Niðurstöður föstudaginn 5. júlí á Íslandsmóti og fimi frá fimmtudeginum

05.07.2019 - 22:12
 
Niðurstöður Tölt T4 - Unglingaflokkur Forkeppni
Mót: IS2019FAK155 - Íslandsmót fullorðinna
Félag:
Dags.: 05.07.2019
Tími móts: 02.07.2019 - 07.07.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Kristófer Darri Sigurðsson / Brúney frá Grafarkoti 7,60
2 Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 7,47
3-4 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 7,00
3-4 Katla Sif Snorradóttir / Eldey frá Hafnarfirði 7,00
5 Elín Þórdís Pálsdóttir / Ópera frá Austurkoti 6,97
6-7 Arnar Máni Sigurjónsson / Sómi frá Kálfsstöðum 6,63
6-7 Katrín Ósk Kristjánsdóttir / Höttur frá Austurási 6,63
8 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 6,57
9 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,53
10 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Trygglind frá Grafarkoti 6,50
11 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ 6,37
12 Sigrún Högna Tómasdóttir / Tandri frá Breiðstöðum 6,33
13 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 6,23
14 Selma Leifsdóttir / Hrafn frá Eylandi 6,20
15 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Taktur frá Varmalæk 6,13
16 Hrund Ásbjörnsdóttir / Ábóti frá Söðulsholti 6,03
17 Bergey Gunnarsdóttir / Strengur frá Brú 6,00
18 Bergey Gunnarsdóttir / Dagur frá Björgum 5,90
19 Dagur Ingi Axelsson / Fjörnir frá Reykjavík 5,60
20 Sveinn Sölvi Petersen / Snót frá Prestsbakka 5,03
Sæti Keppandi Heildareinkunn
 
Niðurstöður Tölt T1 - Unglingaflokkur Forkeppni
Mót: IS2019FAK155 - Íslandsmót fullorðinna
Félag:
Dags.: 05.07.2019
Tími móts: 02.07.2019 - 07.07.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Stássa frá Íbishóli 7,23
2 Egill Már Þórsson / Fluga frá Hrafnagili 6,90
3 Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 6,83
4-5 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslæk 6,77
4-5 Haukur Ingi Hauksson / Barði frá Laugarbökkum 6,77
6 Kristófer Darri Sigurðsson / Vörður frá Vestra-Fíflholti 6,60
7-8 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Saga frá Dalsholti 6,57
7-8 Sólveig Rut Guðmundsdóttir / Ýmir frá Ármúla 6,57
9-12 Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 6,50
9-12 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,50
9-12 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 6,50
9-12 Aron Ernir Ragnarsson / Váli frá Efra-Langholti 6,50
13 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum 6,43
14 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli 6,37
15 Kristján Árni Birgisson / Karmur frá Kanastöðum 6,33
1617
Þorvaldur Logi Einarsson / Stjarni frá Dalbæ II 6,30
1617
Sigurður Steingrímsson / Hera frá Hólabaki 6,30
1819
Þórey Þula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I 6,20
1819
Védís Huld Sigurðardóttir / Megas frá Seylu 6,20
2021
Þórgunnur Þórarinsdóttir / Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 6,17
2021
Bergey Gunnarsdóttir / Flikka frá Brú 6,17
22 Heiður Karlsdóttir / Smyrill frá Vorsabæ II 6,13
23 Heiður Karlsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum 6,10
24 Katla Sif Snorradóttir / Flugar frá Morastöðum 6,03
2526
Jón Ársæll Bergmann / Freyja frá Bakkakoti 6,00
2526
Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Polka frá Tvennu 6,00
27 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,93
2829
Kristján Árni Birgisson / Tign frá Vöðlum 5,90
2829
Steindór Óli Tobíasson / Tinna frá Draflastöðum 5,90
30 Embla Þórey Elvarsdóttir / Tinni frá Laxdalshofi 5,80
31 Jón Ársæll Bergmann / Eyja frá Garðsauka 5,73
32 Sveinn Sölvi Petersen / Kveldúlfur frá Hvalnesi 5,57
33 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir / Kliður frá Efstu-Grund 5,23
3435
Aron Ernir Ragnarsson / Ísar frá Efra-Langholti 5,20
3435
Bríet Bragadóttir / Grímar frá Eyrarbakka 5,20
36 Sara Bjarnadóttir / Valentína frá Ólafsbergi 4,70
37 Aldís Arna Óttarsdóttir / Þrándur frá Sauðárkróki 4,07
Sæti Keppandi Heildareinkunn
3840
Arnar Máni Sigurjónsson / Lúkas frá Skrúð 0,00
3840
Védís Huld Sigurðardóttir / Tvistur frá Eystra-Fróðholti 0,00
3840
Embla Þórey Elvarsdóttir / KK frá Grenstanga 0,00
 
