhjáleigu Frigg frá Ytri-Skógum
18 18 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Tromma frá Höfn Brúnn/milli-einlitt 7 Hornfirðingur Björk Pálsdóttir Magni frá Hólum Flauta frá Kanastöðum
19 19 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 7 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Von Schulthess Yvonne Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum
20 20 V Henna Johanna Sirén Fákur Herjann frá Eylandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 6 Fákur Henna Johanna Sirén Vilmundur frá Feti Hnáta frá Hábæ
21 21 V Eggert Helgason Sleipnir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 10 Sprettur Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
22 22 V Árni Björn Pálsson Fákur Ljúfur frá Torfunesi Jarpur/rauð-stjörnótt 10 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli Tara frá Lækjarbotnum
23 23 H Daníel Gunnarsson Sleipnir Fjöður frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Daníel Gunnarsson, Þórey Edda Heiðarsdóttir Álfur frá Selfossi Fiða frá Svignaskarði
24 24 V Elías Þórhallsson Hörður Framtíð frá Koltursey Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Rökkvi Dan Elíasson Fontur frá Feti Salka frá Sauðárkróki
25 25 V Leó Geir Arnarson Geysir Matthildur frá Reykjavík Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Leó Geir Arnarson Ómur frá Kvistum Rimma frá Reykjavík
26 26 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Edda Rún Guðmundsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku
27 27 V Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt 8 Geysir Kristjón L Kristjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli
28 28 V Viðar Ingólfsson Fákur Pixi frá Mið-Fossum Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ármann Ármannsson, Ingólfur Jónsson Krákur frá Blesastöðum 1A Snekkja frá Bakka
29 29 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 8 Dreyri Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
30 30 V Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
31 31 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Ísar frá Skáney Grár/rauðurstjörnótt 9 Borgfirðingur Haukur Bjarnason, Randi Holaker Sólon frá Skáney Hríma frá Skáney
32 32 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Snæfellingur Bugur ehf. Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Mynd frá Haukatungu Syðri 1
33 33 V Snorri Dal Sörli Sæþór frá Stafholti Brúnn/milli-skjótt 8 Sörli Guðmunda Kristjánsdóttir Hákon frá Ragnheiðarstöðum Bending frá Kaldbak
34 34 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
35 35 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
36 36 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó-einlitt 9 Fákur Bergsholt sf Aron frá Strandarhöfði Alda frá Brautarholti
37 37 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Austri frá Úlfsstöðum Brúnn/mó-einlitt 9 Geysir Jónas Hallgrímsson ehf, Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Bragi frá Kópavogi Sýn frá Söguey
38 38 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 9 Sleipnir Kjartan Bergur Jónsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson Hnokki frá Fellskoti Óðsbrá frá Hákoti
39 39 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Kári frá Ásbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Máni Vilberg Skúlason Kappi frá Kommu Samba frá Miðsitju
40 40 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli-einlitt 10 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
41 41 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Fjöður frá Geirshlíð Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Bryndís Brynjólfsdóttir, Kristín Hjörleifsdóttir Aðall frá Nýjabæ Ósk frá Geirshlíð
 
Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Lyfting frá Þykkvabæ I Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Sprettur Arnar Bjarnason Þokki frá Kýrholti Jörp frá Þykkvabæ I
2 2 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Valur frá Árbakka Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Árbakki-hestar ehf Hnokki frá Fellskoti Valdís frá Árbæ
3 3 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Pegasus frá Strandarhöfði Bleikur/álóttureinlitt 8 Máni Strandarhöfuð ehf Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Paradís frá Brúarreykjum
4 4 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt 7 Hörður Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Fantasía frá Breiðstöðum
5 5 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Askur frá Gillastöðum Jarpur/dökk-einlitt 6 Fákur Jón Ægisson, Svanborg Þ Einarsdóttir Smári frá Skagaströnd Klófífa frá Gillastöðum
6 6 V Árni Björn Pálsson Fákur Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Elsa Magnúsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Fluga frá Breiðabólsstað
7 7 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Vilmundur frá Feti Pandra frá Reykjavík
8 8 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 10 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
9 9 V Lea Christine Busch Skagfirðingur Þögn frá Þúfum Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 9 Skagfirðingur Lea Busch Hróður frá Refsstöðum Kyrrð frá Stangarholti
10 10 V Viðar Ingólfsson Fákur Rosi frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Fákur Ingólfur Jónsson Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Röskva frá Hólavatni
11 11 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Stimpill frá Hestheimum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Hestahof ehf Ómur frá Kvistum Hekla frá Ólafsvöllum
12 12 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/milli-einlitt 8 Máni Hinrik Bragason, Jóhanna Margrét Snorradóttir, Nanna Jónsdóttir Arður frá Brautarholti Gullhetta frá Ásmundarstöðum
13 13 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Ragnhildur Haraldsdóttir Þokki frá Kýrholti Sól frá Tungu
 
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku
2 2 V Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt 13 Geysir Davíð Jónsson Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi
3 3 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 8 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
4 4 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli-einlitt 12 Hörður Reynir Örn Pálmason Ófeigur frá Þorláksstöðum Þoka frá Stykkishólmi
5 5 V Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur Völusteinn frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/ljós-skjótt 12 Sprettur Erlingur Reyr Klemenzson Álfasteinn frá Selfossi Lýsa frá Melstað
6 6 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 13 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
7 7 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
8 8 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 9 Geysir Sigvaldi Lárus Guðmundsson Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum
9 9 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir, Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
10 10 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Fákur Kári Stefánsson Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
11 11 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 12 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
12 12 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
13 13 V Sigurður Sigurðarson Geysir Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt 9 Þytur Gauksmýri ehf Álfur frá Selfossi Svikamylla frá Gauksmýri
 
Skeið 150m P3 Opinn flokkur 
1 1 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 10 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
2 1 V Árni Björn Pálsson Fákur Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 17 Fákur Árni Björn Pálsson Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Kengála frá Steinnesi
3 2 V Ingi Björn Leifsson Sleipnir Vindur frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 16 Sprettur Guðmundur Ingi Sigurvinsson Skuggi frá Skollagróf Harpa frá Miðdal
4 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir, Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
5 3 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Loki frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Agnes Hekla Árnadóttir Galsi frá Sauðárkróki Lára frá Kvistum
6 3 V Reynir Örn Pálmason Hörður Skemill frá Dalvík Jarpur/milli-einlitt 18 Hörður Reynir Örn Pálmason Óliver frá Álfhólahjáleigu Ýr frá Jarðbrú
7 4 V Guðjón Sigurðsson Sleipnir Hugur frá Grenstanga Brúnn/mó-stjörnótt 19 Sleipnir Guðjón Sigurliði Sigurðsson Safír frá Viðvík Lyfting frá Miðhjáleigu
8 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
9 5 V Elvar Þormarsson Geysir Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli-einlitt 13 Geysir Elvar Þormarsson, Þormar Andrésson Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum
10 5 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Blær frá Torfunesi Skák frá Staðartungu
11 6 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Stússý frá Sörlatungu Vindóttur/jarp-einlitt 13 Hornfirðingur Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir, Hlynur Guðmundsson Óður frá Brún Píla frá Ármóti
12 6 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
13 7 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 16 Sprettur Eyvindur Hrannar Gunnarsson, Þórdís Erla Gunnarsdóttir Keilir frá Miðsitju Flauta frá Dalbæ
14 7 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Gletta frá Bringu Rauður/milli-einlitt 18 Máni Edda Hrund Hinriksdóttir, Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svartur frá Unalæk Elding frá Halldórsstöðum
15 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
16 8 V Þráinn Ragnarsson Sindri Gassi frá Efra-Seli Brúnn/milli-skjótt 20 Sindri Þráinn V Ragnarsson Gammur frá Sauðárkróki Nös frá Eyjólfsstöðum
17 9 V Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt 13 Geysir Davíð Jónsson Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi
18 9 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttureinlitt 13 Fákur Baldur Logi Jónsson, Jón Pétur Ólafsson Heimir frá Vatnsleysu Vænting (Blíða) frá Ási 1
19 10 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku
20 10 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 17 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir Ljósvaki frá Akureyri Mósa frá Suður-Nýjabæ
21 11 V Bjarni Bjarnason Trausti Þröm frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 8 Trausti Bjarni Bjarnason Þóroddur frá Þóroddsstöðum Snót frá Þóroddsstöðum
22 11 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 13 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
23 12 V Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur Völusteinn frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/ljós-skjótt 12 Sprettur Erlingur Reyr Klemenzson Álfasteinn frá Selfossi Lýsa frá Melstað
24 13 V Þórarinn Ragnarsson Smári Funi frá Hofi Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
25 13 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt 6 Hornfirðingur Atli Már Guðjónsson, Hlynur Guðmundsson Álfsteinn frá Hvolsvelli Ör frá Hraunbæ
26 14 V Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktureinlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 18 Geysir Sigurður Sigurðarson Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum
27 14 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli-tvístjörnótt 14 Sleipnir Linda Jóhannesdóttir Aron frá Strandarhöfði Þræsing frá Garðabæ
 
