Dagskrá og ráslistar Gæðingmóts Geysis 11-12.ágúst

10.08.2018 - 08:20
 Dagskrá og ráslistar Gæðingamóts Geysis. Niðurstöður verður svo að finna á Lh kappi appinu og heildarniðurstöður munu verða sendar á netmiðla
 
 
Allar afskráningar eru hjá mótstjóra í síma 6612401.
 
dagskrá er birt með fyrir vara um mannleg misstök.
 
Laugardagur
kl 9:30 B-flokkur (blandaður ráslisti)
kl 11:30 barnaflokkur
kl 12:30 Matur
kl 13:30 Unglingflokkur
kl 13:45 A-flokkur (blandaður ráslisti)
kl 16:00 kaffi
kl 16:30 Kappreiðar (250m skeið og 150m skeið)
 
 
Sunnudagur
kl 10:00 A-úrslit B-flokkur áhugamanna
kl 10:30 A-úrslit B-flokkur 
kl 11:00 A-úrslit Barnaflokkur
kl 11:30 A-úrslit Unglingflokkur
kl 11:45 Matur
kl 12:45 100m skeið
kl 13:30 A-úrslit A-flokkur áhugamanna
kl 14:00 A-úrslit A-flokkur
 
 
Ráslisti Gæðingamót Geysis 2018
 
Hér er Ráslisti fyrir Gæðingamót Geysis sem haldið verður um helgina 11-12.ágúst
Knapar ath þar sem um blandaðan ráslista í A- og B-flokki þá er þetta hér réttur ráslisti en ekki það sem er í appinu.
Ráslistinn er birtur með fyrir vara um mannleg misstök
Afskráningar fara fram í síma 6612401.
 
