Kynbótasýning Selfossi - hollaröð

10.05.2012 - 09:12
Hollaröð á kynbótasýningu hrossa á Selfossi sem verður dagana 14.-25. maí n.k. er nú tilbúinn.
Hollaröð á kynbótasýningu á Selfossi dagana 14.-25. maí 2012.

Mánudagur 14. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006281209     Staka     Koltursey     Árni Björn Pálsson
2     IS2008166207     Ljúfur     Torfunesi     Árni Björn Pálsson
3     IS2007284172     Kilja     Fornusöndum     Benedikt Bárðarson
4     IS2007287661     Mugga     Syðri Gegnishólum     Bergur / Olil
5     IS2006287660     Aðaldís     Syðri Gegnishólum     Bergur / Olil
6     IS2008187420     Gustur     Langsstöðum     Daníel Ingi Larsen
7     IS2006186866     Magni     Skammbeinsstöðum 3     Davíð Jónsson
8     IS2007187053     Kristall     Auðsholtshjáleigu     Guðmundur Björgvinsson
9     IS2006184554     Gammur     Þúfu í Landeyjum     Guðmundur Björgvinsson
10     IS2008284551     Iðja     Þúfu í Landeyjum     Guðmundur Björgvinsson
11     IS2008187551     Biskup     Stekkum     Guðmundur Lárusson
12     IS2006187280     Böðvar     Tóftum     Hallgrímur Birkisson
13     IS2007238100     Róða     Hvammi Hörðudal     Jóhann Kristinn Ragnarsson
               
Hópur 2 kl. 12:30-15:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2005187318     Öfjörð     Litlu-Reykjum     Árni Björn Pálsson
2     IS2005284806     Rebekka     Teigi     Árni Björn Pálsson
3     IS2007281209     Regla     Koltursey     Elías Þórhallsson
4     IS2007286220     Fura     Hellu     Guðmundur Björgvinsson
5     IS2004265080     Logadís     Syðra-Garðshorni     Guðmundur Björgvinsson
6     IS2006288473     Lísa     Hrafnkelsstöðum     Guðmundur Björgvinsson
7     IS2007165057     Nökkvi     Hrafnsstöðum     Gústaf Loftsson
8     IS2006287569     Hryðja     Selfossi     Gústaf Loftsson
9     IS2008288237     Alda     Unnarholtskoti 3     Gústaf Loftsson
10     IS2004257297     Ólympía     Breiðstöðum     Nina Hrefna Lárusd
11     IS2005284614     Hróðný     Hvítanesi     Ólafur Ásgeirsson
12     IS2006157703     Náttfari     Sauðárkróki     Sigurður V. Matthíasson
13     IS2006284987     Gjöf     Vindási     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 3 kl. 16:00-19:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008286930     Gyðja     Árbæ     Davíð Matthíasson
2     IS2005236448     Vænting     Brúarreykjum     Eggert Páll Helgason
3     IS2005156660     Félagi     Skeggjastöðum     Kim Andersen
4     IS2008184860     Prinsinn     Efra-Hvoli     Lena Zielinski
5     IS2008284863     Piparmey     Efra-Hvoli     Lena Zielinski
6     IS2007282369     Glódís     Þjórsárbakka     Lena Zielinski
7     IS2004176232     Sólmundur     Úlfsstöðum     Logi Laxdal
8     IS2007188907     Glaður     Efst Dal     Logi Laxdal
9     IS2004201092     Gerpla     Ólafsbergi     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2006182337     Keimur     Kjartansstöðum     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2006282338     Dimmblá     Kjartansstöðum     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2008282799     Valentína     Selfossi     Viðar Ingólfsson
13     IS2004186138     Sjór     Ármóti     Viðar Ingólfsson
               
               
Þriðjudagur 15. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006280714     Vissa     Valstrýtu     Árni Björn Pálsson
2     IS2008187685     Villingur     Breiðholti     Árni Björn Pálsson
3     IS2007187661     Strokkur     Syðri Gegnishólum     Bergur / Olil
4     IS2006276180     Bylgja     Ketilstöðum     Bergur / Olil
5     IS2006182466     Oddsteinn     Halakoti     Einar Öder Magnússon
6     IS2005282466     Álfarún     Halakoti     Einar Öder Magnússon
7     IS2005284463     Gráða     Hólavatni     Elvar Þormarsson
8     IS2005286188     Björt     Bakkakoti     Elvar Þormarsson
9     IS2007288908     Njála     Efsta-Dal     Guðmundur Björgvinsson
10     IS2007188906     Hrókur     Efsta-Dal     Guðmundur Björgvinsson
11     IS2007186296     Sólfaxi     Kaldbak     Guðmundur Björgvinsson
12     IS2002158300     Þröstur     Hólum     Sylvía Sigurbjörnsdóttir
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2005288815     Elding     Laugarvatni     Bjarni Bjarnason
