Meistaradeild LÍFLANDS og æskunnar - HRÍMNIS fjórgangur

08.02.2019 - 11:06
 Meistaradeild LÍFLANDS og æskunnar hefst á sunnudaginn kemur þegar keppni í fjórgangi fer fram í TM höllinni í Víðidal og hefst kl. 13:00. Bakhjarl fjórgangsins er HRÍMNIR og óhætt er að spá því að keppnin verði jöfn og sterk enda verða okkar sterkustu ungu knapar þar í aðalhlutverki. 
 
Í deildinni eru alls 11 lið með 4 keppendum hvert svo alla jafna eru 44 knapar á ráslista hvers móts. Keppnin er bæði einstaklings- og liðakeppni þar sem keppendur ríða krefjandi verkefni á hverju móti, þ.e. meistaraflokksverkefni í hverri keppnisgrein, ein inná vellinum. Þarna reynir virkilega á hest og knapa og samhæfingu þeirra. 
 
Áhorfendur eru hvattir til að koma í TM höllina í Fáki á sunnudaginn kl. 13:00 og fylgjast með knöpum framtíðarinnar í sterkri keppni. 
 
1 Heiður Karlsdóttir Sóldögg frá Hamarsey
 
2 Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi
 
3 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli
 
4 Hákon Dan Ólafsson Stirnir frá Skriðu
 
5 Katla Sif Snorradóttir Ölur frá Akranesi
 
6 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga
 
7 Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I
 
8 Jón Ársæll Bergmann Diljá frá Bakkakoti
 
9 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra-Fíflholti
 
10 Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti
 
11 Agnes Sjöfn Reynisdóttir Klængur frá Skálakoti
 
12 Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði
 
13 Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir  Tröð
 
14 Kristján Árni Birgisson Dökkva frá Kanastöðum
 
15 Matthías Sigurðsson Caruzo frá Torfunesi
 
16 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga frá Dalsholti
 
17 Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum
 
18 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
 
19 Glódís Rún Sigurðardóttir Ötull frá Narfastöðum
 
20 Sara Bjarnadóttir Forni frá Fornusöndum
 
21 Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum
 
22 Maríanna Ólafsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka
 
23 Hrund Ásbjörnsdóttir Ábóti frá Söðulsholti
 
24 Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri
 
25 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II
 
26 Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
 
27 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk
 
28 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti
 
29 Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti
 
30 Þorvaldur Logi Einarsson Stjarni frá Dalbæ II
 
31 Diljá Sjöfn Aronsdóttir Kristín frá Firði
 
32 Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum
 
33 Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Líf frá Kolsholti 2
 
34 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli
 
35 Sigurður Steingrímsson Skutla frá Sælukoti
 
36 Natalía Rán Leonsdóttir Grafík frá Ólafsbergi
 
37 Rakel Ösp Gylfadóttir Óskadís frá Hrísdal
 
38 Arndís Ólafsdóttir Álfadís frá Magnússkógum
 
39 Guðný Dís Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ
 
40 Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2
 
41 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti
 
42 Sigrún Högna Tómasdóttir Tandri frá Breiðstöðum
 
43 Aron Ernir Ragnarsson Váli frá Efra-Langholti