Dagskrá Suðurlandsmót Yngri flokka

16.08.2018 - 12:15
 Dagskrá og niðurstöður er að finna á LH kappi appinu og heildarniðurstöður munu verða sendar á netmiðla. Dagskrá er birt með fyrirvara um mannleg mistök.
 
Ef einhverjar athugasemdir eru við ráslista er hægt að hafa samband í síma 867-7460
Allar afskráningar eru hjá mótstjóra í síma 863-7130 .
 
 Laugardagur 18. ágúst
Fjórgangur
Kl. 9.00 - Ungmennaflokkur - V2
Kl. 10.00 - Unglingaflokkur - V2
Kl. 11.00 - Barnaflokkur - V2
Slaktaumatölt
Kl. 11.30 - Ungmennaflokkur - T4
Unglingaflokkur - T4
Kl. 12.00 - Hádegismatur
Fimmgangur
Kl. 13.00 - Ungmennaflokkur - F2
Kl. 14.00 - Unglingaflokkur - F2
Tölt
Kl. 15.00 - Barnaflokkur - T7
Kl. 15.30 - Barnaflokkur - T3
Kl. 16.00 - Unglingaflokkur - T3
Kl. 16.30 - Ungmennaflokkur - T3 
Skeið
Kl. 17.00 - Ungmennaflokkur - PP1 
Unglingaflokkur - PP1
100m skeið P2 
Sunnudagur 19. ágúst
Pollaflokkur þrautabraut á hringvellinum
A-úrslit ( 6 efstu knapar mæta í úrslit )
Kl. 10.00 - Ungmennaflokkur - V2
Kl. 10.30 - Unglingaflokkur - V2
Kl. 11.00 - Barnaflokkur - V2
Kl. 11.30 - Ungmennaflokkur - T4
Kl. 11.45 - Unglingaflokkur - T4
Kl. 12.00 - Hádegismatur
Kl. 13.00 - Ungmennaflokkur - F2
Kl. 13.40 - Unglingaflokkur - F2
Kl. 14.20 - Barnaflokkur - T7
Kl. 14.40 - Barnaflokkur - T3
Kl. 15.00 - Pollaflokkur
Kl. 15.30 - Kaffi
Kl. 16.00 - Unglingaflokkur - T3
Kl. 16.20 - Ungmennaflokkur – T3 
 
Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda Eigandi Faðir Móðir
Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur
1 1 V Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Spuni frá Vesturkoti Bríet frá Forsæti
2 2 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Sprettur Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta-Dal I
3 3 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 10 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
4 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt 7 Sleipnir Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þulur frá Hólum Súla frá Akureyri
5 5 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Hörður Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
6 6 V Kári Kristinsson Sleipnir Greipur frá Dalbæ Bleikur/fífil-tvístjörnótt 7 Sleipnir Már Ólafsson Ómur frá Kvistum Storka frá Dalbæ
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur
1 1 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 9 Borgfirðingur Þorgeir Ólafsson Flugar frá Barkarstöðum Brá frá Búðardal
2 2 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli
3 3 V Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt 11 Geysir Brynjar Nói Sighvatsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
4 4 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Fiðla frá Káragerði Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Káragerði slf, Ragna Bogadóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Orka frá Káragerði
5 5 V Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli-tvístjörnóttglófext 14 Geysir Grétar Geir Halldórsson, Katrín Eva Grétarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ynja frá Miðkoti
6 6 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Jóna frá Stokkseyri Jarpur/rauð-einlitt 12 Geysir Sigurður Rúnar Guðjónsson Veigar frá Vakurstöðum Villimey frá Votmúla 1
7 7 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti
8 8 V Birta Ingadóttir Fákur Alísa frá Miðengi Brúnn/gló-einlitt 10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Aron frá Strandarhöfði Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
9 9 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Glimra frá Stakkhamri Brúnn/milli-einlitt 9 Borgfirðingur Þorgeir Ólafsson Hvessir frá Ásbrú Þerna frá Stakkhamri 2
Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur
1 1 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli
2 2 V Sunna Lind Sigurjónsdóttir Sindri Perla frá Holtsmúla Jarpur/milli-skjótt 11 Sindri Sigurjón Sigurðsson Lykill frá Varmalandi Vera frá Keflavík
3 3 V Patrekur Jóhann Kjartansson Geysir Tenór frá Norður-Hvammi Rauður/milli-tvístjörnótt 22 Geysir Veronika Eberl Hvammur frá Norður-Hvammi Þögn frá Norður-Hvammi
4 4 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Ögrunn frá Leirulæk Jarpur/milli-sokkar(eingöngu) 10 Borgfirðingur Guðrún Sigurðardóttir Gáski frá Leirulæk Assa frá Engimýri
5 5 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Pandra frá Minni-Borg Rauður/milli-einlitt 13 Sleipnir Hólmar Bragi Pálsson Glóðar frá Reykjavík Panda frá Stóru-Reykjum