Skeið 250m P1 Opinn flokkur 
1 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr.einlitt 9 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Ómur frá Kvistum Ísold frá Álfhólum
2 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 8 Fákur Andri Egilsson, Darri Egilsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Veiga frá Búlandi
3 2 V Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 10 Sprettur Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum
4 2 V Árni Sigfús Birgisson Sleipnir Flipi frá Haukholtum Rauður/milli-tvístjörnótt 13 Sleipnir Daníel Ingi Larsen Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fjöður frá Haukholtum
5 3 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
6 3 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
7 4 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Daníel Gunnarsson Fróði frá Staðartungu Björk frá Litla-Kambi
8 4 V Ingibergur Árnason Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 12 Sprettur Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
9 5 V Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Geysir Davíð Jónsson, Katrín Ólína Sigurðardóttir Glampi frá Vatnsleysu Halla frá Hamraendum
10 5 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó-einlitt 10 Geysir Rakel Nathalie Kristinsdóttir, Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Bylgja frá Skarði
11 6 V Bjarni Bjarnason Trausti Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-skjótt 10 Trausti Bjarni Þorkelsson Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
12 6 V Árni Björn Pálsson Fákur Dalvar frá Horni I Jarpur/ljóseinlitt 12 Fákur Grunur ehf. Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þula frá Hólum
13 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 10 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
14 7 V Leó Hauksson Hörður Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu
15 8 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Jørgen Svendsen Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
16 8 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 13 Máni Arna Ýr Guðnadóttir, Guðni Jónsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
17 9 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 17 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
18 9 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 12 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
 
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur 
1 1 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttureinlitt 9 Sprettur Elfa Ágústsdóttir, Höskuldur Jónsson Þokki frá Kýrholti Orka frá Höskuldsstöðum
2 2 V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 7 Þytur Fríða Rós Jóhannsdóttir, Jóhann Birgir Magnússon Kunningi frá Varmalæk Milla frá Árgerði
3 3 V Finnur Jóhannesson Logi Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli-stjörnótt 12 Logi Jóhannes Helgason Víðir frá Prestsbakka Kolfinna frá Glæsibæ
4 4 V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt 12 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Þóra frá Skáney
5 5 V Teitur Árnason Fákur Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttureinlitt 14 Fákur Teitur Árnason Óður frá Brún Spyrna frá Hellulandi
6 6 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Daníel Gunnarsson Fróði frá Staðartungu Björk frá Litla-Kambi
7 7 V Guðbjörn Tryggvason Sleipnir Kjarkur frá Feti Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sleipnir Guðbjörn Tryggvason Kraftur frá Efri-Þverá Gréta frá Feti
8 8 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 10 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
9 9 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 10 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
10 10 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt 11 Geysir Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Smári frá Skagaströnd Hvönn frá Gýgjarhóli
11 11 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
12 12 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 17 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
13 13 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó-einlitt 10 Geysir Rakel Nathalie Kristinsdóttir, Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Bylgja frá Skarði
14 14 V Bjarni Bjarnason Trausti Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-skjótt 10 Trausti Bjarni Þorkelsson Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
15 15 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli-einlitt 16 Hringur Friðrik Þórarinsson Farsæll frá Íbishóli Sif frá Hóli v/Dalvík
16 17 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Jørgen Svendsen Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
17 18 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 12 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
18 19 V Leó Hauksson Hörður Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu
19 20 V Ingibergur Árnason Sörli Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesóttglófext 9 Sprettur Ágúst Sigurðsson, Ingibergur Árnason Glotti frá Sveinatungu Alparós frá Kirkjubæ
20 21 V Árni Björn Pálsson Fákur Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kári Stefánsson Kolskeggur frá Oddhóli Fylking frá Halldórsstöðum
21 22 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
22 24 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr.einlitt 9 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Ómur frá Kvistum Ísold frá Álfhólum
23 25 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt 6 Hornfirðingur Atli Már Guðjónsson, Hlynur Guðmundsson Álfsteinn frá Hvolsvelli Ör frá Hraunbæ
24 26 V Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Spyrna frá Þingeyrum Grár/brúnneinlitt 13 Borgfirðingur Vesturkot ehf Kolfinnur frá Kjarnholtum I Salka frá Akureyri
25 27 V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli-skjótt 12 Sindri Jörundur Jökulsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ör frá Langholti
26 28 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Logadís frá Múla Rauður/milli-stjörnótt 11 Sprettur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi
 
Yngri flokkar
 
Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda Eigandi Faðir Móðir
Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur 
1 1 V Sölvi Karl Einarsson Fákur Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri-Reykjum
2 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
3 3 V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir, Guðmunda Þórunn Gísladóttir Klettur frá Hvammi Þjóð frá Skagaströnd
4 4 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Álfrún frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Sær frá Bakkakoti Skvetta frá Bakkakoti
5 5 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Nætursól frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt 7 Skagfirðingur Viktoría Eik Elvarsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Lára frá Syðra-Skörðugili
6 6 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Sesar frá Gunnlaugsstöðum Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Svavar Halldór Jóhannsson Frakkur frá Langholti Drífa frá Gunnlaugsstöðum
7 7 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson, Erlendur Guðbjörnsson Glymur frá Flekkudal Ísbrá frá Torfastöðum
8 8 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Rimma frá Litla-Dal Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 8 Fákur Kristinn Skúlason Rammi frá Búlandi Rakel frá Reykjavík
9 9 V Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Tildra frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 9 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri
10 10 H Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Sindri Drösull frá Nautabúi Leirljós/Hvítur/Hvítingitvístjörnótt 11 Sindri Árrisull ehf, Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Andri frá Vatnsleysu Hula frá Reykjum 1 Hrútafirði
11 11 V Viktor Aron Adolfsson Sörli Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli-blesótt 18 Sprettur Adolf Snæbjörnsson Glampi frá Vatnsleysu Þöll frá Hvammi III
12 12 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Sleipnir Nn frá Selfossi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Morten Løver Klettur frá Hvammi Hylling frá Hlíð I
13 13 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 7 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
14 14 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt 9 Sleipnir Elvar Eylert Einarsson, Lackner Florian, Michael Lackner, Sigurjón Pálmi Einarsson, Trausti Óskarsson Tindur frá Varmalæk Lára frá Syðra-Skörðugili
15 15 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
16 16 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Sóldögg frá Efra-Seli Rauður/milli-tvístjörnótt 8 Sprettur Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Dögg frá Reykjakoti
17 17 H Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf
18 18 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Flögri frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir Árni Sigfús Birgisson Huginn frá Haga I Pandra frá Reykjavík
19 19 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur Von frá Mið-Fossum Bleikur/álóttureinlitt 12 Sprettur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Sytske Casimir Aron frá Strandarhöfði Snekkja frá Bakka
20 20 H Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Stoð frá Hrafnagili Brúnn/milli-einlitt 8 Sleipnir Leó Geir Arnarson Hófur frá Varmalæk Teista frá Stóra-Vatnsskarði
21 21 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður Klemma frá Koltursey Rauður/milli-blesótt 9 Sprettur Hrafndís Katla Elíasdóttir Auður frá Lundum II Salka frá Sauðárkróki
22 22 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
23 23 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 7 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
24 24 V Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 17 Sörli Guðmundur Jón Guðlaugsson, Sæhestar - Hrossarækt ehf Töfri frá Kjartansstöðum Þöll frá Vorsabæ II
25 25 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Brá frá Káragerði Rauður/milli-stjörnótt 8 Fákur Káragerði slf Þóroddur frá Þóroddsstöðum Hátíð frá Káragerði
26 26 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Teitur frá Efri-Þverá Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Sigríður Óladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Þóra frá Litlu-Sandvík
27 27 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Rák frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt 8 Sprettur Þjórsárbakki ehf Oliver frá Kvistum Flaga frá Hafsteinsstöðum
28 28 V Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Eldey frá Skálatjörn Rauður/milli-einlitt 8 Sprettur Andri Þór Erlingsson, Erling Sæmundsson Oliver frá Kvistum Ynja frá Miðkoti
29 29 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Sleipnir Smáradís frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli-einlitt 9 Sprettur Hjördís Árnadóttir, Pálmar Harðarson Orri frá Þúfu í Landeyjum Sif frá Prestsbakka
30 30 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A Bylgja frá Ey I
31 31 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Ýmir frá Skíðbakka I Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Rútur Pálsson Adam frá Ásmundarstöðum Ísold frá Skíðbakka I
32 32 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 8 Borgfirðingur Bryndís Brynjólfsdóttir Fálki frá Geirshlíð Bón frá Leysingjastöðum II
 