2     IS2005288804     Dís     Þóroddsstöðum     Bjarni Bjarnason
3     IS2008181598     Gási     Þingholti     Flosi Ólafsson
4     IS2007286075     Efling     Árbakka     Flosi Ólafsson
5     IS2007186651     Framherji     Flagbjarnarholti     Hinrik Bragason
6     IS2008184874     Dagur     Hjarðartúni     Jón Páll Sveinsson
7     IS2007284874     Dögun     Hjarðartúni     Jón Páll Sveinsson
8     IS2008287455     Kolfreyja     Hurðarbaki     Michel Becher
9     IS2006287330     Brún     Arnarstaðakoti     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2006284633     Messa     Káragerði     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2006284419     Von     Káragerði     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2008137230     Snær     Kóngsbakka     Sævar Örn Sigurvinsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006258442     Þöll     Enni     Árni Björn Pálsson
2     IS2007286598     Huldumær     Herríðarhóli     Árni Björn Pálsson
3     IS2007176176     Frami     Ketilstöðum     Bergur / Olil
4     IS2006276177     Drift     Ketilstöðum     Bergur / Olil
5     IS2005286373     Svana     Hávarðarkoti     Einar Öder Magnússon
6     IS2006286488     Freydís     Smáratúni     Elvar Þormarsson
7     IS2005287844     Ópera     Kálfhóli     Elvar Þormarsson
8     IS2007188477     Þáttur     Fellskoti     Guðmundur Björgvinsson
9     IS2006284701     Virðing     Sperðli     Guðmundur Björgvinsson
10     IS2004288569     Glaðdís     Kjarnholtum     Guðmundur Björgvinsson
11     IS2006182450     Eyður     Halakoti     Svanhvít Kristjánsdóttir
12     IS2007288582     Sif     Helgastöðum 2     Þorsteinn Gunnar Þorsteinsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007284538     Orða     Miðhjáleigu     Adolf Snæbjörnsson
2     IS2006258997     Ánægja     Egilsá     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
3     IS2005287712     Ambátt     Vorsabæjarhjáleigu     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
4     IS2007288804     Tinna     Þóroddsstöðum     Bjarni Bjarnason
5     IS2008288814     Vissa     Þóroddsstöðum     Bjarni Bjarnason
6     IS2007184162     Skýr     Skálakoti     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2008135849     Straumur     Skrúð     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2008282581     Flauta     Skúfslæk     Jakob S. Sigurðsson
9     IS2004258509     Díana     Vatnsleysu     Jón Páll Sveinsson
10     IS2006167040     Ormur     Framnesi     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2007267041     Dögg     Framnesi     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2007286665     Tign     Mykjunesi     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     Is2007276180     Hvellhetta     Ketilstöðum     Bergur / Olil
2     IS2007276177     Álöf     Ketilstöðum     Bergur / Olil
3     IS2007287015     Vá     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
4     Is2007287056     Vildís     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
5     IS2004181976     Grímur     Vakurstöðum     Hrefna María Ómarsdóttir
6     IS2006184674     Þrumufleygur     Álfhólum     John Kr. Sigurjónsson
7     IS2007284669     Álfarós     Álfhólum     John Kr. Sigurjónsson
8     IS2005282450     Heppa     Halakoti     Ragnhildur Haraldsdóttir
9     IS2007125183     Freyr     Vindhóli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10     IS2005182012     Gjafar     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11     IS2006287015     Virðing     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
12     IS2006287017     Þóra Dís     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007281597     Blökk     Þingholti     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
2     IS2007256298     Gæska     Steinnesi     Benedikt Þór Kristjánsson
3     IS2007235846     Plóma     Skrúð     Jakob S. Sigurðsson
4     IS2007235848     Stikla     Skrúð     Jakob S. Sigurðsson
5     IS2004136409     Alur     Lundum     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2004286932     Vaka     Árbæ     Sigurður V. Matthíasson
7     IS2007188506     Végeir     Torfastöðum     Sigurður V. Matthíasson