6 6 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Sprettur Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta-Dal I
7 7 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Jóna frá Stokkseyri Jarpur/rauð-einlitt 12 Geysir Sigurður Rúnar Guðjónsson Veigar frá Vakurstöðum Villimey frá Votmúla 1
8 8 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt 7 Sleipnir Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þulur frá Hólum Súla frá Akureyri
9 9 V Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Gutti frá Hvammi Brúnn/dökk/sv.skjótt 20 Geysir Jón Haraldsson Gustur frá Hóli Lucy frá Hvammi
10 10 V Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt 11 Geysir Brynjar Nói Sighvatsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
11 11 V Birta Ingadóttir Fákur Alísa frá Miðengi Brúnn/gló-einlitt 10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Aron frá Strandarhöfði Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
Tölt T3 Barnaflokkur
1 1 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli-stjörnótt 12 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Skvetta frá Bakkakoti
2 1 V Kristinn Már Sigurðarson Geysir Bruni frá Akranesi Rauður/bleik-stjörnótt 13 Geysir Birna Káradóttir, Margrét Arnheiður Jakobsdóttir Sólon frá Skáney Busla frá Eiríksstöðum
3 1 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 9 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
4 2 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
5 3 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 12 Geysir Herdís Björg Jóhannsdóttir, Theódóra Þorvaldsdóttir Dagbjartur frá Sólheimum Gríma frá Holti 2
6 3 V Sigurður Steingrímsson Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Geysir Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
2 1 H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 8 Geysir Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
3 1 H Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli-einlitt 12 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
4 2 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sleipnir Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
5 2 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 10 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
6 2 V Kári Kristinsson Sleipnir Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 7 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Bríet frá Forsæti
7 3 H Natascha Wolff Nitsche Geysir Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi) Rauður/milli-tvístjörnótt 12 Geysir Ólafur Þórisson Tígull frá Gýgjarhóli Sólbrá frá Kirkjubæ
8 3 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú Brúnn/gló-einlitt 9 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II
9 3 H Erika J. Sundgaard Geysir Viktoría frá Miðkoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Geysir Ólafur Þórisson Orri frá Þúfu í Landeyjum Orka frá Bólstað
10 4 H Sölvi Freyr Freydísarson Logi Stjörnufákur frá Bræðratungu Vindóttur/mótvístjörnótt 7 Geysir Guðrún Svanhvít Magnúsdóttir, Kjartan Sveinsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Sif frá Bræðratungu
11 4 H Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 8 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
12 4 H Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Frægð frá Strandarhöfði Grár/rauðureinlitt 10 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Klettur frá Hvammi Framtíð frá Árnagerði
Tölt T3 Ungmennaflokkur
1 1 H Birta Ingadóttir Fákur Hafrós frá Oddhóli Jarpur/milli-stjörnótt 8 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Þórir frá Hólum Hremsa frá Minni-Borg
2 1 H Emma R. Bertelsen Geysir Glóð frá Miðkoti Jarpur/rauð-einlitt 15 Geysir Ólafur Þórisson Taktur frá Tjarnarlandi Roðadís frá Miðkoti
3 1 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Geysir Ásta Friðrikka Björnsdóttir Stæll frá Miðkoti Ljósbrá frá Hlíð
4 2 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli-stjörnótt 13 Sleipnir Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Glampi frá Vatnsleysu Sólkatla frá Torfufelli
5 2 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 10 Skagfirðingur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
6 3 H Erna Jökulsdóttir Hörður Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Geysir Guðlaugur Pálsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
