Meistaradeild KS- Fimmgangur -Ráslistar

12.03.2019 - 09:58
 Keppni í fimmgangi í Meistaradeild KS verður haldin á morgun miðvikudaginn 13. mars í Léttishöllinni á Akureyri. Meðfylgjandi eru ráslistar mótsins.
 
Ráslisti
 
 
Nr.                Knapi                                 Hestur
 
1                  Líney María Hjálmarsdóttir   Nátthrafn frá Varmalæk
2                  Fanndís Viðarsdóttir            Bergsteinn frá Akureyri
3                  Elvar Einarsson                  Roði frá Syðra-Skörðugili
4                  Ísólfur Líndal Þórisson        Sabrína frá Fornusöndum
5                  Mette Mannseth                  Kalsi frá Þúfum
6                  Anna Björk Ólafsdóttir         Stjarni frá Laugavöllum
7                  Guðmar Freyr Magnússon   Sóta frá Steinnesi
8                  Finnbogi Bjarnason             Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli
9                  Elvar Logi Friðriksson         Eva frá Grafarkoti.
10                 Arnar Bjarki Sigurðarson      Snillingur frá Íbishóli
11                 Konráð Valur Sveinsson      Losti frá Ekru
12                 Sigrún Rós Helgadóttir        Halla frá Kverná
 
15 mín hlé
 
13                 Viðar Bragason                   Þórir frá Björgum
14                 Skapti Steinbjörnsson         Hrafnista frá Hafsteinsstöðum
15                 Sina Scholz                        Nói frá Saurbæ
16                 Artemisia Bertus                 Herjann frá Nautabúi
17                 Snorri Dal                           Engill frá Ytri-Bægisá I
18                 Jóhann Magnússon             Mjölnir frá Bessastöðum
19                 Magnús Bragi Magnússon   Ljósvíkingur frá Steinnesi
20                 Þórarinn Eymundsson         Þráinn frá Flagbjarnarholti
21                 Vignir Sigurðsson               Salka frá Litlu-Brekku
22                 Bjarni Jónasson                  Viðja frá Hvolsvelli
23                 Pétur Örn Sveinsson           Hlekkur frá Saurbæ
24                 Gísli Gíslason                     Trymbill frá Stóra-Ási