Fjórgangur V1 Unglingaflokkur 
1 1 V Helga Stefánsdóttir Hörður Hákon frá Dallandi Rauður/milli-skjótt 10 Sprettur Stefán Hrafnkelsson Álfur frá Selfossi Hátíð frá Dallandi
2 2 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Fákur Anna Björg Níelsdóttir, Lilja Dóra Eyþórsdóttir, Sigurður Sigurðsson Álfur frá Selfossi Urður frá Sunnuhvoli
3 3 V Guðrún Maryam Rayadh Sprettur Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
4 4 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 8 Sprettur Ólafur Finnbogi Haraldsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
5 5 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
6 6 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
7 7 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt 6 Sprettur Sverrir Ágústsson Huginn frá Haga I Surtla frá Brúnastöðum
8 8 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
9 9 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf, Kristófer Darri Sigurðsson Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
10 10 H Sara Bjarnadóttir Hörður Dýri frá Dallandi Rauður/milli-einlitt 11 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Dýrð frá Dallandi
11 11 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson Sær frá Bakkakoti Högna frá Dvergsstöðum
12 12 V Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 10 Smári Berglind Ágústsdóttir Stáli frá Kjarri Venus frá Reykjavík
13 13 V Signý Sól Snorradóttir Máni Steinunn frá Melabergi Rauður/milli-skjótt 7 Máni Guðbjörg María Gunnarsdóttir Borði frá Fellskoti Skrítla frá Grímstungu
14 14 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Geysir Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Hafþór Hafdal Jónsson, Jón Páll Sveinsson Hófur frá Varmalæk Fjöður frá Jórvík
15 15 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II 
16 16 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Æsa frá Neðra-Ási
17 17 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Hörður Akkur frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 14 Hörður Viktoría Von Ragnarsdóttir Ögri frá Akranesi Alda frá Hofsstöðum
18 18 H Lara Margrét Jónsdóttir Neisti Burkni frá Enni Brúnn/milli-einlitt 11 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Tór frá Auðsholtshjáleigu Sending frá Enni
19 19 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
20 20 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt 9 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Tinni frá Kjarri Kosning frá Ytri-Reykjum
21 21 V Egill Már Þórsson Léttir Þorsti frá Ytri-Bægisá I Grár/rauðurblesótt 7 Léttir Haukur Sigfússon, Sigurbjörg Ásta Hauksdóttir Hrímnir frá Ósi Sif frá Skriðu
22 22 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Penni frá Glæsibæ Brúnn/milli-einlitt 14 Skagfirðingur Sigurbjörn Bárðarson, Stefán Friðriksson Parker frá Sólheimum Spenna frá Glæsibæ
23 23 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Hljómur frá Gunnarsstöðum I Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Logi Helga Una Björnsdóttir, Jón Óskar Jóhannesson Ómur frá Kvistum Alma Rún frá Skarði
24 24 H Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt 13 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
25 25 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Roði frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli-einlitt 12 Fákur Alf Tore Smidesang, Eyrún Ýr Pálsdóttir Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Rökkva frá Syðri-Hofdölum
26 26 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Þóra frá Hveravík Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir Flögri frá Útnyrðingsstöðum Lísa frá Helguhvammi
27 27 V Benedikt Ólafsson Hörður Rökkvi frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Ólafur Finnbogi Haraldsson Aron frá Strandarhöfði Glódís frá Kílhrauni
28 28 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 16 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
29 29 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sprettur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
30 30 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Sprettur frá Laugabóli Brúnn/milli-skjótt 10 Hörður Júlíus Valdimar Guðjónsson Klettur frá Hvammi Snotra frá Grenstanga
31 31 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Skagfirðingur Þruma frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Guðrún Margrét Sigurðardóttir Klerkur frá Bjarnanesi Blekking frá Hofsstaðaseli
32 32 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 15 Hörður Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
33 33 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 13 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum
34 34 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 10 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
35 35 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
36 36 V Oddný Lilja Birgisdóttir Geysir Fröken frá Voðmúlastöðum Rauður/milli-skjótt 11 Geysir Guðlaug Björk Guðlaugsdóttir, Oddný Lilja Birgisdóttir Borði frá Fellskoti Stikla frá Voðmúlastöðum
37 37 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Mídas frá Kaldbak Ástrós frá Hjallanesi 1
38 38 H Andrea Ína Jökulsdóttir Borgfirðingur Vala frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Borgfirðingur Jökull Helgason Glotti frá Sveinatungu Von frá Eystra-Súlunesi I
39 39 H Sölvi Freyr Freydísarson Logi Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó-einlitt 10 Logi Sölvi Freyr Freydísarson Kristall frá Efri-Rauðalæk Harpa frá Svalbarðseyri
40 40 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt 9 Sprettur Bryndís Brynjólfsdóttir, Þorvaldur Logi Einarsson Sindri frá Leysingjastöðum II Dreyra frá Leysingjastöðum
41 41 V Kristján Árni Birgisson Geysir Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Sörli Páll Guðmundsson Rammi frá Búlandi Snærós frá Mosfellsbæ
42 42 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
43 43 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli-einlitt 12 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
44 44 V Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
45 45 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra-Fíflholti
46 46 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Fákur Páll S Pálsson Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
47 47 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 16 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
48 48 V Anita Björk Björgvinsdóttir Borgfirðingur Ábót frá Snartartungu Rauður/milli-skjótt 6 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Ábóti frá Söðulsholti Pyngja frá Syðra-Skörðugili
49 49 V Júlía Kristín Pálsdóttir Skagfirðingur Kjarval frá Blönduósi Grár/rauðurstjörnótt 14 Skagfirðingur Júlía Kristín Pálsdóttir, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Aríel frá Höskuldsstöðum
50 50 V Guðrún Maryam Rayadh Sprettur Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-skjótt 15 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Sigurlaug Steingrímsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gerpla frá Hárlaugsstöðum 2
51 51 V Freydís Þóra Bergsdóttir Skagfirðingur Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 11 Skagfirðingur Bergur Gunnarsson, Rósa María Vésteinsdóttir Draumur frá Lönguhlíð Gná frá Hofsstaðaseli
52 52 V Rakel Ösp Gylfadóttir Hörður Óskadís frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Hörður Gylfi Freyr Albertsson, Margrét S Sveinbjörnsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Hylling frá Hjarðarholti
53 53 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Helgi Kjartansson, Þórey Þula Helgadóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
54 54 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Stássa frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt 6 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Seyla frá Efra-Langholti
55 55 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
56 56 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Dugur frá Skriðu Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Karl Valtýsson, Ólafur Þórður Kristjánsson Moli frá Skriðu Björg frá Kvíabekk
57 57 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Blær frá Laugardal Rauður/milli-einlitt 10 Sleipnir Magnús Bragi Magnússon Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal
58 58 V Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sprettur Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vísa frá Kálfhóli
59 59 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 10 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum
60 60 V Jón Marteinn Arngrímsson Trausti Gabríela frá Króki Jarpur/milli-einlitt 12 Sprettur Jón Marteinn Arngrímsson, Rakel Róbertsdóttir, Steinunn H Gunnarsdóttir Leiknir frá Vakurstöðum Rebekka frá Króki
61 61 H Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Sóti Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 8 Sóti Herdís Egilsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2
 
Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur 
1 1 H Arnór Dan Kristinsson Fákur Hildur frá Flugumýri II Jarpur/ljóseinlitt 10 Fákur Ásgeir Örn Ásgeirsson Kormákur frá Flugumýri II Hrund frá Þorkelshóli
2 2 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Snæfellingur Ásdís Ólöf Sigurðardóttir, Guðný Margrét Siguroddsdóttir, Siguroddur Pétursson Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
3 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Dúett frá Torfunesi Rauður/bleik-tvístjörnótt 8 Grani Svanhildur Jónsdóttir, Tómas Örn Jónsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ópera frá Torfunesi
4 4 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt 7 Skagfirðingur Alda Jóna Nóadóttir, Ingibjörg Kristjánsdóttir Glóðafeykir frá Halakoti Limra frá Kirkjubæ 2
5 5 H Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Fálknir frá Ásmundarstöðum Rauður/milli-einlittglófext 9 Sprettur Durgur ehf Höfði frá Snjallsteinshöfða 2 Gullhetta frá Ásmundarstöðum
6 6 H Laufey Fríða Þórarinsdóttir Glaður Skutla frá Hvítadal 2 Rauður/milli-einlitt 12 Glaður Þórarinn B Þórarinsson Geysir frá Sigtúni Fríða frá Litlu-Tungu 2
7 7 V Viktor Aron Adolfsson Sörli Darri frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt 9 Sörli Adolf Snæbjörnsson, Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Mídas frá Kaldbak Björk frá Litla-Kambi
8 8 H Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/rauð-einlitt 13 Borgfirðingur Aron Freyr Sigurðsson, Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Gustur frá Hóli Kolfinna frá Haukatungu Syðri 1
9 9 V Ísólfur Ólafsson Borgfirðingur Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr.sokkar(eingöngu) 10 Borgfirðingur Guðrún Sigurðardóttir, Þorgeir Ólafsson Lokkur frá Fellskoti Skálm frá Leirulæk
10 10 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Sigurbjörg Ólafsdóttir, Sigurþór Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Paradís frá Meðalfelli
11 11 V Sophie Murer Fákur Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/móeinlitt 7 Fákur Hrefna María Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum Móey frá Álfhólum
12 12 V Anna Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
13 13 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp-einlitt 12 Sprettur Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II Dögg frá Hveragerði
14 14 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Blómi frá Ásmundarstöðum Brúnn/milli-einlitt 8 Borgfirðingur Björn Viðar Ellertsson Keilir frá Miðsitju Prinsessa frá Árbakka
15 15 V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 15 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
16 16 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 7 Fákur Kári Fanndal Guðbrandsson Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal
17 17 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Geisli frá Akureyri Rauður/milli-stjörnótt 10 Léttir Guðlaug Þóra Reynisdóttir Flótti frá Borgarhóli Hvöt frá Akureyri
18 18 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Víglundur frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Þórður Bragason Eldur frá Köldukinn Rispa frá Reykjavík
19 19 H Lara Alexie Ragnarsdóttir Hörður Ra frá Marteinstungu Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Gunnar Guttormsson, Ragnar Kr. Árnason Orri frá Þúfu í Landeyjum Brana frá Ásmúla
20 20 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sleipnir Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
21 21 V Diljá Fiona Vilhjálmsdóttir Fákur Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext 8 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi
22 22 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
23 23 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt 16 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Brella frá Hólum
24 24 V Borghildur Gunnarsdóttir Snæfellingur Þokka frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 10 Snæfellingur Anna Dóra Markúsdóttir, Ísólfur Ólafsson Draumur frá Ragnheiðarstöðum Harpa frá Bergi
25 25 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Þórunn Eggertsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Harpa frá Bjargshóli
26 26 V Birta Ingadóttir Fákur Flugnir frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Kolskeggur frá Oddhóli Fregn frá Oddhóli
27 27 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Kría frá Kópavogi Grár/mósótturblesótt 7 Sprettur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Klettur frá Hvammi Birta frá Kópavogi
28 28 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
29 29 H Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
30 30 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
31 31 V Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Dagný frá Tjarnarlandi Rauður/milli-einlitt 6 Sörli Eysteinn Einarsson Roði frá Múla Glóð frá Tjarnarlandi
32 32 V Alexander Freyr Þórisson Máni Lyfting frá Heiðarbrún II Jarpur/milli-skjótt 7 Máni Sigrún Valdimarsdóttir, Valdimar Karl Jónsson Þristur frá Feti Lokkadís frá Vesturhópshólum
33 33 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Ófeigur frá Tungu Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 9 Borgfirðingur Þórður Bragason Óskar frá Akureyri Mósa-Yngri frá Tungu
34 34 H Viktoría Gunnarsdóttir Dreyri Mjölnir frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 6 Dreyri Smári Njálsson Hágangur frá Narfastöðum Ögrun frá Akranesi
35 35 H Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt 8 Borgfirðingur Sævar Örn Eggertsson Stáli frá Kjarri Lilja Rós frá Ingólfshvoli
36 36 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Áslaug Pálsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Svarta-Sól frá Skarði
37 37 V Anna-Bryndís Zingsheim Sprettur Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Anna-Bryndís Zingsheim Sær frá Bakkakoti Dögg frá Breiðholti, Gbr.
38 38 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Stæll frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 6 Snæfellingur Siguroddur Pétursson Frakkur frá Langholti Hylling frá Hjarðarholti
39 39 V Viktor Aron Adolfsson Sörli Dögg frá Einhamri 2 Jarpur/rauð-einlitt 7 Sörli Hjördís Árnadóttir, Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Ósk frá Akranesi
40 40 H Laufey Fríða Þórarinsdóttir Glaður Stefán frá Hvítadal 2 Brúnn/milli-einlitt 14 Glaður Hallgrímur Birkisson, Þórarinn B Þórarinsson Vilmundur frá Feti Kúnst frá Steinum
41 41 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 11 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
42 42 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnneinlitt 8 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu-Brekku
43 43 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 10 Skagfirðingur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
44 44 V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir, Marinella R Haraldsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Gletting frá Holtsmúla 1
45 45 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Keisari frá Hofi Grár/rauðurstjörnótt 9 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Krummi frá Blesastöðum 1A Kantata frá Hofi
46 46 V Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/móeinlitt 9 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri
47 47 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Prins frá Syðri-Hofdölum Brúnn/milli-einlitt 12 Geysir Róbert Bergmann Eldjárn frá Tjaldhólum Króna frá Syðra-Skörðugili
48 48 H Arnór Dan Kristinsson Fákur Dökkvi frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 14 Fákur Sigríður Óladóttir, Sigurður Örn Bernhöft Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
49 49 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Thelma Dögg Tómasdóttir, Vignir Sigurólason Kappi frá Kommu Skrýtla frá Húsavík
50 50 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Hending frá Bjarnastöðum Jarpur/milli-skjótt 7 Borgfirðingur Arndís Guðmundsdóttir, Hrafnhildur Guðmundsdóttir, Sigurður Rúnar Gunnarsson Abraham frá Lundum II Tjáning frá Engihlíð
51 51 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Kringla frá Jarðbrú Jarpur/dökk-einlitt 12 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Taktur frá Tjarnarlandi Katla frá Þverá, Skíðadal
52 52 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Sleipnir Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð-einlitt 11 Sprettur Olgeir Karl Ólafsson Seifur frá Prestsbakka Snælda frá Bjarnanesi
53 53 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli-nösótt 8 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Varða frá Víðivöllum fremri
54 54 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni frá Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 15 Fákur Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Framtíð frá Neðra-Ási
55 55 V Nina Katrín Anderson Sprettur Hrauney frá Húsavík Rauður/dökk/dr.einlitt 12 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Aron frá Strandarhöfði Hrauna frá Húsavík
 
Tölt T1 Barnaflokkur 
1 1 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 16 Þytur Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu
2 2 H Heiður Karlsdóttir Fákur Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 11 Fákur Laugavellir ehf Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum
3 3 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Freyja frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 6 Geysir Jón Ársæll Bergmann Víðir frá Prestsbakka Smella frá Bakkakoti
4 4 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt 10 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Fjörnir frá Hólum Gola frá Ysta-Gerði
5 5 H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 15 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
6 6 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
7 7 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Ingólfur Jónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
8 8 V Sigurður Steingrímsson Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
9 9 V Eysteinn Fannar Eyþórsson Glaður Sómi frá Spágilsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt 7 Glaður Gísli Sigurvin Þórðarson Toppur frá Auðsholtshjáleigu Þerna frá Spágilsstöðum
10 10 H Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
11 11 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
12 12 V Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 12 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
13 13 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 10 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
14 14 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttureinlitt 18 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
15 15 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli-stjörnótt 12 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Skvetta frá Bakkakoti
16 16 H Sara Dís Snorradóttir Sörli Ölur frá Akranesi Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sörli Grímur Karl Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Örk frá Akranesi
17 17 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
18 18 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
19 19 V Natalía Rán Leonsdóttir Hörður Grafík frá Ólafsbergi Móálóttur,mósóttur/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 7 Hörður Guðmundur Logi Ólafsson Hruni frá Breiðumörk 2 Teikning frá Keldudal
20 20 V Eva Kærnested Fákur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Sigurður Sigurðsson, Sunnuhvoll ehf Barði frá Laugarbökkum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
21 21 H Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 10 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Stóru-Hildisey
22 22 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 13 Sprettur Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal
23 23 H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16 Fákur Glódís Rún Sigurðardóttir, Ragnar Snær Viðarson Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
24 24 V Kristín Karlsdóttir Fákur Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristín Karlsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Framnesi
25 25 V Hildur Dís Árnadóttir Fákur Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 11 Fákur Camilla Petra Sigurðardóttir, Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum
26 26 V Heiður Karlsdóttir Fákur Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Helga Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi
27 27 H Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 8 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Sigur frá Hólabaki Pyngja frá Syðra-Skörðugili
28 28 H Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Sigrún Torfadóttir Hall Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
29 29 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Nútíð frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli-einlitt 7 Þytur Sindrastaðir ehf. Sindri frá Leysingjastöðum II Gæska frá Leysingjastöðum
30 30 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
31 31 H Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 8 Sprettur Hekla Rán Hannesdóttir, Sigrún Rós Helgadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
32 32 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 9 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
33 33 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Ernir Tröð Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi
34 34 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 17 Máni Björn Viðar Ellertsson, Helena Rán Gunnarsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Ljónslöpp frá Ketilsstöðum
35 35 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 7 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
36 36 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Þór frá Bakkakoti Bleikur/álótturskjótt 8 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti Rán frá Bakkakoti
 