7 3 H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Geysir Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
8 3 H Hrafnhildur Magnúsdóttir Smári Lilja frá Blesastöðum 1A Bleikur/álóttureinlitt 6 Smári Magnús Trausti Svavarsson Brjánn frá Blesastöðum 1A Röst frá Hrafnkelsstöðum 1
9 4 V Elín Árnadóttir Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt 6 Geysir Ásta Alda Árnadóttir, Finnur Bárðarson Penni frá Eystra-Fróðholti Tinna frá Núpakoti
10 4 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt 11 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Geysir Hallveig frá Litla-Moshvoli Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Guðrún Björk Benediktsdóttir Þristur frá Feti Heiða frá Heiði
2 1 V Óli Björn Ævarsson Fákur Fáfnir frá Skarði Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Hulda Björg Óladóttir Leiknir frá Vakurstöðum Framtíð frá Grímsstöðum
3 1 V Steinunn Lilja Guðnadóttir Geysir Deigla frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/mó-einlitt 10 Geysir Eygló Arna Guðnadóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
4 2 V Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Geysir Sýn frá Hábæ Rauður/milli-skjótt 10 Geysir Einar Hafsteinsson Sjón frá Hákoti Rós frá Lækjartúni
5 2 V Signý Ásta Steingrímsdóttir Geysir Dagný frá Sælukoti Brúnn/milli-einlitt 6 Geysir Steingrímur Sigurðsson Dagur frá Hjarðartúni Rut frá Litlu-Sandvík
6 3 H Freydís Júlía Guðmundsdóttir Ljúfur Þytur frá Kirkjuferju Bleikur/álóttureinlitt 12 Ljúfur Bryndís Heiða Guðmundsdóttir Þytur frá Neðra-Seli Hnota frá Vestra-Geldingaholti
7 4 V Eik Elvarsdóttir Geysir Þökk frá Velli II Jarpur/dökk-einlitt 15 Geysir Erla Katrín Jónsdóttir Þristur frá Feti Unnur frá Velli II
8 4 V Guðlaug Birta Davíðsdóttir Geysir Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnneinlitt 9 Geysir Sigurður Smári Davíðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Yrja frá Holtsmúla 1
9 4 V Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum Rauður/milli-stjörnótt 7 Geysir Anika Hrund Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
10 5 V Sigríður Pála Daðadóttir Sleipnir Spói frá Smáratúni Jarpur/milli-einlitt 11 Sleipnir Bryndís Birta Ármannsdóttir Gangster frá Sperðli Framtíð frá Núpi 1
11 5 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 7 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
Fjórgangur V2 Barnaflokkur
1 1 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 12 Geysir Herdís Björg Jóhannsdóttir, Theódóra Þorvaldsdóttir Dagbjartur frá Sólheimum Gríma frá Holti 2
2 1 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
3 2 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Tryggur frá Austurkoti Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sleipnir Elín Þórdís Pálsdóttir Heiðar frá Austurkoti Hilling frá Fremra-Hálsi
4 2 H Sigríður Pála Daðadóttir Sleipnir Spói frá Smáratúni Jarpur/milli-einlitt 11 Sleipnir Bryndís Birta Ármannsdóttir Gangster frá Sperðli Framtíð frá Núpi 1
5 2 H Sigurður Steingrímsson Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
6 3 H Óli Björn Ævarsson Fákur Fáfnir frá Skarði Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Hulda Björg Óladóttir Leiknir frá Vakurstöðum Framtíð frá Grímsstöðum
7 3 H Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum Rauður/milli-stjörnótt 7 Geysir Anika Hrund Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
8 4 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 7 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
9 4 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Geysir Hallveig frá Litla-Moshvoli Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Guðrún Björk Benediktsdóttir Þristur frá Feti Heiða frá Heiði
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Geysir Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
2 1 V Signý Sól Snorradóttir Máni Bur frá Vakurstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Máni Guðmundur Snorri Ólason Leiknir frá Vakurstöðum Rúbína frá Vatnsleysu
3 1 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 8 Geysir Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
4 2 H Sunna Lind Sigurjónsdóttir Sindri Skjálfti frá Efstu-Grund Rauður/milli-einlitt 10 Sindri Sigríður Lóa Gissurardóttir, Sigurjón Sigurðsson Bjarmi frá Lundum II Katla frá Ytri-Skógum
5 2 H Benedikt Ólafsson Hörður Rökkvi frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Aron frá Strandarhöfði Glódís frá Kílhrauni