8     IS2007288501     Sibil     Torfastöðum     Sigurður V. Matthíasson
9     IS2008187466     Gljái     Egilsstaðakoti     Sigursteinn Sumarliðason
10     IS2006182660     Dynur     Dísarstöðum 2     Sigursteinn Sumarliðason
11     IS2007182663     Darri     Dísarstöðum 2     Sigursteinn Sumarliðason
               
               
Miðvikudagur 16. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007277270     Ásgerður     Horni     Daníel Jónsson
2     IS2006177270     Fákur     Horni     Daníel Jónsson
3     IS2007177272     Hljómur     Horni     Daníel Jónsson
4     IS2006277063     Þoka     Reiðará     Sigurður Sigurðarson
5     IS2006288337     Álfdís     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
6     IS2007288336     Nótt     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
7     IS2005225291     Hafrún     Reykjavík     Steindór Guðmundsson
8     IS2005182009     Freyr     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9     IS2007187105     Lómur     Stuðlum     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10     IS2007282011     Dimma     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11     IS2007187017     Hrafnar     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
12     IS2007187013     Árvakur     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007282825     Nóra     Galtastöðum     Árni Björn Pálsson
2     IS2007181980     Óðinn     Vakurstöðum     Árni Björn Pálsson
3     IS2008182653     Sjálfur     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
4     IS2008182650     Grunnur     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
5     IS2008182589     Skjálfti     Vatnsholti     Páll Bragi Hólmarsson
6     IS2008282191     Þula     Völlum     Páll Bragi Hólmarsson
7     IS2004284251     Gola     Grenstanga     Sigurður V. Matthíasson
8     IS2003286886     Stjarna Hrönn     Kaldakinn     Sigurður V. Matthíasson
9     IS2006284970     Duld     Lynghaga     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2005287059     Skjönn     Skjálg     Sigursteinn Sumarliðason
11     IS2007287655     Hempa     Dalbæ     Sigursteinn Sumarliðason
12     IS2007181415     Sproti     Sauðholti     Sigursteinn Sumarliðason
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007177273     Seifur     Horni     Daníel Jónsson
2     IS2005277270     Krús     Horni     Daníel Jónsson
3     IS2006181110     Þeyr     Holtsmúla     Daníel Jónsson
4     IS2009182372     Höfði     Hólaborg     Ingimar Baldvinsson
5     IS2006125221     Vinur     Reykjavík     Jón Gíslason
6     IS2007288337     Védís     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
7     IS2007288338     Dáð     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
8     IS2005255184     Rán     Þorkelshóli 2     Sigurður Sigurðarson
9     IS2005285070     Gjósta     Prestsbakka     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10     IS2007185071     Gaupi     Prestsbakka     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11     IS2006281773     Prinsessa     Sörlatungu     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2006286545     Melkorka     Hárlaugsstöðum 2     Ævar Örn Guðjónsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006125041     Sólbjartur     Flekkudal     Artemisia Bertus
2     IS2005165890     Kafteinn     Kommu     Artemisia Bertus
3     IS2008181977     Hafsteinn     Vakurstöðum     Árni Björn Pálsson
4     IS2004258442     Fura     Enni     Árni Björn Pálsson
5     IS2006101027     Glitnir     Eikarbrekku     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2007286691     Flekka     Skeiðvöllum     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2008286687     Sóley     Skeiðvöllum     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2006282650     Brúða     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
9     IS2005182653     Tónn     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
10     IS2004201022     Ólga     Fróni     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2005282200     Svala     Úlfljótsvatni     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2006157465     Starkaður     Stóru-Gröf     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006165794     Krókur     Ytra-Dalsgerði     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