Nr. Knapi Félag knapa Hestur
A flokkur Gæðinga
1 Helga Una Björnsdóttir Þytur Álfrún frá Egilsstaðakoti
2 Steingrímur Jónsson Geysir Örn frá Kálfholti
3 Guðjón Sigurðsson Sleipnir Ísar frá Hala
4 Jón Herkovic Fákur Ísafold frá Velli II
5 Sanne Van Hezel Geysir Völundur frá Skálakoti
6 Elvar Þormarsson Geysir Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2
7 Kjartan Kristgeirsson Geysir Heljar frá Hvolsvelli
8 Ólafur Örn Þórðarson Geysir Stekkur frá Skák
9 Róbert Bergmann Geysir Álfrún frá Bakkakoti
10 Kristinn Már Sveinsson Hörður Silfurperla frá Lækjarbakka
11 Viggó Sigurðsson Fákur Vænting frá Efra-Seli
12 Pernille Lyager Möller Geysir Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2
13 Eyrún Jónasdóttir Geysir Svalur frá Blönduhlíð
14 Kristín Ingólfsdóttir Sörli Tónn frá Breiðholti í Flóa
15 Fríða Hansen Geysir Sturlungur frá Leirubakka
16 Hjörvar Ágústsson Geysir Kvika frá Varmalandi
17 Erlendur Árnason Geysir Aska frá Norður-Götum
18 Guðmundur Baldvinsson Geysir Tromma frá Bakkakoti
19 Jón Herkovic Fákur Alexandra frá Akureyri
20 Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Efemía frá Litlu-Brekku
B flokkur Gæðinga
1 Hallgrímur Birkisson Geysir Lind frá Ármóti
2 Helga Una Björnsdóttir Þytur Flikka frá Höfðabakka
3 Sanne Van Hezel Geysir Fúga frá Skálakoti
4 Brynja Viðarsdóttir Sprettur Barónessa frá Ekru
5 Fríða Hansen Geysir Kvika frá Leirubakka
6 Sigríkur Jónsson Geysir Garpur frá Syðri-Úlfsstöðum
7 Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2
8 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Lind frá Úlfsstöðum
9 Hallgrímur Birkisson Geysir Hallveig frá Litla-Moshvoli
10 Linda Björk Gunnlaugsdóttir Sprettur Snædís frá Blönduósi
11 Eyrún Jónasdóttir Geysir Maístjarna frá Kálfholti
12 Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
13 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Selma frá Auðsholtshjáleigu
14 Kristín Ingólfsdóttir Sörli Garpur frá Miðhúsum
15 Erlendur Árnason Geysir Hektor frá Skíðbakka III
16 Helga Una Björnsdóttir Þytur Sóllilja frá Hamarsey
17 Sigríkur Jónsson Geysir Gnýr frá Syðri-Úlfsstöðum
18 Laura Diehl Geysir Fákur frá Bólstað
19 Fríða Hansen Geysir Móða frá Leirubakka
20 Jessica Dahlgren Sleipnir Luxus frá Eyrarbakka
21 Hallgrímur Birkisson Geysir Snillingur frá Sólheimum
22 Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði
Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 Bergrún Halldórsdóttir Geysir Andvari frá Lágafelli
2 Jón Marteinn Arngrímsson Trausti Gabríela frá Króki
3 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Geysir Friður frá Búlandi
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 Sigurður Steingrímsson Geysir Gola frá Bakkakoti
2 Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum
3 Kristinn Már Sigurðarson Geysir Bruni frá Akranesi
4 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti
5 Patrekur Jóhann Kjartansson Geysir Vísir frá Búð
6 Jón Ársæll Bergmann Geysir Árvakur frá Bakkakoti
7 Eik Elvarsdóttir Geysir Þökk frá Velli II
8 Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Geysir Katla frá Votmúla 1
9 Steinunn Lilja Guðnadóttir Geysir Deigla frá Þúfu í Landeyjum
10 Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu
11 Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Yrsa frá Álfhólum
12 Sigurður Steingrímsson Geysir Dagný frá Sælukoti
13 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Náttfari frá Bakkakoti
14 Jón Ársæll Bergmann Geysir Þór frá Bakkakoti
Skeið 150m P3 Opinn flokkur
1 Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Hríma frá Gunnlaugsstöðum
1 Elvar Þormarsson Geysir Tígull frá Bjarnastöðum
2 Jóhann Valdimarsson Sprettur Óðinn frá Efsta-Dal I
2 Hlynur Pálsson Fákur Snafs frá Stóra-Hofi
3 Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Glimra frá Stakkhamri
3 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Hrafnhetta frá Hvannstóði
4 Helga Una Björnsdóttir Þytur Gloría frá Grænumýri
4 Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Bylur frá Syðra-Garðshorni
5 Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hljómar frá Álfhólum
5 Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi
6 Guðjón Sigurðsson Sleipnir Hugur frá Grenstanga
6 Guðmundur Baldvinsson Geysir Bára frá Bakkakoti
7 Hjörvar Ágústsson Geysir Birta frá Suður-Nýjabæ
7 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Sprettur Askur frá Efsta-Dal I
Skeið 250m P1 Opinn flokkur
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga
1 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Fatíma frá Mið-Seli
2 Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum
2 Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Ísak frá Búðardal
3 Árni Björn Pálsson Fákur Dalvar frá Horni I
3 Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 Hallgrímur Birkisson Geysir Vör frá Ármóti
2 Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hljómar frá Álfhólum
3 Elvar Þormarsson Geysir Tígull frá Bjarnastöðum
4 Guðmundur Baldvinsson Geysir Bára frá Bakkakoti
5 Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Hríma frá Gunnlaugsstöðum
6 Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur Davíð frá Hlemmiskeiði 3
7 Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Straumur frá Skrúð
8 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli
9 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Hrafnhetta frá Hvannstóði
10 Árni Björn Pálsson Fákur Dalvar frá Horni I
11 Helga Una Björnsdóttir Þytur Gloría frá Grænumýri
12 Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum
13 Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi
14 Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Ögrunn frá Leirulæk