6 3 V Anna María Bjarnadóttir Geysir Ofsi frá Dufþaksholti Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 11 Geysir Bjarni Haukur Jónsson, Ragnheiður Kristjánsdóttir Mars frá Ragnheiðarstöðum Orka frá Dufþaksholti
7 3 V Kári Kristinsson Sleipnir Stormur frá Hraunholti Brúnn/milli-einlitt 6 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Dagur frá Þjóðólfshaga 1 Lyfting frá Fljótshólum 2
8 3 V Oddný Lilja Birgisdóttir Geysir Fröken frá Voðmúlastöðum Rauður/milli-skjótt 11 Geysir Guðlaug Björk Guðlaugsdóttir, Oddný Lilja Birgisdóttir Borði frá Fellskoti Stikla frá Voðmúlastöðum
9 4 V Bergrún Halldórsdóttir Geysir Andvari frá Lágafelli Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 9 Geysir Sæunn Þóra Þórarinsdóttir Sólfari frá Reykjavík Mósa frá Lágafelli
10 4 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Eldborg frá Brautarholti Jarpur/milli-einlitt 8 Sörli Snorri Kristjánsson, Þrándur Kristjánsson Töfri frá Kjartansstöðum Brúður frá Brautarholti
11 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sleipnir Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
12 5 H Jón Marteinn Arngrímsson Trausti Gabríela frá Króki Jarpur/milli-einlitt 12 Trausti Jón Marteinn Arngrímsson, Rakel Róbertsdóttir, Steinunn H Gunnarsdóttir Leiknir frá Vakurstöðum Rebekka frá Króki
13 5 H Signý Sól Snorradóttir Máni Steinunn frá Melabergi Rauður/milli-skjótt 7 Máni Guðbjörg María Gunnarsdóttir Borði frá Fellskoti Skrítla frá Grímstungu
14 5 H Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli-einlitt 12 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
15 6 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Geysir Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Hafþór Hafdal Jónsson, Jón Páll Sveinsson Hófur frá Varmalæk Fjöður frá Jórvík
16 6 V Sölvi Freyr Freydísarson Logi Stjörnufákur frá Bræðratungu Vindóttur/mótvístjörnótt 7 Geysir Guðrún Svanhvít Magnúsdóttir, Kjartan Sveinsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Sif frá Bræðratungu
17 6 V Anna María Bjarnadóttir Geysir Bragur frá Laugabakka Jarpur/dökk-einlitt 8 Geysir Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Kappi frá Kommu Brá frá Stóra-Hofi
18 7 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Kappi frá Kambi Rauður/milli-einlitt 7 Geysir Haukur Hauksson Barði frá Laugarbökkum Hylling frá Blönduósi
19 7 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Kolsá frá Kirkjubæ Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 6 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Hrókur frá Efsta-Dal II Lilja frá Kirkjubæ
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
1 1 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Geysir Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
2 1 V Birta Ingadóttir Fákur Hafrós frá Oddhóli Jarpur/milli-stjörnótt 8 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Þórir frá Hólum Hremsa frá Minni-Borg
3 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Geysir Ásta Friðrikka Björnsdóttir Stæll frá Miðkoti Ljósbrá frá Hlíð
4 2 H Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 10 Skagfirðingur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
5 2 H Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnneinlitt 8 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu-Brekku
6 3 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt 7 Borgfirðingur Birgitta Bjarnadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Kimbastöðum
7 3 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Eldur frá Stokkseyri Rauður/milli-einlitt 10 Sleipnir Guðmundur Guðmundsson Örn frá Efri-Gegnishólum Nös frá Brautartungu
8 4 H Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Hafrún frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt 9 Sprettur Marín Lárensína Skúladóttir Arður frá Lundum II Gnótt frá Ytra-Vallholti
9 4 H Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
10 5 V Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Heimur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Geysir Brynjar Nói Sighvatsson, Guðlaug Þorvaldsdóttir Gammur frá Steinnesi Brella frá Felli
11 5 V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli Rauður/milli-skjótt 6 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Fregn frá Oddhóli
12 5 V Hekla Salóme Magnúsdóttir Smári Karún frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv.einlitt 6 Smári Magnús Trausti Svavarsson Krákur frá Blesastöðum 1A Jórún frá Blesastöðum 1A