2     IS2006265649     Kringla     Jarðbrú     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
3     IS2007281377     Perla     Þjóðólfshaga 3     Brynjar Jón Stefánsson
4     IS2007281376     Sóldís     Þjóðólfshaga 3     Brynjar Jón Stefánsson
5     IS2008188208     Glitnir     Hrafnkelsstöðum     Bylgja Gauksdóttir
6     IS2007201006     Ugla     Flagveltu     Bylgja Gauksdóttir
7     IS2007287725     Alvara     Dalbæ     Bylgja Gauksdóttir
8     IS2006187003     Styrkur     Kjarri     Daníel Jónsson
9     IS2005286913     Rauðsey     Feti     Daníel Jónsson
10     IS2007186189     Arion     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
11     IS2005186543     Ópall     Hárlaugsstöðum 2     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2006286296     Þrenning     Kaldbak     Ævar Örn Guðjónsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2005286746     Sunna     Holtsmúla     Ásmundur Ernir Snorrason
2     IS2007286688     Frigg     Skeiðvöllum     Ásmundur Ernir Sonrrason
3     IS2007255260     Veröld     Síðu     Jakob S. Sigurðsson
4     IS2005286699     Ófelía     Holtsmúla     Jakob S. Sigurðsson
5     IS2006186882     Eldur     Köldukinn     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2006225454     Gletta     Reykjavík     Ómar Hjaltason
7     IS2008287750     Þóra     Selfossi     Sigurður V. Matthíasson
8     IS2006255606     Gefjun     Bjargshóli     Sigurður V. Matthíasson
9     IS2006284146     Sól     Ármóti     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2007256452     Ásta Sóllilja     Blönduósi     Sólon Morthens
11     IS2008187882     Amper     Kílhrauni     Sólon Morthens
               
               
Mánudagur 21. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006287513     Rökkva     Skálmholti     Brynjar Jón Stefánsson
2     IS2008188277     Konsert     Túnsbergi     Erlingur Erlingsson
3     IS2007187408     Kolbeinn     Hrafnsholti     Erlingur Erlingsson
4     IS2008101184     Krummi     Dalsholti     Guðmundur Björgvinsson
5     IS2006186713     Magni     Snjallsteinshöfða     Guðmundur Björgvinsson
6     IS2008257713     Hlín     Miðsitju     Guðmundur Björgvinsson
7     IS2006282372     Blæja     Hólaborg     Viðar Ingólfsson
8     IS2004287981     Ársól     Vorsabæ 2     Viðar Ingólfsson
9     IS2005235537     Birta     Mið-Fossum     Viðar Ingólfsson
10     IS2007135606     Ægir     Efri-Hrepp     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007135056     Piltur     Akranesi     Þórður Þorgeirsson
12     IS2006235423     Bylgja     Neðra-Skarði     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006201011     Lilja Dís     Fosshofi     Bergur / Olil
2     IS2007176236     Haukur     Lönguhlíð     Bergur / Olil
3     IS2006286178     Spá     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
4     IS2006186178     Penni     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
5     IS2006286179     Viðja     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
6     IS2007287012     Eldey     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
7     IS2008287055     Teista     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
8     IS2004282806     Framtíð     Vestur-Meðalholtum     Sigurður Sigurðarson
9     IS2006287401     Sigð     Hrafnsholti     Sigurður Sigurðarson
10     IS2006187370     Týr     Brúnastöðum     Sigurður Sigurðarson
11     IS2004282012     Hrund     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12     IS2006282012     Hildur     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006265872     Kápa     Garðsá     Erlingur Erlingsson
2     IS2007287767     Svala     Efri-Gegnishólum     Erlingur Erlingsson
3     IS2007256955     Sunna     Skagaströnd     Guðmundur Björgvinsson
4     IS2008225100     Síneta     Mosfellsbæ     Guðmundur Björgvinsson
5     IS2008155260     Vestri     Síðu     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2007235565     Hetja     Vatnshömrum     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2007287144     Hnota     Litlalandi     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2006235538     Fríð     Mið-Fossum     Viðar Ingólfsson
