Niðurstöður forkeppni 4g barna og úrslit í kappreiðum á Íslandsmóti

Þórarinn Eymundsson Íslandsmeistari í 150m

04.07.2019 - 07:35
 
 
Niðurstöður Fjórgangur V2 - Barnaflokkur Forkeppni
Mót: IS2019FAK155 - Íslandsmót fullorðinna
Félag:
Dags.: 03.07.2019
Tími móts: 02.07.2019 - 07.07.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Freyðir frá Leysingjastöðum II 6,80
2 Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sigurrós frá Söðulsholti 6,53
3 Helena Rán Gunnarsdóttir / Hekla frá Hamarsey 6,43
4 Guðný Dís Jónsdóttir / Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,40
5 Elva Rún Jónsdóttir / Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,37
6 Sigurbjörg Helgadóttir / Elva frá Auðsholtshjáleigu 6,33
7 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 6,30
8 Matthías Sigurðsson / Caruzo frá Torfunesi 6,27
9-10 Oddur Carl Arason / Órnir frá Gamla-Hrauni 6,23
9-10 Ragnar Snær Viðarsson / Kamban frá Húsavík 6,23
1113
Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,20
1113
Sara Dís Snorradóttir / Þorsti frá Ytri-Bægisá I 6,20
1113
Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Heiðrún frá Bakkakoti 6,20
14 Matthías Sigurðsson / Djákni frá Reykjavík 6,17
15 Þórdís Birna Sindradóttir / Orka frá Stóru-Hildisey 6,13
16 Harpa Dögg Heiðarsdóttir / Flugsvin frá Grundarfirði 6,07
17 Helena Rán Gunnarsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 5,90
 
Niðurstöður Skeið 250m P1
Mót: IS2019FAK155 - Íslandsmót fullorðinna
Félag:
Dags.: 03.07.2019
Tími móts: 02.07.2019 - 07.07.2019
Sæti Keppandi Hross 1. sprettur 2. sprettur 3. sprettur 4. sprettur Betri sprettur Einkunn
1 Konráð Valur Sveinsson
Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
21,88 21,66 0,00 22,27 21,66 8,67
2 Guðmundur Björgvinsson
Glúmur frá Þóroddsstöðum
23,53 0,00 21,74 0,00 21,74 8,61
3 Sigurbjörn Bárðarson
Vökull frá Tunguhálsi II
0,00 0,00 22,72 22,00 22,00 8,40
4 Daníel Gunnarsson
Eining frá Einhamri 2
0,00 0,00 22,49 0,00 22,49 8,01
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson
Andri frá Lynghaga
0,00 23,47 22,53 22,56 22,53 7,98
6 Sigursteinn Sumarliðason
Krókus frá Dalbæ
22,85 23,14 0,00 0,00 22,85 7,72
7 Sigurður Vignir Matthíasson
Líf frá Framnesi
0,00 0,00 0,00 22,99 22,99 7,61
8 Finnur Jóhannesson
Tinna Svört frá Glæsibæ
0,00 23,08 0,00 0,00 23,08 7,54
9 Bergur Jónsson
Sædís frá Ketilsstöðum
23,21 0,00 0,00 23,28 23,21 7,43
10 Ásmundur Ernir Snorrason
Fáfnir frá EfriRauðalæk
23,42 0,00 0,00 0,00 23,42 7,26
11 Benjamín Sandur Ingólfsson
Messa frá Káragerði
24,25 24,27 23,63 0,00 23,63 7,10
12 Þorgils Kári Sigurðsson
Vænting frá Sturlureykjum 2
25,47 24,49 24,05 0,00 24,05 6,76
13 Davíð Jónsson
Glóra frá Skógskoti
24,33 25,38 0,00 24,59 24,33 6,54
14 Randi Holaker
Þórfinnur frá Skáney
0,00 0,00 0,00 26,13 26,13 5,10
 
Niðurstöður Skeið 150m P3
Mót: IS2019FAK155 - Íslandsmót fullorðinna
Félag:
Dags.: 03.07.2019
Tími móts: 02.07.2019 - 07.07.2019
Sæti Keppandi Hross 1. sprettur 2. sprettur 3. sprettur 4. sprettur Betri sprettur Einkunn
1 Þórarinn Eymundsson
Gullbrá frá Lóni 0,00 0,00 14,10 0,00 14,10 7,90
2 Árni Björn Pálsson
Korka frá Steinnesi
14,31 0,00 14,55 0,00 14,31 7,69
3 Sigurður Vignir Matthíasson
Léttir frá Eiríksstöðum
14,65 14,41 14,61 0,00 14,41 7,59
4 Glódís Rún Sigurðardóttir
Blikka frá Þóroddsstöðum
14,50 0,00 0,00 0,00 14,50 7,50
5 Þórarinn Ragnarsson
Funi frá Hofi 15,00 14,52 0,00 0,00 14,52 7,48
6 Reynir Örn Pálmason
Skemill frá Dalvík 14,72 0,00 0,00 0,00 14,72 7,28
7 Gústaf Ásgeir Hinriksson
Rangá frá Torfunesi
0,00 0,00 14,75 0,00 14,75 7,25
8 Trausti Óskarsson
Skúta frá Skák 0,00 15,10 15,46 14,90 14,90 7,10
9 Hinrik Bragason
Hrafnhetta frá Hvannstóði
0,00 0,00 14,91 0,00 14,91 7,09
10 Hanna Rún Ingibergsdóttir
Birta frá SuðurNýjabæ
15,37 0,00 14,92 15,22 14,92 7,08
11 Sigurður Sigurðarson
Drift frá Hafsteinsstöðum
14,94 0,00 0,00 0,00 14,94 7,06
12 Sunna Lind Ingibergsdóttir
Flótti frá MeiriTungu 1
0,00 0,00 15,04 15,39 15,04 6,96
13 Þráinn Ragnarsson
Blundur frá Skrúð 15,23 0,00 0,00 15,20 15,20 6,80
14 Fredrica Fagerlund
Snær frá Keldudal 15,27 0,00 0,00 0,00 15,27 6,73
15 Hlynur Pálsson
Snafs frá StóraHofi
0,00 0,00 0,00 15,37 15,37 6,63