Tölt T1 Unglingaflokkur 
1 1 V Kári Kristinsson Sleipnir Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 7 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Bríet frá Forsæti
2 2 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
3 3 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Dáð frá Jaðri Rauður/milli-einlittglófext 11 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Jörðin Jaðar 2 ehf Stígandi frá Stóra-Hofi Glóð frá Feti
4 4 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Þóra frá Hveravík Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir Flögri frá Útnyrðingsstöðum Lísa frá Helguhvammi
5 5 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brenna frá Blönduósi Rauður/milli-einlitt 8 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Bragi frá Kópavogi Sandra frá Hólabaki
6 6 H Hákon Dan Ólafsson Fákur Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Fákur Anna Björg Níelsdóttir, Lilja Dóra Eyþórsdóttir, Sigurður Sigurðsson Álfur frá Selfossi Urður frá Sunnuhvoli
7 7 H Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Geysir Gosi frá Reykjavík Grár/brúnneinlitt 11 Fákur Geir Guðlaugsson, Sveinn Sölvi Petersen Glymur frá Flekkudal Ísabella frá Reykjavík
8 8 H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
9 9 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Sóti Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 8 Sóti Herdís Egilsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2
10 10 H Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 16 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
11 11 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sprettur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
12 12 V Rakel Ösp Gylfadóttir Hörður Óskadís frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Hörður Gylfi Freyr Albertsson, Margrét S Sveinbjörnsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Hylling frá Hjarðarholti
13 13 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 13 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum
14 14 V Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sprettur Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vísa frá Kálfhóli
15 15 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 16 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
16 16 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Blær frá Laugardal Rauður/milli-einlitt 10 Sleipnir Magnús Bragi Magnússon Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal
17 17 V Kristján Árni Birgisson Geysir Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Sörli Páll Guðmundsson Rammi frá Búlandi Snærós frá Mosfellsbæ
18 18 V Egill Már Þórsson Léttir Hátíð frá Garðsá Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Léttir Erla Katrín Orradóttir Ómur frá Kvistum Snæja frá Garðsá
19 19 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Hljómur frá Gunnarsstöðum I Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Logi Helga Una Björnsdóttir, Jón Óskar Jóhannesson Ómur frá Kvistum Alma Rún frá Skarði
20 20 H Annabella R Sigurðardóttir Sörli Þórólfur frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt 14 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir Arður frá Brautarholti Þóra frá Forsæti
21 21 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú Brúnn/gló-einlitt 9 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II
22 22 H Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 10 Smári Berglind Ágústsdóttir Stáli frá Kjarri Venus frá Reykjavík
23 23 H Andrea Ína Jökulsdóttir Borgfirðingur Vala frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Borgfirðingur Jökull Helgason Glotti frá Sveinatungu Von frá Eystra-Súlunesi I
24 24 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Helgi Kjartansson, Þórey Þula Helgadóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
25 25 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 10 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
26 26 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Æsa frá Neðra-Ási
27 27 H Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Taktur frá Torfunesi Rauður/milli-stjörnótt 13 Hörður Thelma Dögg Tómasdóttir Máttur frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
28 28 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt 9 Sprettur Bryndís Brynjólfsdóttir, Þorvaldur Logi Einarsson Sindri frá Leysingjastöðum II Dreyra frá Leysingjastöðum
29 29 H Lara Margrét Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt 7 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Ljóni frá Ketilsstöðum Klóra frá Hofi
30 30 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
31 31 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Stássa frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt 6 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Seyla frá Efra-Langholti
32 32 H Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 8 Sprettur Ólafur Finnbogi Haraldsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
33 33 H Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II 
34 34 H Guðný Rúna Vésteinsdóttir Skagfirðingur Þruma frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Guðrún Margrét Sigurðardóttir Klerkur frá Bjarnanesi Blekking frá Hofsstaðaseli
35 35 H Hákon Dan Ólafsson Fákur Roði frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli-einlitt 12 Fákur Alf Tore Smidesang, Eyrún Ýr Pálsdóttir Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Rökkva frá Syðri-Hofdölum
36 36 H Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
37 37 V Kári Kristinsson Sleipnir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg-einlitt 12 Sleipnir Birgitta Bjarnadóttir, Bjarni Sigurðsson, Kári Kristinsson Smári frá Skagaströnd Fluga frá Efri-Mýrum
38 38 H Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
39 39 V Viktoría Brekkan Sprettur Sumarliði frá Haga Bleikur/ál/kol.stjörnótt 11 Sprettur Eiríkur Valdimarsson Keilir frá Miðsitju Sólbrá frá Ytra-Dalsgerði
40 40 H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
41 41 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 15 Hörður Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
42 42 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós-stjörnótt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Von frá Keldulandi
43 43 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Glanni frá Brekknakoti Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkaglófext 9 Sprettur Hrund Ásbjörnsdóttir Hróður frá Refsstöðum Kara frá Akureyri
 