9     IS2005287139     Blekking     Sunnuhvoli     Viðar Ingólfsson
10     IS2005287438     nn     Glóru     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007187439     Tjaldur     Glóru     Þórður Þorgeirsson
12     IS2007225174     Kolfinna     Laugarbakka     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006225036     Hrafnhetta     Þúfu     Daníel Jónsson
2     IS2006281511     Hnáta     Koltursey     Daníel Jónsson
3     IS2007281210     Sveðja     Koltursey     Daníel Jónsson
4     IS2005284670     Indía     Álfhólum     Hrefna María Ómarsdóttir
5     IS2005101001     Konsert     Korpu     John Kr. Sigurjónsson
6     IS2005201001     Kveðja     Korpu     John Kr. Sigurjónsson
7     IS2006280326     Lína     Traðarlandi     Ríkharður Flemming Jensen
8     IS2004187002     Bláskjár     Kjarri     Sigurður Sigurðarson
9     IS2006265448     Binný     Björgum     Sigurður Sigurðarson
10     IS2004265445     Sísí     Björgum     Sigurður Sigurðarson
11     IS2006285260     Lyfting     Þykkvabæ     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12     IS2006285070     Glóð     Prestsbakka     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008186776     Garri     Heysholti     Gústaf Loftsson
2     IS2007186142     Ásþór     Ármóti     Gústaf Loftsson
3     IS2007136671     Stólpi     Borgarnesi     Jakob S. Sigurðsson
4     IS2007135892     Vörður     Sturlureykjum     Jakob S. Sigurðsson
5     IS2007281762     Mylla     Meiri-Tungu III     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2007287646     Syrpa     Laugarbökkum     Janus Eiriksson
7     IS2005187646     Brynjar     Laugarbökkum     Janus Eiriksson
8     IS2004284574     Kátína     Grímsstöðum     Sara Ástþórsdóttir
9     IS2007284672     Eldglóð     Álfhólum     Sara Ástþórsdóttir
10     IS2007186482     Seiður     Hábæ     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007235060     Elja     Einhamri     Þórður Þorgeirsson
12     IS2008235060     Bylgja     Einhamri     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007281511     Hnoss     Koltursey     Daníel Jónsson
2     IS2005280330     Eydís     Miðey     Daníel Jónsson
3     IS2007225144     Glódís Perla     Grímsstöðum     Daníel Jónsson
4     IS2005286139     Vala     Ármóti     John Kr. Sigurjónsson
5     IS2007187105     Dís     Ármóti     John Kr. Sigurjónsson
6     IS2005280325     Líneik     Traðarlandi     Ríkharður Flemming Jensen
7     IS2004236458     Hönk     Kaðalstöðum I     Ríkharður Flemming Jensen
8     is2006182550     Týr     Skálatjörn     Sigurður Sigurðsson
9     IS2005282551     Birta     Skúfslæk     Sigurður Sigurðsson
10     IS2006284538     Karólína     Mið-Hjáleigu     Siguroddur Pétursson
11     IS2007137718     Hrynur     Hrísdal 1     Siguroddur Pétursson
               
               
Þriðjudagur 22. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007235942     Vesta     Hellubæ     Bergur / Olil
2     IS2007235941     Hugrún     Hellubæ     Bergur / Olil
3     IS2007257801     Tildra     Varmalæk     Daníel Jónsson
4     IS2006236590     Elding     Skjólbrekku     Daníel Jónsson
5     IS2006156956     Kompás     Skagaströnd     Daníel Jónsson
6     IS2006125101     Erill     Mosfellsbæ     Guðmundur Björgvinsson
7     IS2006235536     Von     Miðfossum     Guðmundur Björgvinsson
8     IS2007181206     Prati     Borg     Guðmundur Björgvinsson
9     IS2006287718     Grímsey     Arabæ     Ingunn Birna Ingólfsdóttir
10     IS2007281397     Filma     Lyngholti     Ingunn Birna Ingólfsdóttir
11     IS2008282829     Vakning     Hófgerði     Jens Magnús Jakobsson
12     IS2007282828     Vitund     Hófgerði     Jens Magnús Jakobsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006281385     Hlýja     Ásbrú     Erlingur Erlingsson
2     IS2008281385     Lifun     Ásbrú     Erlingur Erlingsson
3     IS2007287804     Reysn     Blesastöðum 1a     Helga Una Björnsdóttir
4     IS2006255177     Birta     Syðra-Kolugili     Helga Una Björnsdóttir
5     IS2004182653     Heiðar     Austurkoti     Hugrún Jóhannsdóttir
6     IS2005255207     Kletta     Vesturhópshólum     Páll Bragi Hólmarsson
7     IS2005287749     Þröm     Rútstaða-Norðurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
8     IS2006287139     Kolfinna     Sunnuhvoli     Viðar Ingólfsson
9     IS2007282339     Náttsól     Kjartansstöðum     Viðar Ingólfsson
10     IS2004235108     Ösp     Akranesi     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007257321     Brá     Hellulandi     Þórður Þorgeirsson
12     IS2008257591     Komma     Ytra-Vallholti     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007276182     Sena     Ketilstöðum     Bergur / Olil
2     IS2006176176     Flaumur     Ketilstöðum     Bergur / Olil
3     IS2006258509     Djásn     Vatnsleysu     Daníel Jónsson
4     IS2002158620     Hreimur     Flugumýri     Daníel Jónsson
5     IS2006258629     Sóldögg     Flugumýri 2     Daníel Jónsson
6     IS2008186693     Hrannar     Skeiðvöllum     Guðmundur Björgvinsson
7     IS2005184930     Fáfnir     Hvolsvelli     Guðmundur Björgvinsson
8     IS2007101010     Elliði     Fosshofi     Kári Steinsson
9     IS2007187752     Krapi     Selfossi     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2006287570     Loftrún     Austurási     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2005285651     Veröld     Presthúsum II     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2007186104     Sjóður     Kirkjubæ     Guðmundur Björgvinsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006286701     Hekla     Leirubakka     Elvar Þormarsson
2     IS2008288264     Hanna     Hrafnkelsstöðum     Erlingur Erlingsson
3     IS2008235630     Hylling     Grímastöðum     Erlingur Erlingsson
4     IS2007287810     Eyvör     Blesastöðum 1A     Helga Una Björnsdóttir
5     IS2007280240     Undrun     Velli     Lena Zielinski
6     IS2006287449     Hrísey     Langholtsparti     Lena Zielinski
7     IS2005287803     Lína     Blesastöðum 1A     Magnús Trausti Svavarsson
8     IS2006235073     Birta     Akranesi     Viðar Ingólfsson
9     IS2007255177     Kría     Syðra-Kolugili     Viðar Ingólfsson
10     IS2006225041     Auður     Flekkudal     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006282271     Júlía     Hvítholti     Þórður Þorgeirsson
12     IS2007201031     Gletta     Margrétarhofi     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008188226     Váli     Efra-Langholti     Daníel Jónsson
2     IS2005181889     Tígulás     Marteinstungu     Daníel Jónsson
3     IS2006187803     Kraftur     Blesastöðum     John Kr. Sigurjónsson
4     IS2004286999     Spurning     Sörlatungu     John Kr. Sigurjónsson
5     IS2008181764     Júní     Meiri-Tungu III     Jóhann Kristinn Ragnarsson
6     Is2005286811     Kempa     Austvaðsholti     Jóhann Kristinn Ragnarsson
7     IS2005257002     Harpa-Sjöfn     Sauðárkróki     Sigurður V. Matthíasson
8     IS2007187750     Þráinn     Selfossi     Sigurður V. Matthíasson
9     IS2007225187     Bríet     Laugabakka     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2006155479     Herkúles     Þóreyjarnúpi     Ævar Örn Guðjónsson
11     IS2006284880     Sara     Strandarhjáleigu     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2005284884     Þyrla     Strandarhjáleigu     Ævar Örn Guðjónsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007284173     Sál     Fornusöndum     Atli Guðmundsson
2     IS2003225401     Grýta     Garðabæ     Bylgja Gauksdóttir
3     IS2005125219     Glaumur     Reykjavík     Bylgja Gauksdóttir
4     IS2007284975     Gyðja     Hvolsvelli     Elvar Þormarsson
5     IS2006238501     Askja     Ásgarði     Elvar Þormarsson
6     IS2006282354     Svala     V-Stokkseyrarseli     Lena Zielinski
7     IS2003287725     Andrá     Dalbæ     Lena Zielinski
8     IS2006135513     Skálmar     Nýjabæ     Sigurður Óli Kristinsson
9     IS2006286342     Skrugga     Lyngási     Sigurður Óli Kristinsson
10     IS2006236611     Skíma     Sveinatungu     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007255507     Gullbrá     Syðsta-Ósi     Þórður Þorgeirsson
12     IS2006286631     Gabríela     Króki     Þórður Þorgeirsson
               
               
Miðvikudagur 23. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006276173     Sprengja     Ketilsstöðum     Bergur Jónsson
2     IS2007276190     Oddný     Ketilsstöðum     Bergur Jónsson
3     IS2007284984     Harpa     Vindási     Brynjar Jón Stefánsson
4     IS2007284417     Fröken     Voðmúlastöðum     Brynjar Jón Stefánsson
5     IS2006182570     Herjólfur     Ragnheiðarstöðum     Erlingur Erlingsson
6     IS2007187402     Grani     Langholti     Erlingur Erlingsson
7     IS2007284741     Krás     Strandarhöfði     Ragnhildur Haraldsdóttir
8     IS2006287571     Lukkudís     Austurási     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9     IS2007282570     Helga-Ósk     Ragnheiðarstöðum     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10     IS2008265989     Kengála     Neðri-Rauðalæk     Þórður Þorgeirsson
11     IS2003256298     Dögg     Steinnesi     Þórður Þorgeirsson
12     IS2005187604     Heimur     Votmúla     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2008186002     Nói     Stóra-Hofi     Daníel Jónsson
2     IS2006287001     Náma     Kjarri     Daníel Jónsson
3     IS2006287002     Gjóla     Kjarri     Daníel Jónsson
4     IS2003225106     Esja     Dalsbúi     Hallgrímur Birkisson
5     IS2006225709     Dögg     Valhöll     Hallgrímur Birkisson
6     IS2006287404     Beta     Langholti     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2007287260     Hallbera     Hólum     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2008201126     Aría     Hestasýn     Jakob S. Sigurðsson
9     IS2008187654     Krókus     Dalbæ     Sigursteinn Sumarliðason
10     IS2006287434     Urður     Oddgeirshólum     Sigursteinn Sumarliðason
11     IS2008137726     Hylur     Miðhrauni     Svanhvít Kristjánsdóttir
12     IS2006237722     Rós     Miðhrauni     Svanhvít Kristjánsdóttir
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007182573     Þrymur     Ragnheiðarstöðum     Erlingur Erlingsson
2     IS2007286955     Blíða     Litlu-Tungu     Erlingur Erlingsson
3     IS2006135809     Laufi     Skáney     Haukur Bjarnason
4     IS2005235803     Líf     Skáney     Haukur Bjarnason
5     IS2007287812     Hróðný     Blesastöðum 1A     Magnús Trausti Svavarsson
6     IS2007288500     Óskadís     Brattholti     Magnús Trausti Svavarsson
7     IS2006287794     Þokkafull     Hamarshjáleigu     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
8     Is2007187018     Toppur     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
9     IS2007287054     Ríma     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
10     IS2006187138     Kopar     Sunnuhvoli     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007156894     Sægaumur     Eyjarkoti     Þórður Þorgeirsson
12     IS2005135813     Þytur     Skáney     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008235111     Hermína     Akranesi     Benedikt Þór Kristjánsson
2     IS2006187002     Rauður     Kjarri     Daníel Jónsson
3     IS2004182016     Leikur     Kröggólfsstöðum     Daníel Jónsson
4     IS2005266906     Rjóð     Saltvík     Daníel Jónsson
5     IS2008186075     Róbert     Árbakka     Flosi Ólafsson
6     IS2008181103     Kiljan     Holtsmúla     Flosi Ólafsson
7     IS2008201128     Tíbrá     Hestasýn     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2008249014     Snót     Laugarbóli     Jakob S. Sigurðsson
9     IS2008249010     Eining     Laugarbóli     Jakob S. Sigurðsson
10     IS2005288764     Rösk     Minni-Borg     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2006257002     Hugmynd     Sauðárkróki     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2006138450     Glymur     Leiðólfsstöðum     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008182314     Háski     Hamarsey     Artemisia Bertus
2     IS2005257895     Hekla     Tunguhálsi 2     Artemisia Bertus
3     IS2008287004     Hugvekja     Kjarri     Janus Eiriksson
4     IS2007288246     NN     Hrafnkelsstöðum     Janus Eiriksson
5     IS2008287018     Terna     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
6     IS2008287053     Kolfreyja     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
7     IS2008165035     Ás Eyfjörð     Bakka     Þórður Þorgeirsson
