Ráslistar Fimmgangur F1 - Meistaradeild Líflands og æskunnar

09.03.2019 - 09:44
 Meistaradeild Líflands og æskunnar heldur Toyota fimmganginn í TM-Reiðhöllinni í Víðidal á sunnudaginn klukkan 13:00. Frítt inn.
 
Ráslistar
 
1 Sigrún Högna Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Margretarhof
2 Agnes Sjöfn Reynisdóttir Árdís frá Litlalandi Lið Stjörnublikks
3 Glódís Rún Sigurðardóttir Ljósvíkingur frá Steinnesi Margretarhof
4 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi H.Hauksson
5 Jóhanna Guðmundsdóttir Frægð frá Strandarhöfði Cintamani
6 Glódís Líf Gunnarsdóttir Gyðja frá Læk Leiknir
7 Diljá Sjöfn Aronsdóttir Kristín frá Firði Equsana
8 Heiður Karlsdóttir Vaka frá Sæfelli Leiknir
9 Haukur Ingi Hauksson Brá frá Laugarbökkum H.Hauksson
10 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III Traðarland
11 Kristján Árni Birgisson Fursti frá Kanastöðum H.Hauksson
12 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Sabrína frá Fornusöndum Team Hofsstaðir / Sindrastaðir
13 Védís Huld Sigurðardóttir Elva frá Miðsitju Margretarhof
14 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Stormur frá Sólheimum Cintamani
15 Þorvaldur Logi Einarsson Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Josera
16 Sigurður Steingrímsson Tromma frá Bakkakoti Austurkot
17 Aníta Eik Kjartansdóttir Kóngur frá Mosfellsbæ Equsana
18 Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti Josera
19 Kristín Hrönn Pálsdóttir Aska frá Norður-Götum Poulsen
20 Hrund Ásbjörnsdóttir Sæmundur frá Vesturkoti Poulsen
21 Sigurður Baldur Ríkharðsson Myrkvi frá Traðarlandi Traðarland
22 Rakel Ösp Gylfadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Lið Stjörnublikks
23 Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili Team Hofsstaðir / Sindrastaðir
24 Þórey Þula Helgadóttir Sólon frá Völlum Austurkot
25 Hákon Dan Ólafsson Styrkur frá Stokkhólma Traðarland
26 Selma Leifsdóttir Skör frá Eylandi Leiknir
27 Signý Sól Snorradóttir Þokkadís frá Strandarhöfði Cintamani
28 Kristrún Ragnhildur Bender Styrkur frá Seljabrekku Lið Stjörnublikks
29 Katla Sif Snorradóttir Sókn frá Efri-Hömrum Margretarhof
30 Elín Þórdís Pálsdóttir Hrannar frá Austurkoti Austurkot
31 Matthías Sigurðsson Vonandi frá Bakkakoti Leiknir
32 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Óskar frá Draflastöðum Poulsen
33 Jón Ársæll Bergmann Glóð frá Eystra-Fróðholti Austurkot
34 Arnar Máni Sigurjónsson Púki frá Lækjarbotnum H.Hauksson
35 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Sinfónía frá Gauksmýri Team Hofsstaðir / Sindrastaðir
36 Sölvi Freyr Freydísarson Þrumufleygur frá Hömrum II Josera
37 Sara Bjarnadóttir Tangó frá Fornusöndum Lið Stjörnublikks
38 Arndís Ólafsdóttir Klassík frá Halakoti Poulsen
39 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Björk frá Barkarstöðum Cintamani
40 Maríanna Ólafsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka Equsana
41 Natalía Rán Leonsdóttir Magni frá Þingholti Equsana
42 Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Vinur frá Laugabóli Traðarland
43 Guðný Dís Jónsdóttir Hind frá Dverghamri Team Hofsstaðir / Sindrastaðir
44 Aron Ernir Ragnarsson Gulltoppur frá Stað Josera
 
Ráslistar verða settir hér inn á síðuna þegar þeir liggja fyrir.
 
Sterk og krefjandi keppni framtíðarknapa okkar!
 
Event á Facebook: https://www.facebook.com/events/1199861130188941/