13 6 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt 11 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
14 6 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kjarval frá Blönduósi Grár/rauðurstjörnótt 14 Skagfirðingur Júlía Kristín Pálsdóttir, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Aríel frá Höskuldsstöðum
15 6 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Dans frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Bríet Guðmundsdóttir Heimir frá Holtsmúla 1 Yrja frá Votmúla 1
16 7 H Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Freyr frá Áskoti Brúnn/milli-einlitt 9 Geysir Jakob S. Þórarinsson, Reynir Freyr Jakobsson Stæll frá Neðra-Seli Gjálp frá Úlfarsfelli
17 7 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni frá Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 15 Geysir Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Framtíð frá Neðra-Ási
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
1 1 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt 7 Sleipnir Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þulur frá Hólum Súla frá Akureyri
2 1 V Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Spuni frá Vesturkoti Bríet frá Forsæti
3 2 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext 8 Geysir Ársæll Jónsson Sær frá Bakkakoti Valkyrja frá Eystra-Fróðholti
4 3 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Frægð frá Strandarhöfði Grár/rauðureinlitt 10 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Klettur frá Hvammi Framtíð frá Árnagerði
5 3 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 10 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
6 3 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Hörður Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
7 4 V Kári Kristinsson Sleipnir Greipur frá Dalbæ Bleikur/fífil-tvístjörnótt 7 Sleipnir Már Ólafsson Ómur frá Kvistum Storka frá Dalbæ
Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
1 1 V Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli-tvístjörnóttglófext 14 Geysir Grétar Geir Halldórsson, Katrín Eva Grétarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ynja frá Miðkoti
2 1 V Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Aða frá Hvoli Brúnn/mó-einlitt 9 Sprettur Marín Lárensína Skúladóttir Aris frá Akureyri Hryðja frá Hvoli
3 2 H Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Geysir Guðlaugur H Kristmundsson Hróður frá Refsstöðum Hekla-Mjöll frá Lækjarbotnum
4 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
5 3 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur Lena Zielinski, Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Rák frá Halldórsstöðum
6 3 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti
7 4 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Arabella frá Skagaströnd Rauður/milli-blesótt 8 Geysir Friðdóra Bergrós Friðriksdóttir Hnokki frá Fellskoti Sól frá Litla-Kambi
8 4 V Erna Jökulsdóttir Hörður Ópal frá Lækjarbakka Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Guðleif Guðlaugsdóttir, Halldóra Sif Guðlaugsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Víðidal
9 5 V Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Eldey frá Skálatjörn Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Andri Þór Erlingsson, Erling Sæmundsson Oliver frá Kvistum Ynja frá Miðkoti
10 5 V Harpa Rún Jóhannsdóttir Sindri Öskubuska frá Miðengi Brúnn/milli-tvístjörnótt 8 Sindri Brynjar Gísli Stefánsson, Harpa Rún Jóhannsdóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
Tölt T4 Unglingaflokkur
1 1 H Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 12 Geysir Anika Hrund Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Baldur Freyr frá Búlandi Ylfa frá Álfhólum
2 2 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Kappi frá Kambi Rauður/milli-einlitt 7 Geysir Haukur Hauksson Barði frá Laugarbökkum Hylling frá Blönduósi
3 2 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19 Geysir Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
Tölt T4 Ungmennaflokkur
1 1 H Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Maja Loncar Flögri frá Útnyrðingsstöðum Freydís frá Reykjavík
2 1 H Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt 7 Borgfirðingur Birgitta Bjarnadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Kimbastöðum
3 1 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 10 Geysir Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki