Ráslistar Vetrarleika 2 hjá Sörla

08.03.2019 - 17:32
 Hér á eftir eru ráslistar fyrir Vetrarleika 2. Keppni hefst á barnaflokki kl. 10 og lýkur á pollaflokki í reiðhöll kl. 12:30
 
Tölt T7 Barnaflokkur 
1 Tristan Logi Lavender Gullbrá frá Ólafsbergi
2 Jessica Ósk Lavender Bjarmi frá Efri-Skálateigi 1
3 Júlía Björg Gabaj Knudsen Dyggur frá Oddsstöðum I
4 Kolbrún Sif Sindradóttir Sindri frá Keldudal
5 Sara Dís Snorradóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I
6 Ágúst Einar Ragnarsson Mótor frá Hafnarfirði
7 Bjarndís Rut Ragnarsdóttir Hrefna frá Hrísum
 
Tölt T7 Unglingaflokkur 
1 Salóme Kristín Haraldsdóttir Spá frá Hafnarfirði
2 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2
3 Hjördís Emma Magnúsdóttir Rák frá Grindavík
4 Jónas Aron Jónasson Bella frá Hafnarfirði
5 Bryndís Daníelsdóttir Kotra frá Kotströnd
6 Sara Dögg Björnsdóttir Toppur frá Holti
7 Katla Sif Snorradóttir Ölur frá Akranesi
8 Ingunn Rán Sigurðardóttir Haukur frá Akureyri
 
Tölt T7 Ungmennaflokkur 
1 Aníta Rós Róbertsdóttir Hrafna frá Eyrarbakka
2 Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir Neró frá Votmúla 2
3 Jónína Valgerður Örvar Gígur frá Súluholti
4 Lilja Hrund Pálsdóttir Arfur frá Eyjarhólum
5 Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún
 
Tölt T7 BYRJENDAFLOKKU 
1 Björn Páll Angantýsson Bolli frá Holti
2 Þórdís Anna Oddsdóttir Gauti frá Oddhóli
3 Daniela Nicole Welling Svaki frá Auðsholtshjáleigu
4 Ingvar Sigurðsson Kórína frá Stóru-Ásgeirsá
5 Juliane Wilke Álfur frá Kópavogi
6 Bjarney Jóhannesdóttir Eskill frá Heiði
7 Kristina Popp Magni frá Hóli
 
 
Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur konur 
1 Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Sörli Dáð frá Hafnarfirði
2 Hanna Blanck Sörli Kiljan frá Hlíðarbergi
3 Svanbjörg Vilbergsdótti Sörli Sóldís frá Mörk
4 Liga Liepina Sörli Pláneta frá Varmalandi
5 Eygló Rut Sveinsdóttir Sörli Villi frá Vatnsleysu
6 Sigríður Theodóra Eiríksdóttir Sörli Ægir frá Þingnesi
7 Sigrún Einarsdóttir Sörli Óvænt frá Hafnarfirði
8 Elfa Björk Rúnarsdóttir Sörli Dimma frá Jaðri
9 Margrét Freyja Sigurðardóttir Sörli Rimma frá Miðhjáleigu
10 Íris Dögg Eiðsdóttir Sörli Víkingur frá Ási 2
 
Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur karlar 
1 Andri Erhard Marx Sörli Gríma frá Ási 2
2 Valdimar Sigurðsson Sörli Pólon frá Sílastöðum
3 Guðmundur Freyr Pálsson Sörli Nn frá Kanastöðum
4 Ásmundur Pétursson Sörli Brá f Breiðabólsstað
5 Loftur Óskar Grímsson Sörli Stjarna frá Ketilhúshaga
6 Þór Sigfússon Sörli Högna frá Skeiðvöllum
7 Björgvin Helgason Léttir Hrafna frá Hafnarfirði
 
Tölt T7 Heldrimanna og kvenna flokkur 
1 Smári Adolfsson Kemba frá Ragnheiðarstöðum
2 Snorri Rafn Snorrason Vænting frá Hafnarfirði
3 Stefán Hjaltason Krapi frá Hafnarfirði
4 Einar Þór Einarsson Sóley frá Blönduósi
5 Darri Gunnarsson Huld frá Harðbakka
6 Kristinn Jón Einarsson Sindri frá Miðskógi
7 Sævar Leifsson Pálína frá Gimli
8 Sveinbjörn Guðjónsson Prímadonna frá Syðri-Reykjum
9 Guðni Kjartansson Mylla frá Grímsstöðum
10 Haraldur Þorgeirsson Tristan frá Þjórsárbakka
11 Sigurður Ævarsson Þór frá Minni-Völlum
 
 
Tölt T7 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 Steinunn Hildur Hauksdóttir Mýra frá Skyggni
2 Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum
3 Helga Björg Sveinsdóttir Eysteinn frá Efri-Þverá
4 Valka Jónsdóttir Ófeigur frá Hafnarfirði
5 Berta María Waagfjörð Amor frá Reykjavík
6 Kristín Ingólfsdóttir Tónn frá Breiðholti í Flóa
7 Ástey Gyða Gunnarsdóttir Bjarmi frá Ketilhúshaga
8 Hafdís Arna Sigurðardóttir Kolbrún frá Miðhjáleigu
9 Stella Björg Kristinsdóttir Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1
 
Tölt T7 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 Höskuldur Ragnarsson Tíbrá frá Silfurmýri
2 Bjarni Sigurðsson Reitur frá Ólafsbergi
3 Atli Már Ingólfsson Þula frá Grund
4 Þórhallur Magnús Sverrisson Skutla frá Höfðabakka
5 Páll Bergþór Guðmundsson Karmur frá Kanastöðum
6 Valgeir Ólafur Sigfússon Móða frá Leirubakka
7 Svavar Arnfjörð Ólafsson Sjón frá Útverkum
8 Haraldur Haraldsson Gjöf frá Strönd II
9 Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi
10 Einar Örn Þorkelsson Freisting frá Hafnarfirði
 
Tölt T7 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 Hinrik Þór Sigurðsson Mídas frá Silfurmýri
2 Snorri Dal Dimmir frá Hellulandi
3 Adolf Snæbjörnsson Bryndís frá Aðalbóli 1
4 Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A
5 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum
 
Pollaflokkur 
1 Víkingur Örn Þórisson Svaki frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt
2 Elís Guðni Vigfússon Ófeigur frá Hafnarfirði Rauður/milli-blesótt
3 Salka María Kolbrúnardóttir Mylla frá Grímsstöðum Moldóttur/Bleik-einlitt
4 Sigurður Ingvarsson Eskill frá Heiði Rauður/milli-einlitt
5 Steinar Breki Arnarsson Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli-einlitt
6 Viktoría Huld Hannesdóttir Gígja frá Sauðárkróki Brúnn/milli-einlitt
7 Ólavía Ósk Gunnarsdóttir Stormur frá Bragholti 
8 Ásthildur V. Sigurvinsdóttir Fjalar frá Vogsósum 2 Grár/brúnneinlitt