8     IS2006125080     Dan     Hofi     Þórður Þorgeirsson
9     Is2007201002     Katla     Korpu     Þórður Þorgeirsson
10     IS2001184957     Njáll     Hvolsvelli     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006137636     Drymbill     Brautarholti     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2006281826     Eldborg     Skák     Ævar Örn Guðjónsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2005225164     Marhildur     Reynisvatni     Daníel Jónsson
2     IS2004265228     Gígja     Búlandi     Daníel Jónsson
3     IS2007182584     Baldur     Skúfslæk     Flosi Ólafsson
4     IS2006176054     Fífill     Eskifirði     Hinrik Bragason
5     IS2008249013     Rót     Laugarbóli     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2006136584     Abel     Eskiholti     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2006255109     Brana     Lækjamóti     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2003286938     Tinna     Árbæ     Sigurður Óli Kristinsson
9     IS2006286526     Rauðhetta     Seli     Sigurður Óli Kristinsson
10     IS2004155643     Rammur     Efra-Núpi     Sigurður V. Matthíasson
11     Is2006188276     Hljómur     Túnbergi     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2007286077     Fylking     Árbakka     Teitur Árnason
               
               
Fimmtudagur 24. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007287811     Eyrún     Blesastöðum 1A     Helga Una Björnsdóttir
2     IS2007287806     Hryðja     Blesastöðum 1A     Helga Una Björnsdóttir
3     IS2006188415     Svali     Tjörn     Sólon Morthens
4     IS2008288439     Bergþóra     Friðheimum     Sólon Morthens
5     IS2006282454     Glóey     Halakoti     Svanhvít Kristjánsdóttir
6     IS2004182456     Friður     Halakoti     Svanhvít Kristjánsdóttir
7     IS2007135832     Askur     Laugavöllum     Viðar Ingólfsson
8     IS2007237337     Blesa     Bergi     Viðar Ingólfsson
9     IS2006237336     Skriða     Bergi     Viðar Ingólfsson
10     IS2007186508     Ofsi     Miðási     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007286510     Koldimm     Miðási     Þórður Þorgeirsson
12     IS2005235513     Heiður     Nýjabæ     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 2 kl. 12:30-15:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2008236521     Þorgerður Brák     Svignaskarði     Berglind Rósa Guðmundsd.
2     IS2007276174     Synd     Ketilsstöðum     Bergur Jónsson
3     IS2007176181     Fálmar     Ketilsstöðum     Bergur Jónsson
4     IS2005282571     Blíða     Ragnheiðarstöðum     Daníel Ingi Smárason
5     IS2007282587     Kemba     Ragnheiðarstöðum     Daníel Ingi Smárason
6     IS2007287870     Snilld     Reyrhaga     Erlingur Erlingsson
7     IS2008276201     Sól     Úlfsstöðum     Erlingur Erlingsson
8     IS2006235467     Narnía     Vestri-Leirárgörðum     Karen Líndal Marteinsdóttir
9     IS2007235469     Ólympía     Vestri-Leirárgörðum     Karen Líndal Marteinsdóttir
10     IS2007135069     Vaðall     Akranesi     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006137637     Alvar     Brautarholti     Þórður Þorgeirsson
12     IS2004237638     Brynglóð     Brautarholti     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 3 kl. 16:00-19:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007282660     Drótt     Dísarstöðum 2     ?
2     IS2006187242     Vals     Efra-Seli     Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir
3     IS2008282899     Fjöður     Ragnheiðarstöðum     Daníel Ingi Smárason
4     IS2005236523     Kveikja     Svignaskarði     Daníel Ingi Smárason
5     IS2007235473     Sprengja     Vestri-Leirárgörðum     Karen Líndal Marteinsdóttir
6     IS2007135469     Orfeus     Vestri-Leirárgörðum     Karen Líndal Marteinsdóttir
7     IS2004286632     Elka     Króki     Kristín Lárusdóttir
8     IS2005285517     Þöll     Vík     Kristín Lárusdóttir
9     IS2008187937     Þór     Votumýri     Þórður Þorgeirsson
10     IS2007101043     Steðji     Skipaskaga     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006201042     Arna     Skipaskaga     Þórður Þorgeirsson
12     IS2006282360     Rós     Stokkseyrarseli     Þórður Þorgeirsson