 
Niðurstöður Tölt T1 - Opinn flokkur - Meistaraflokkur Forkeppni
Mót: IS2019FAK155 - Íslandsmót fullorðinna
Félag:
Dags.: 05.07.2019
Tími móts: 02.07.2019 - 07.07.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Árni Björn Pálsson / Hátíð frá Hemlu II 8,67
2 Viðar Ingólfsson / Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II 8,40
3 Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal 8,27
4 Hulda Gústafsdóttir / Draupnir frá Brautarholti 8,00
5 Guðmundur Björgvinsson / Austri frá Úlfsstöðum 7,93
6 Jakob Svavar Sigurðsson / Hálfmáni frá Steinsholti 7,73
7 Þórarinn Ragnarsson / Hringur frá Gunnarsstöðum I 7,67
8 Ævar Örn Guðjónsson / Vökull frá Efri-Brú 7,60
9 Matthías Leó Matthíasson / Taktur frá Vakurstöðum 7,50
1011
Sigurður Sigurðarson / Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 7,43
1011
Jóhanna Margrét Snorradóttir / Bárður frá Melabergi 7,43
12 Bergur Jónsson / Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum 7,40
1315
Janus Halldór Eiríksson / Blíða frá Laugarbökkum 7,33
1315
Hanna Rún Ingibergsdóttir / Grímur frá Skógarási 7,33
1315
Sigurður Sigurðarson / Ferill frá Búðarhóli 7,33
16 John Sigurjónsson / Æska frá Akureyri 7,27
17 Telma Tómasson / Baron frá Bala 1 7,20
1819
Hjörvar Ágústsson / Hrafnfinnur frá Sörlatungu 7,17
1819
Ásmundur Ernir Snorrason / Hnyðja frá Koltursey 7,17
2021
Mette Mannseth / List frá Þúfum 7,13
2021
Bylgja Gauksdóttir / Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1 7,13
22 Helgi Þór Guðjónsson / Lind frá Dalbæ 7,10
2324
Páll Bragi Hólmarsson / Sigurdís frá Austurkoti 7,07
2324
Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,07
25 Lena Zielinski / Líney frá Þjóðólfshaga 1 6,87
26 Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri 6,80
2728
Jakob Svavar Sigurðsson / Konsert frá Hofi 6,77
2728
Sina Scholz / Nói frá Saurbæ 6,77
29 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Skál frá Skör 6,73
3031
Fredrica Fagerlund / Stormur frá Yztafelli 6,70
3031
Bjarni Sveinsson / Agla frá Dalbæ 6,70
32 Þorgeir Ólafsson / Sif frá Steinsholti 6,63
3334
Valdís Ýr Ólafsdóttir / Þjóstur frá Hesti 6,57
3334
Sara Ástþórsdóttir / Viðja frá Geirlandi 6,57
35 Anna Renisch / Aron frá Eyri 6,37
36 Lea Schell / Snót frá Snóksdal I 6,23
Sæti Keppandi Heildareinkunn
37 Kathrine Vittrup Andersen / Augsýn frá Lundum II 5,93
38 Þorsteinn Björn Einarsson / Kristall frá Varmalæk 5,67
3940
Þórarinn Eymundsson / Vegur frá Kagaðarhóli 0,00
3940
Matthías Leó Matthíasson / Galdur frá Leirubakka 0,00
 
 
Niðurstöður Tölt T3 - Barnaflokkur Forkeppni
Mót: IS2019FAK155 - Íslandsmót fullorðinna
Félag:
Dags.: 05.07.2019
Tími móts: 02.07.2019 - 07.07.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,93
2 Elva Rún Jónsdóttir / Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,80
3 Ragnar Snær Viðarsson / Kamban frá Húsavík 6,70
4 Sigurbjörg Helgadóttir / Elva frá Auðsholtshjáleigu 6,50
5-7 Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sigurrós frá Söðulsholti 6,43
5-7 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 6,43
5-7 Inga Fanney Hauksdóttir / Mirra frá Laugarbökkum 6,43
8 Matthías Sigurðsson / Djákni frá Reykjavík 6,33
9 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Bragabót frá Bakkakoti 6,30
1011
Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Heiðrún frá Bakkakoti 6,27
1011
Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Freyðir frá Leysingjastöðum II 6,27
1213
Sara Dís Snorradóttir / Gnótt frá Syðra-Fjalli I 6,20
1213
Sara Dís Snorradóttir / Þorsti frá Ytri-Bægisá I 6,20
14 Helena Rán Gunnarsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,17
15 Kristín Karlsdóttir / Frú Lauga frá Laugavöllum 6,03
16 Kolbrún Sif Sindradóttir / Sindri frá Keldudal 5,93
17 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Arion frá Miklholti 5,80
1819
Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Díva frá Bakkakoti 5,77
1819
Kristín Eir Hauksdóttir Holake / Sóló frá Skáney 5,77
20 Þórdís Birna Sindradóttir / Orka frá Stóru-Hildisey 5,73
21 Matthías Sigurðsson / Caruzo frá Torfunesi 5,70
22 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir / Depla frá Laxdalshofi 5,57
2324
Oddur Carl Arason / Órnir frá Gamla-Hrauni 5,37
2324
Harpa Dögg Heiðarsdóttir / Flugsvin frá Grundarfirði 5,37
 
Niðurstöður Tölt T1 - Ungmennaflokkur Forkeppni
Mót: IS2019FAK155 - Íslandsmót fullorðinna
Félag:
Dags.: 05.07.2019
Tími móts: 02.07.2019 - 07.07.2019
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 7,23
2-3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 7,07
2-3 Benjamín Sandur Ingólfsson / Mugga frá Leysingjastöðum II 7,07
4 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 7,00
5-6 Guðmar Freyr Magnússon / Rosi frá Berglandi I 6,93
5-6 Thelma Dögg Tómasdóttir / Marta frá Húsavík 6,93
7 Sylvía Sól Magnúsdóttir / Reina frá Hestabrekku 6,87
8 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg 6,80
9 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,73
1011
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Töffari frá Hlíð 6,63
1011
Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 6,63
1213
Bríet Guðmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,57
1213
Svanhildur Guðbrandsdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,57
14 Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri 6,53
15 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 6,50
16 Eva Dögg Pálsdóttir / Ísó frá Grafarkoti 6,43
17 Hafþór Hreiðar Birgisson / Dimma frá Grindavík 6,37
18 Kári Kristinsson / Hrólfur frá Hraunholti 6,27
19 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir / Gola frá Bakkakoti 6,17
20 Elín Árnadóttir / Prýði frá Vík í Mýrdal 6,13
21 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skriða frá Hlemmiskeiði 3 6,00
22 Dagbjört Skúladóttir / Gljúfri frá Bergi 5,93
23 Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 5,90
2425
Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir / Trú frá Ási 5,83
2425
Þorgils Kári Sigurðsson / Ósk frá Miklaholti 5,83
26 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 5,70
27 Þórdís Inga Pálsdóttir / Vakar frá Efra-Seli 5,63
28 Inga Dís Víkingsdóttir / Ósk frá Hafragili 5,33
29 Bergþór Atli Halldórsson / Snotra frá Bjargshóli 4,90
 
Niðurstöður úr fimi:
 
Niðurstöður í fimi ungmenna
1. Thelma Rut Davíðsdóttir - 6,90
2. Birta Ingadóttir - 6,57
 
Niðurstöður í fimi unglinga:
1. Védís Huld Sigurðardóttir - 8,07
2. Katla Sif Snorradóttir - 8,03
3. Benedikt Ólafsson - 7,37
4. Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson - 7,27
5. Selma Leifsdóttir - 7,20
6. Þórgunnur Þórarinsdóttir - 7,03 
7. Aron Freyr Petersen - 0,0
 
Niðurstöður í fimi barna
1. Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal - 7,17
2. Sara Dís Snorradóttir - 6,57
3. Lilja Rún Sigurjónsdóttir - 6,00
4. Sigrún Helga Halldórsdóttir - 4,80
5. Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir - 0,0