Tölt T1 Ungmennaflokkur 
1 1 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Glanni frá Dalsholti Rauður/milli-blesóttglófext 7 Skagfirðingur Sigurður Hafsteinn Sigurðss, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Kjarnveig frá Kjarnholtum I
2 2 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Ötull frá Halakoti Jarpur/milli-stjörnótt 7 Sleipnir Svanhvít Kristjánsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Glóð frá Grjóteyri
3 3 V Anna Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
4 4 H Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Sóti frá Hrauni Rauður/sót-einlitt 7 Sprettur Hraunsós ehf, Ragnheiður Samúelsdóttir Barði frá Laugarbökkum Sól frá Hvoli
5 5 H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt 8 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Vænting frá Reykjum
6 6 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Arnar frá Bjargshóli Brúnn/milli-stjörnótt 9 Sprettur Eggert Pálsson Huginn frá Bæ I Kolskör frá Litla-Dal
7 7 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Sigurbjörg Ólafsdóttir, Sigurþór Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Paradís frá Meðalfelli
8 8 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnneinlitt 8 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu-Brekku
9 9 H Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Thelma Dögg Tómasdóttir, Vignir Sigurólason Kappi frá Kommu Skrýtla frá Húsavík
10 10 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Stelpa frá Skáney Rauður/milli-blesótt 18 Brimfaxi Guðrún Helga Kristjánsdóttir Strákur frá Skáney Hera frá Skáney
11 11 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt 8 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Álfur frá Selfossi Aríel frá Höskuldsstöðum
12 12 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Léttir Aron Þór Sigþórsson, Atli Freyr Maríönnuson, Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
13 13 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sleipnir Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
14 14 H Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 10 Sleipnir Þorgils Kári Sigurðsson Hruni frá Breiðumörk 2 Vakning frá Reykjakoti
15 15 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Ýmir frá Skíðbakka I Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Rútur Pálsson Adam frá Ásmundarstöðum Ísold frá Skíðbakka I
16 16 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Dökkvi frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 14 Fákur Sigríður Óladóttir, Sigurður Örn Bernhöft Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
17 17 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Sleipnir Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Hulda Karólína Harðardóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Staka frá Böðmóðsstöðum 2
18 18 V Kristrún Ósk Baldursdóttir Geysir Viktor frá Hófgerði Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Geysir Elísabet Sveinsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Vænting frá Voðmúlastöðum
19 19 V Alexander Freyr Þórisson Máni Lyfting frá Heiðarbrún II Jarpur/milli-skjótt 7 Máni Sigrún Valdimarsdóttir, Valdimar Karl Jónsson Þristur frá Feti Lokkadís frá Vesturhópshólum
20 20 H Ísólfur Ólafsson Borgfirðingur Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr.sokkar(eingöngu) 10 Borgfirðingur Guðrún Sigurðardóttir, Þorgeir Ólafsson Lokkur frá Fellskoti Skálm frá Leirulæk
21 21 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 11 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
22 22 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Stæll frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 6 Snæfellingur Siguroddur Pétursson Frakkur frá Langholti Hylling frá Hjarðarholti
23 23 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli-nösótt 8 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Varða frá Víðivöllum fremri
24 24 H Erna Jökulsdóttir Hörður Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Sprettur Guðlaugur Pálsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
25 25 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli-stjörnótt 13 Sprettur Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Glampi frá Vatnsleysu Sólkatla frá Torfufelli
26 26 V Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
27 27 V Birta Ingadóttir Fákur Elvur frá Flekkudal Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Glymur frá Flekkudal Villimey frá Snartartungu
28 28 V Borghildur Gunnarsdóttir Snæfellingur Hrókur frá Flugumýri II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 15 Snæfellingur Hrísdalshestar sf. Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hending frá Flugumýri
29 29 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 7 Fákur Kári Fanndal Guðbrandsson Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal
30 30 V Sophie Murer Fákur Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/móeinlitt 7 Fákur Hrefna María Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum Móey frá Álfhólum
31 31 V Unnur Lilja Gísladóttir Sleipnir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil-blesótt 10 Sprettur Unnur Lilja Gísladóttir Glóðafeykir frá Halakoti Hringja frá Steðja
32 32 H Anna-Bryndís Zingsheim Sprettur Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Anna-Bryndís Zingsheim Sær frá Bakkakoti Dögg frá Breiðholti, Gbr.
33 33 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Sindri Drösull frá Nautabúi Leirljós/Hvítur/Hvítingitvístjörnótt 11 Sindri Árrisull ehf, Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Andri frá Vatnsleysu Hula frá Reykjum 1 Hrútafirði
34 34 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Mugga frá Leysingjastöðum II Grár/brúnneinlitt 9 Fákur Íva Rut Viðarsdóttir Njörður frá Útnyrðingsstöðum Mugga frá Leysingjastöðum II
35 35 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Snæfellingur Ásdís Ólöf Sigurðardóttir, Guðný Margrét Siguroddsdóttir, Siguroddur Pétursson Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
36 36 H Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
37 37 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 10 Skagfirðingur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
38 38 H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
39 39 V Elín Árnadóttir Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt 6 Sprettur Ásta Alda Árnadóttir, Finnur Bárðarson Penni frá Eystra-Fróðholti Tinna frá Núpakoti
40 40 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Kringla frá Jarðbrú Jarpur/dökk-einlitt 12 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Taktur frá Tjarnarlandi Katla frá Þverá, Skíðadal
41 41 V Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Myrkvi frá Geitaskarði Brúnn/milli-einlitt 8 Sörli Sigurður Örn Ágústsson Fróði frá Staðartungu Griffla frá Geitaskarði
42 42 V Lara Alexie Ragnarsdóttir Hörður Ra frá Marteinstungu Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Gunnar Guttormsson, Ragnar Kr. Árnason Orri frá Þúfu í Landeyjum Brana frá Ásmúla
43 43 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Stæll frá Miðkoti Ljósbrá frá Hlíð
44 44 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Flögri frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir Árni Sigfús Birgisson Huginn frá Haga I Pandra frá Reykjavík
45 45 H Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 15 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
46 46 V Viktoría Gunnarsdóttir Dreyri Mjölnir frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 6 Dreyri Smári Njálsson Hágangur frá Narfastöðum Ögrun frá Akranesi
 
Tölt T2 Unglingaflokkur 
1 1 V Kristján Árni Birgisson Geysir Nn frá Kópavogi Rauður/milli-einlitt 5 Fákur Ólafía Dröfn Halldórsdóttir Smári frá Skagaströnd Blæja frá Flugumýri II
2 2 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
3 3 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 12 Hörður Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
4 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu-stjörnótt 14 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
5 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf, Kristófer Darri Sigurðsson Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
6 6 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Hörður Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli-stjörnótt 12 Hörður Bryndís Ásmundsdóttir, Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli
7 7 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt 9 Sprettur Árni Svavarsson, Inga Birna Ingólfsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Alda frá Blesastöðum 1A
8 8 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt 6 Sprettur Sverrir Ágústsson Huginn frá Haga I Surtla frá Brúnastöðum
9 9 H Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt 17 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
10 10 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Kraki frá Hvammi I Grár/brúnneinlitt 11 Smári Helgi Kjartansson, Kjartan Helgason Krummi frá Blesastöðum 1A Þrá frá Núpstúni
11 11 H Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Hörður Bender Þytur frá Neðra-Seli Dýrð frá Dallandi
12 12 V Egill Már Þórsson Léttir Glóð frá Hólakoti Rauður/milli-stjörnótt 10 Léttir Jón Páll Tryggvason Eldur frá Garði Stjarna frá Hólakoti
13 13 H Sara Dís Snorradóttir Sörli Frægur frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 9 Sörli Marjolijn Tiepen Gídeon frá Lækjarbotnum Nútíð frá Skarði
14 14 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 11 Hörður Náttúra og heilsa ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
15 15 H Freydís Þóra Bergsdóttir Skagfirðingur Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 11 Skagfirðingur Bergur Gunnarsson, Rósa María Vésteinsdóttir Draumur frá Lönguhlíð Gná frá Hofsstaðaseli
16 16 V Júlía Kristín Pálsdóttir Skagfirðingur Miðill frá Flugumýri II Brúnn/milli-stjörnótt 11 Skagfirðingur Júlía Kristín Pálsdóttir, Páll Bjarki Pálsson Rammi frá Búlandi Hrísla frá Flugumýri II
17 17 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Fákur Páll S Pálsson Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
18 18 H Guðrún Maryam Rayadh Sprettur Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
19 19 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
20 20 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 10 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum
21 21 H Heiður Karlsdóttir Fákur Sóldögg frá Hamarsey Jarpur/dökk-einlitt 6 Fákur Heiður Karlsdóttir Frakkur frá Langholti Selma frá Sauðárkróki
22 22 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði
23 23 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Sigrún Högna Tómasdóttir Ómur frá Kvistum Ófelía frá Breiðstöðum
24 24 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sprettur Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
25 25 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson Sær frá Bakkakoti Högna frá Dvergsstöðum
26 26 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Garpur frá Kálfhóli 2 Rauður/ljós-tvístjörnóttglófext 12 Sprettur Gestur Þórðarson Fróði frá Litlalandi Lýsa frá Kálfhóli 2
 
Tölt T2 Ungmennaflokkur 
1 1 H Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Tign frá Lundum II Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt 8 Sprettur Sigríður Elka Guðmundsdóttir Asi frá Lundum II Tinna frá Útverkum
2 2 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt 7 Skagfirðingur Alda Jóna Nóadóttir, Ingibjörg Kristjánsdóttir Glóðafeykir frá Halakoti Limra frá Kirkjubæ 2
3 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
4 4 V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir, Guðmunda Þórunn Gísladóttir Klettur frá Hvammi Þjóð frá Skagaströnd
5 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf
6 6 V Diljá Fiona Vilhjálmsdóttir Fákur Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext 8 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi
7 7 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt 16 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Brella frá Hólum
8 8 H Laufey Fríða Þórarinsdóttir Glaður Skutla frá Hvítadal 2 Rauður/milli-einlitt 12 Glaður Þórarinn B Þórarinsson Geysir frá Sigtúni Fríða frá Litlu-Tungu 2
9 9 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 7 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
10 10 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt 8 Sleipnir Páll Þórir Viktorsson, Sigurður Straumfjörð Pálsson Auður frá Lundum II Sigurrós frá Strandarhjáleigu
11 11 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Svörður frá Sámsstöðum Bleikur/álótturstjörnótt 11 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Rammi frá Búlandi Urð frá Bólstað
12 12 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli-stjörnótt 11 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir, Valdís Björk Guðmundsdóttir Aðall frá Nýjabæ Sjöstjarna frá Svignaskarði
13 13 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/rauð-einlitt 13 Borgfirðingur Aron Freyr Sigurðsson, Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Gustur frá Hóli Kolfinna frá Haukatungu Syðri 1
14 14 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
15 15 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Maja Loncar Flögri frá Útnyrðingsstöðum Freydís frá Reykjavík
16 16 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Áslaug Pálsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Svarta-Sól frá Skarði
17 17 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Stormur frá Stokkhólma Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 7 Fákur Anna Sigríður Sigmundsdóttir, Arnór Dan Kristinsson, Einar Ólafsson Smári frá Skagaströnd Tollfríður frá Vindheimum
18 18 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
19 19 V Sölvi Karl Einarsson Fákur Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri-Reykjum
 
Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur 
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
2 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 20 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi
3 3 H Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
4 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 20 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
5 5 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 12 Hörður Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
6 6 V Helga Stefánsdóttir Hörður Völsungur frá Skarði Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sprettur Stefán Atli Stefánsson Höttur frá Hofi I Rokubína frá Skarði
7 7 V Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Karen frá Árgerði Jarpur/rauð-einlitt 12 Fákur Hörður Bender, Kristrún Ragnhildur Bender Hágangur frá Narfastöðum Kveikja frá Árgerði
8 8 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt 7 Sprettur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þulur frá Hólum Súla frá Akureyri
9 9 V Signý Sól Snorradóttir Máni Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 12 Máni Guðmundur Már Stefánsson Fursti frá Stóra-Hofi Gyðja frá Þorsteinsstöðum
10 10 V Kristján Árni Birgisson Geysir Fursti frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Erla Brimdís Birgisdóttir, Eyþór Eiríksson Arður frá Brautarholti Snót frá Kanastöðum
11 11 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
12 12 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sprettur Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
13 13 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði
14 14 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli-skjótt 9 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Álfur frá Selfossi Sunna frá Hofi 
15 15 V Egill Már Þórsson Léttir Askur frá Skriðu Brúnn/milli-stjörnótt 6 Léttir Skriðuhestar ehf, Þór Jónsteinsson Fláki frá Blesastöðum 1A Dalrós frá Arnarstöðum
16 16 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Glóa frá Höfnum Rauður/milli-stjörnótt 18 Sprettur Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum
17 17 V Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Spuni frá Vesturkoti Bríet frá Forsæti
18 18 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu-stjörnótt 14 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
19 19 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
20 20 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 12 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
21 21 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 8 Fákur Hestasýn ehf. Glymur frá Innri-Skeljabrekku Harpa frá Borgarnesi
22 22 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
 
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur 
1 1 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
2 2 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
3 3 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
4 4 V Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt 11 Sprettur Brynjar Nói Sighvatsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
5 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf
6 6 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Ýmir frá Skíðbakka I Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Rútur Pálsson Adam frá Ásmundarstöðum Ísold frá Skíðbakka I
7 7 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti
8 8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt 9 Sleipnir Elvar Eylert Einarsson, Lackner Florian, Michael Lackner, Sigurjón Pálmi Einarsson, Trausti Óskarsson Tindur frá Varmalæk Lára frá Syðra-Skörðugili
9 9 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 14 Borgfirðingur Konráð Axel Gylfason Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
10 10 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
11 11 V Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli-einlitt 12 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Sólon frá Skáney Staka frá Kjarnholtum I
12 12 V Sölvi Karl Einarsson Fákur Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri-Reykjum
13 13 V Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 17 Sörli Guðmundur Jón Guðlaugsson, Sæhestar - Hrossarækt ehf Töfri frá Kjartansstöðum Þöll frá Vorsabæ II
14 14 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Sleipnir Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Myrra frá Halakoti
15 15 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 7 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
16 16 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf
17 17 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Teitur frá Efri-Þverá Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Sigríður Óladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Þóra frá Litlu-Sandvík
18 18 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Sóldögg frá Efra-Seli Rauður/milli-tvístjörnótt 8 Sprettur Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Dögg frá Reykjakoti
19 19 V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir, Guðmunda Þórunn Gísladóttir Klettur frá Hvammi Þjóð frá Skagaströnd
20 20 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Buska frá Bjarnastöðum Rauður/milli-skjótt 7 Borgfirðingur Arndís Guðmundsdóttir, Sigurður Rúnar Gunnarsson Vörður frá Sturlureykjum 2 Drífa frá Bjarnastöðum
21 21 V Rúna Tómasdóttir Fákur Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-stjörnótt 16 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ
22 22 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 16 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
23 23 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 7 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
 
Fimikeppni A Barnaflokkur 
1 1 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Kórall frá Kanastöðum Brúnn/milli-stjörnótt 11 Þytur Sindrastaðir ehf. Borði frá Fellskoti Stelpa frá Kanastöðum
2 2 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Lukka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir, Þórdís Anna Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Katla frá Flugumýri II
3 3 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
4 4 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Gyðja frá Læk Brúnn/milli-einlitt 11 Máni Linda Helgadóttir Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni
5 5 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Tryggur frá Austurkoti Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sleipnir Elín Þórdís Pálsdóttir Heiðar frá Austurkoti Hilling frá Fremra-Hálsi
6 6 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
7 7 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
8 8 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttureinlitt 18 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
9 9 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 16 Þytur Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu
10 10 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 13 Sprettur Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal
11 11 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristín Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Brúnka frá Varmadal
12 12 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Sigrún Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
13 13 V Hildur Dís Árnadóttir Fákur Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 11 Fákur Camilla Petra Sigurðardóttir, Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum
14 14 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Ingólfur Jónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
 
Fimikeppni A Unglingaflokkur 
1 1 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Þóra frá Hveravík Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir Flögri frá Útnyrðingsstöðum Lísa frá Helguhvammi
2 2 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 13 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum
3 3 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt 9 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Tinni frá Kjarri Kosning frá Ytri-Reykjum
4 4 V Helga Stefánsdóttir Hörður Hákon frá Dallandi Rauður/milli-skjótt 10 Sprettur Stefán Hrafnkelsson Álfur frá Selfossi Hátíð frá Dallandi
5 5 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 8 Sprettur Ólafur Finnbogi Haraldsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
7 7 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Topar frá Hvammi I Rauður/sót-nösótt 13 Smári Þórey Þula Helgadóttir Tígull frá Gýgjarhóli Una frá Hvammi I
8 8 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Blakkur frá Skáney Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Elise Englund Berge Adam frá Ásmundarstöðum Vænting frá Skáney
9 9 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
10 10 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 16 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
 
Fimikeppni A2 Ungmennaflokkur 
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sleipnir Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
2 2 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Brimfaxi Valgerður Söring Valmundsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Folda frá Ytra-Skörðugili
3 3 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 11 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
4 4 V Anna-Bryndís Zingsheim Sprettur Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Anna-Bryndís Zingsheim Sær frá Bakkakoti Dögg frá Breiðholti, Gbr.
5 5 V Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Fálknir frá Ásmundarstöðum Rauður/milli-einlittglófext 9 Sprettur Durgur ehf Höfði frá Snjallsteinshöfða 2 Gullhetta frá Ásmundarstöðum
6 6 V Birta Ingadóttir Fákur Flugnir frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Kolskeggur frá Oddhóli Fregn frá Oddhóli
 
Flugskeið 100m P2 Unglingaflokkur 
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði
2 2 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Pandra frá Minni-Borg Rauður/milli-einlitt 13 Sleipnir Hólmar Bragi Pálsson Glóðar frá Reykjavík Panda frá Stóru-Reykjum
3 3 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Blakkur frá Tungu Brúnn/mó-einlitt 16 Hörður Thelma Dögg Tómasdóttir Fleygur frá Bæ I Vænting frá Tungu
4 4 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttureinlitt 13 Fákur Baldur Logi Jónsson, Jón Pétur Ólafsson Heimir frá Vatnsleysu Vænting (Blíða) frá Ási 1
5 5 V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Rósa Eiríksdóttir Alvar frá Brautarholti Púma frá Kanastöðum
6 6 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó-stjörnótt 13 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Óttar frá Hvítárholti Hylling frá Hvítárholti
7 7 V Signý Sól Snorradóttir Máni Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 12 Máni Guðmundur Már Stefánsson Fursti frá Stóra-Hofi Gyðja frá Þorsteinsstöðum
8 8 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljóseinlitt 18 Þytur Sindrastaðir ehf. Oddur frá Selfossi Dagrún frá Skjólbrekku
9 9 H Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
10 10 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 20 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi
11 12 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 8 Fákur Hestasýn ehf. Glymur frá Innri-Skeljabrekku Harpa frá Borgarnesi
12 13 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
13 14 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Glóa frá Höfnum Rauður/milli-stjörnótt 18 Sprettur Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum
14 15 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Þótti frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 11 Smári Helgi Kjartansson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Una frá Hvammi I
15 16 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
 
Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur 
1 1 V Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt 11 Sprettur Brynjar Nói Sighvatsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
2 2 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 14 Borgfirðingur Konráð Axel Gylfason Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
3 3 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Hátíð frá Ási Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt 10 Geysir Eyjólfur Kristjónsson, Ómar Ingi Ómarsson Flygill frá Horni I Hending frá Bjarnanesi
4 4 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Brattur frá Tóftum Brúnn/milli-einlitt 13 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Dynur frá Hvammi Króna frá Tóftum
5 5 V Viktor Aron Adolfsson Sörli Magndís frá Dallandi Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 6 Sörli Hestamiðstöðin Dalur ehf Sær frá Bakkakoti Klöpp frá Dallandi
6 6 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 16 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
7 7 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Snædís frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 10 Sleipnir Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Harpa frá Bjarnanesi
8 8 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf
9 9 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Ögrunn frá Leirulæk Jarpur/milli-sokkar(eingöngu) 10 Borgfirðingur Guðrún Sigurðardóttir Gáski frá Leirulæk Assa frá Engimýri
10 10 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó-einlitt 14 Sleipnir Elvar Eylert Einarsson Rofi frá Hafsteinsstöðum Selma frá Halldórsstöðum
11 11 V Rúna Tómasdóttir Fákur Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-stjörnótt 16 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ
12 12 V Sölvi Karl Einarsson Fákur Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri-Reykjum
13 13 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
14 14 V Nina Katrín Anderson Sprettur Glóð frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 12 Snæfellingur Hrísdalshestar sf., Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gleði frá Prestsbakka
15 15 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Buska frá Bjarnastöðum Rauður/milli-skjótt 7 Borgfirðingur Arndís Guðmundsdóttir, Sigurður Rúnar Gunnarsson Vörður frá Sturlureykjum 2 Drífa frá Bjarnastöðum
 
Fjórgangur V2 Barnaflokkur 
1 1 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli-einlitt 10 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
2 1 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
3 1 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Sigrún Torfadóttir Hall Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
4 2 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Ingólfur Jónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
5 2 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
6 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt 10 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Fjörnir frá Hólum Gola frá Ysta-Gerði
7 3 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 8 Sprettur Hekla Rán Hannesdóttir, Sigrún Rós Helgadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
8 3 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 16 Þytur Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu
9 3 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 7 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
10 4 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Ölur frá Akranesi Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sörli Grímur Karl Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Örk frá Akranesi
11 4 V Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti
12 4 V Kristín Karlsdóttir Fákur Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristín Karlsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Framnesi
13 5 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Ernir Tröð Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi
14 5 V Hildur Dís Árnadóttir Fákur Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 11 Fákur Camilla Petra Sigurðardóttir, Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum
15 5 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
16 6 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal
17 6 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
18 6 V Arnar Þór Ástvaldsson Fákur Ketill frá Votmúla 1 Brúnn/milli-einlitt 15 Fákur Matthildur Leifsdóttir Hengill frá Votmúla 1 Tilvera frá Votmúla 1
19 7 V Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 10 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Stóru-Hildisey
20 7 V Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt 17 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
21 7 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Þór frá Bakkakoti Bleikur/álótturskjótt 8 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti Rán frá Bakkakoti
22 8 H Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 12 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
23 8 H Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum Rauður/milli-stjörnótt 7 Sprettur Anika Hrund Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
24 9 H Sigurður Steingrímsson Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
25 9 H Eysteinn Fannar Eyþórsson Glaður Sómi frá Spágilsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt 7 Glaður Gísli Sigurvin Þórðarson Toppur frá Auðsholtshjáleigu Þerna frá Spágilsstöðum
26 10 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16 Fákur Glódís Rún Sigurðardóttir, Ragnar Snær Viðarson Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
27 10 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Vænting frá Bjargshóli Rauður/milli-sokkar(eingöngu) 6 Fákur Eggert Pálsson Draumur frá Túnsbergi Vanadís frá Tóftum
28 10 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 15 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
29 11 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
30 11 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
31 11 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Kraftur frá Þorlákshöfn Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Sara Dís Snorradóttir, Stefán Þór Kristjánsson Aron frá Strandarhöfði Koltinna frá Þorlákshöfn
32 12 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
33 12 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 8 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Sigur frá Hólabaki Pyngja frá Syðra-Skörðugili
34 13 H Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Sólmyrkvi frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 7 Sprettur Hannes Sigurjónsson, Hekla Rán Hannesdóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
35 13 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 9 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
36 13 H Heiður Karlsdóttir Fákur Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Helga Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi
37 14 V Eva Kærnested Fákur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Sigurður Sigurðsson, Sunnuhvoll ehf Barði frá Laugarbökkum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
38 14 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Fífill frá Feti Bleikur/álótturstjörnótt 11 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir, Helena Sjöfn Guðjónsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
39 14 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Nútíð frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli-einlitt 7 Þytur Sindrastaðir ehf. Sindri frá Leysingjastöðum II Gæska frá Leysingjastöðum
40 15 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 10 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
41 15 V Matthías Sigurðsson Fákur Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Jón Haukdal Styrmisson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gnótt frá Skollagróf
42 15 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Haustnótt frá Syðra-Skörðugili Bleikur/álóttureinlitt 9 Hörður Páll Þórir Viktorsson Tindur frá Varmalæk Mön frá Lækjamóti
 
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur 
1 1 V Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Spuni frá Vesturkoti Bríet frá Forsæti
2 1 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Kári Finnur Auðunsson Sædynur frá Múla Stelpa frá Meðalfelli
3 1 V Egill Már Þórsson Léttir Askur frá Skriðu Brúnn/milli-stjörnótt 6 Léttir Skriðuhestar ehf, Þór Jónsteinsson Fláki frá Blesastöðum 1A Dalrós frá Arnarstöðum
4 2 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Spaði frá Kambi Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Haukur Hauksson Barði frá Laugarbökkum Stjörnu-Glóð frá Nýjabæ
5 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt 8 Skagfirðingur Íbishóll ehf Vafi frá Ysta-Mó Elja frá Ytri-Hofdölum
6 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli-skjótt 9 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Álfur frá Selfossi Sunna frá Hofi 
7 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
8 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
9 3 V Kristján Árni Birgisson Geysir Fursti frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Erla Brimdís Birgisdóttir, Eyþór Eiríksson Arður frá Brautarholti Snót frá Kanastöðum
10 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu-stjörnótt 14 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
11 4 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Sköflungur frá Hestasýn Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fákur Guðmundur A Arason, Hestasýn ehf. Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Ör frá Miðhjáleigu
12 4 V Helga Stefánsdóttir Hörður Völsungur frá Skarði Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sprettur Stefán Atli Stefánsson Höttur frá Hofi I Rokubína frá Skarði
13 5 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Þöll frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 12 Smári Erna Óðinsdóttir Þjótandi frá Svignaskarði Buska frá Hvammi I
14 5 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sprettur Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
15 5 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt 9 Sprettur Árni Svavarsson, Inga Birna Ingólfsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Alda frá Blesastöðum 1A
16 6 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt 7 Sprettur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þulur frá Hólum Súla frá Akureyri
17 6 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Hörður Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli-stjörnótt 12 Hörður Bryndís Ásmundsdóttir, Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli
18 6 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 12 Hörður Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
19 7 H Signý Sól Snorradóttir Máni Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 12 Máni Guðmundur Már Stefánsson Fursti frá Stóra-Hofi Gyðja frá Þorsteinsstöðum
20 7 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 11 Hörður Náttúra og heilsa ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
21 8 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Nótt frá Akurgerði Brúnn/milli-einlitt 17 Fákur Páll S Pálsson Víglundur frá Vestra-Fíflholti Stjarna frá Nýjabæ
22 8 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
23 8 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn/mó-einlitt 8 Logi Helga María Jónsdóttir Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Móheiður frá Engimýri
24 9 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 20 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
25 9 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Sigrún Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
26 9 V Egill Már Þórsson Léttir Glóð frá Hólakoti Rauður/milli-stjörnótt 10 Léttir Jón Páll Tryggvason Eldur frá Garði Stjarna frá Hólakoti
27 10 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext 8 Geysir Ársæll Jónsson Sær frá Bakkakoti Valkyrja frá Eystra-Fróðholti
28 10 H Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
29 11 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Gyðja frá Læk Brúnn/milli-einlitt 11 Máni Linda Helgadóttir Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni
30 11 V Sigurður Steingrímsson Geysir Vösk frá Vöðlum Brúnn/milli-stjörnótt 10 Geysir Margeir Þorgeirsson Vilmundur frá Feti Stika frá Kirkjubæ
31 11 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Salka frá Steinnesi Vindóttur/móskjótt 9 Sleipnir Magnús Bragi Magnússon, Magnús Jósefsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Sif frá Blönduósi
32 12 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Bruni frá Brautarholti Rauður/milli-blesótt 9 Fákur Jóhann Tómas Zimsen, Kvíarhóll ehf. Hnokki frá Fellskoti Ambátt frá Kanastöðum
33 12 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Glóa frá Höfnum Rauður/milli-stjörnótt 18 Sprettur Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum
34 12 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði