Kynbótasýning á Selfossi hafin

14.05.2012 - 08:28
Kynbótasýning á Selfossi hófst nú í morgun á Brávöllum. Meðfylgjandi er hollaröð sýningarinnar.
Hollaröð á kynbótasýningu á Selfossi dagana 14.-25. maí 2012.

Mánudagur 14. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006281209     Staka     Koltursey     Árni Björn Pálsson
2     IS2008166207     Ljúfur     Torfunesi     Árni Björn Pálsson
3     IS2007284172     Kilja     Fornusöndum     Benedikt Bárðarson
4     IS2008187420     Gustur     Langsstöðum     Daníel Ingi Larsen
5     IS2006186866     Magni     Skammbeinsstöðum 3     Davíð Jónsson
6     IS2007187053     Kristall     Auðsholtshjáleigu     Guðmundur Björgvinsson
7     IS2006184554     Gammur     Þúfu í Landeyjum     Guðmundur Björgvinsson
8     IS2008284551     Iðja     Þúfu í Landeyjum     Guðmundur Björgvinsson
9     IS2008187551     Biskup     Stekkum     Guðmundur Lárusson
10     IS2006187280     Böðvar     Tóftum     Hallgrímur Birkisson
11     IS2007238100     Róða     Hvammi Hörðudal     Jóhann Kristinn Ragnarsson
               
Hópur 2 kl. 12:30-15:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2005187318     Öfjörð     Litlu-Reykjum     Árni Björn Pálsson
2     IS2005284806     Rebekka     Teigi     Árni Björn Pálsson
3     IS2007281209     Regla     Koltursey     Elías Þórhallsson
4     IS2007286220     Fura     Hellu     Guðmundur Björgvinsson
5     IS2004265080     Logadís     Syðra-Garðshorni     Guðmundur Björgvinsson
6     IS2006288473     Lísa     Hrafnkelsstöðum     Guðmundur Björgvinsson
7     IS2007165057     Nökkvi     Hrafnsstöðum     Gústaf Loftsson
8     IS2006287569     Hryðja     Selfossi     Gústaf Loftsson
9     IS2008288237     Alda     Unnarholtskoti 3     Gústaf Loftsson
10     IS2004257297     Ólympía     Breiðstöðum     Nina Hrefna Lárusd
11     IS2005284614     Hróðný     Hvítanesi     Ólafur Ásgeirsson
12     IS2004201092     Gerpla     Ólafsbergi     Sigurður V. Matthíasson
13     IS2006284987     Gjöf     Vindási     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 3 kl. 16:00-19:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008286930     Gyðja     Árbæ     Davíð Matthíasson
2     IS2005236448     Vænting     Brúarreykjum     Eggert Páll Helgason
3     IS2005156660     Félagi     Skeggjastöðum     Kim Andersen
4     IS2008184860     Prinsinn     Efra-Hvoli     Lena Zielinski
5     IS2008284863     Piparmey     Efra-Hvoli     Lena Zielinski
6     IS2007282369     Glódís     Þjórsárbakka     Lena Zielinski
7     IS2006182337     Keimur     Kjartansstöðum     Sigurður V. Matthíasson
8     IS2006282338     Dimmblá     Kjartansstöðum     Sigurður V. Matthíasson
9     IS2008282799     Valentína     Selfossi     Viðar Ingólfsson
10     IS2004186138     Sjór     Ármóti     Viðar Ingólfsson
               
               
Þriðjudagur 15. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006280714     Vissa     Valstrýtu     Árni Björn Pálsson
2     IS2008187685     Villingur     Breiðholti     Árni Björn Pálsson
3     IS2007187661     Strokkur     Syðri Gegnishólum     Bergur / Olil
4     IS2006276180     Bylgja     Ketilstöðum     Bergur / Olil
5     IS2006182466     Oddsteinn     Halakoti     Einar Öder Magnússon
6     IS2005282466     Álfarún     Halakoti     Einar Öder Magnússon
7     IS2005284463     Gráða     Hólavatni     Elvar Þormarsson
8     IS2005286188     Björt     Bakkakoti     Elvar Þormarsson
9     IS2007288908     Njála     Efsta-Dal     Guðmundur Björgvinsson
10     IS2007188906     Hrókur     Efsta-Dal     Guðmundur Björgvinsson
11     IS2007186296     Sólfaxi     Kaldbak     Guðmundur Björgvinsson
12     IS2002158300     Þröstur     Hólum     Sylvía Sigurbjörnsdóttir
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2005288815     Elding     Laugarvatni     Bjarni Bjarnason
2     IS2005288804     Dís     Þóroddsstöðum     Bjarni Bjarnason
3     IS2008181598     Gási     Þingholti     Flosi Ólafsson
4     IS2007286075     Efling     Árbakka     Flosi Ólafsson
5     IS2007186651     Framherji     Flagbjarnarholti     Hinrik Bragason
6     IS2008184874     Dagur     Hjarðartúni     Jón Páll Sveinsson
7     IS2007284874     Dögun     Hjarðartúni     Jón Páll Sveinsson
8     IS2008287455     Kolfreyja     Hurðarbaki     Michel Becher
9     IS2006287330     Brún     Arnarstaðakoti     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2006284633     Messa     Káragerði     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2006284419     Von     Káragerði     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2008137230     Snær     Kóngsbakka     Sævar Örn Sigurvinsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006258442     Þöll     Enni     Árni Björn Pálsson
2     IS2007286598     Huldumær     Herríðarhóli     Árni Björn Pálsson
3     IS2007176176     Frami     Ketilstöðum     Bergur / Olil
4     IS2006276177     Drift     Ketilstöðum     Bergur / Olil
5     IS2005286373     Svana     Hávarðarkoti     Einar Öder Magnússon
6     IS2006286488     Freydís     Smáratúni     Elvar Þormarsson
7     IS2005287844     Ópera     Kálfhóli     Elvar Þormarsson
8     IS2007188477     Þáttur     Fellskoti     Guðmundur Björgvinsson
9     IS2006284701     Virðing     Sperðli     Guðmundur Björgvinsson
10     IS2004288569     Glaðdís     Kjarnholtum     Guðmundur Björgvinsson
11     IS2006182450     Eyður     Halakoti     Svanhvít Kristjánsdóttir
12     IS2007288582     Sif     Helgastöðum 2     Þorsteinn Gunnar Þorsteinsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006258997     Ánægja     Egilsá     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
2     IS2005287712     Ambátt     Vorsabæjarhjáleigu     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
3     IS2007288804     Tinna     Þóroddsstöðum     Bjarni Bjarnason
4     IS2008288814     Vissa     Þóroddsstöðum     Bjarni Bjarnason
5     IS2007184162     Skýr     Skálakoti     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2008135849     Straumur     Skrúð     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2008282581     Flauta     Skúfslæk     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2004258509     Díana     Vatnsleysu     Jón Páll Sveinsson
9     IS2006167040     Ormur     Framnesi     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2007267041     Dögg     Framnesi     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2007286665     Tign     Mykjunesi     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007287015     Vá     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
2     Is2007287056     Vildís     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
3     IS2004181976     Grímur     Vakurstöðum     Hrefna María Ómarsdóttir
4     IS2006184674     Þrumufleygur     Álfhólum     John Kr. Sigurjónsson
5     IS2007284669     Álfarós     Álfhólum     John Kr. Sigurjónsson
6     IS2005282450     Heppa     Halakoti     Ragnhildur Haraldsdóttir
7     IS2007125183     Freyr     Vindhóli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
8     IS2005182012     Gjafar     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9     IS2006287015     Virðing     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
10     IS2006287017     Þóra Dís     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007281597     Blökk     Þingholti     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
2     IS2007256298     Gæska     Steinnesi     Benedikt Þór Kristjánsson
3     IS2007235846     Plóma     Skrúð     Jakob S. Sigurðsson
4     IS2007235848     Stikla     Skrúð     Jakob S. Sigurðsson
5     IS2004136409     Alur     Lundum     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2004286932     Vaka     Árbæ     Sigurður V. Matthíasson
7     IS2007188506     Végeir     Torfastöðum     Sigurður V. Matthíasson
8     IS2007288501     Sibil     Torfastöðum     Sigurður V. Matthíasson
9     IS2008187466     Gljái     Egilsstaðakoti     Sigursteinn Sumarliðason
10     IS2006182660     Dynur     Dísarstöðum 2     Sigursteinn Sumarliðason
11     IS2007182663     Darri     Dísarstöðum 2     Sigursteinn Sumarliðason
               
               
Miðvikudagur 16. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007277270     Ásgerður     Horni     Daníel Jónsson
2     IS2006177270     Fákur     Horni     Daníel Jónsson
3     IS2007177272     Hljómur     Horni     Daníel Jónsson
4     IS2006277063     Þoka     Reiðará     Sigurður Sigurðarson
5     IS2006288337     Álfdís     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
6     IS2007288336     Nótt     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
7     IS2005225291     Hafrún     Reykjavík     Steindór Guðmundsson
8     IS2005182009     Freyr     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9     IS2007187105     Lómur     Stuðlum     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10     IS2007282011     Dimma     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11     IS2007187017     Hrafnar     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
12     IS2007187013     Árvakur     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007282825     Nóra     Galtastöðum     Árni Björn Pálsson
2     IS2007181980     Óðinn     Vakurstöðum     Árni Björn Pálsson
3     IS2008182653     Sjálfur     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
4     IS2008182650     Grunnur     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
5     IS2008182589     Skjálfti     Vatnsholti     Páll Bragi Hólmarsson
6     IS2008282191     Þula     Völlum     Páll Bragi Hólmarsson
7     IS2004284251     Gola     Grenstanga     Sigurður V. Matthíasson
8     IS2003286886     Stjarna Hrönn     Kaldakinn     Sigurður V. Matthíasson
9     IS2006284970     Duld     Lynghaga     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2005287059     Skjönn     Skjálg     Sigursteinn Sumarliðason
11     IS2007287655     Hempa     Dalbæ     Sigursteinn Sumarliðason
12     IS2007181415     Sproti     Sauðholti     Sigursteinn Sumarliðason
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007177273     Seifur     Horni     Daníel Jónsson
2     IS2005277270     Krús     Horni     Daníel Jónsson
3     IS2006181110     Þeyr     Holtsmúla     Daníel Jónsson
4     IS2009182372     Höfði     Hólaborg     Ingimar Baldvinsson
5     IS2006125221     Vinur     Reykjavík     Jón Gíslason
6     IS2007288337     Védís     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
7     IS2007288338     Dáð     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
8     IS2005255184     Rán     Þorkelshóli 2     Sigurður Sigurðarson
9     IS2005285070     Gjósta     Prestsbakka     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10     IS2007185071     Gaupi     Prestsbakka     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11     IS2006281773     Prinsessa     Sörlatungu     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2006286545     Melkorka     Hárlaugsstöðum 2     Ævar Örn Guðjónsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006125041     Sólbjartur     Flekkudal     Artemisia Bertus
2     IS2005165890     Kafteinn     Kommu     Artemisia Bertus
3     IS2008181977     Hafsteinn     Vakurstöðum     Árni Björn Pálsson
4     IS2004258442     Fura     Enni     Árni Björn Pálsson
5     IS2006101027     Glitnir     Eikarbrekku     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2007286691     Flekka     Skeiðvöllum     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2008286687     Sóley     Skeiðvöllum     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2006282650     Brúða     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
9     IS2005182653     Tónn     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
10     IS2004201022     Ólga     Fróni     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2005282200     Svala     Úlfljótsvatni     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2006157465     Starkaður     Stóru-Gröf     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006165794     Krókur     Ytra-Dalsgerði     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
2     IS2006265649     Kringla     Jarðbrú     Anna Sigríður Valdimarsdóttir
3     IS2007281377     Perla     Þjóðólfshaga 3     Brynjar Jón Stefánsson
4     IS2007281376     Sóldís     Þjóðólfshaga 3     Brynjar Jón Stefánsson
5     IS2008188208     Glitnir     Hrafnkelsstöðum     Bylgja Gauksdóttir
6     IS2007201006     Ugla     Flagveltu     Bylgja Gauksdóttir
7     IS2007287725     Alvara     Dalbæ     Bylgja Gauksdóttir
8     IS2006187003     Styrkur     Kjarri     Daníel Jónsson
9     IS2005286913     Rauðsey     Feti     Daníel Jónsson
10     IS2007186189     Arion     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
11     IS2005186543     Ópall     Hárlaugsstöðum 2     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2006286296     Þrenning     Kaldbak     Ævar Örn Guðjónsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2005286746     Sunna     Holtsmúla     Ásmundur Ernir Snorrason
2     IS2007286688     Frigg     Skeiðvöllum     Ásmundur Ernir Sonrrason
3     IS2007255260     Veröld     Síðu     Jakob S. Sigurðsson
4     IS2005286699     Ófelía     Holtsmúla     Jakob S. Sigurðsson
5     IS2006186882     Eldur     Köldukinn     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2006225454     Gletta     Reykjavík     Ómar Hjaltason
7     IS2004257928     Þokkadís     Giljum     Ómar Hjaltason
8     IS2008287750     Þóra     Selfossi     Sigurður V. Matthíasson
9     IS2006255606     Gefjun     Bjargshóli     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2006284146     Sól     Ármóti     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2007256452     Ásta Sóllilja     Blönduósi     Sólon Morthens
12     IS2008187882     Amper     Kílhrauni     Sólon Morthens
               
               
Mánudagur 21. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006287513     Rökkva     Skálmholti     Brynjar Jón Stefánsson
2     IS2008188277     Konsert     Túnsbergi     Erlingur Erlingsson
3     IS2007187408     Kolbeinn     Hrafnsholti     Erlingur Erlingsson
4     IS2008101184     Krummi     Dalsholti     Guðmundur Björgvinsson
5     IS2006186713     Magni     Snjallsteinshöfða     Guðmundur Björgvinsson
6     IS2008257713     Hlín     Miðsitju     Guðmundur Björgvinsson
7     IS2006282372     Blæja     Hólaborg     Viðar Ingólfsson
8     IS2004287981     Ársól     Vorsabæ 2     Viðar Ingólfsson
9     IS2005235537     Birta     Mið-Fossum     Viðar Ingólfsson
10     IS2007135606     Ægir     Efri-Hrepp     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007135056     Piltur     Akranesi     Þórður Þorgeirsson
12     IS2006235423     Bylgja     Neðra-Skarði     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006201011     Lilja Dís     Fosshofi     Bergur / Olil
2     IS2007176236     Haukur     Lönguhlíð     Bergur / Olil
3     IS2006286178     Spá     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
4     IS2006186178     Penni     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
5     IS2006286179     Viðja     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
6     IS2007287012     Eldey     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
7     IS2008287055     Teista     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
8     IS2004282806     Framtíð     Vestur-Meðalholtum     Sigurður Sigurðarson
9     IS2006287401     Sigð     Hrafnsholti     Sigurður Sigurðarson
10     IS2006187370     Týr     Brúnastöðum     Sigurður Sigurðarson
11     IS2004282012     Hrund     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12     IS2006282012     Hildur     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006265872     Kápa     Garðsá     Erlingur Erlingsson
2     IS2007287767     Svala     Efri-Gegnishólum     Erlingur Erlingsson
3     IS2007256955     Sunna     Skagaströnd     Guðmundur Björgvinsson
4     IS2008225100     Síneta     Mosfellsbæ     Guðmundur Björgvinsson
5     IS2008155260     Vestri     Síðu     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2007235565     Hetja     Vatnshömrum     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2007287144     Hnota     Litlalandi     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2006235538     Fríð     Mið-Fossum     Viðar Ingólfsson
9     IS2005287139     Blekking     Sunnuhvoli     Viðar Ingólfsson
10     IS2005287438     nn     Glóru     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007187439     Tjaldur     Glóru     Þórður Þorgeirsson
12     IS2007225174     Kolfinna     Laugarbakka     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007284538     Orða     Miðhjáleigu     Adolf Snæbjörnsson
2     IS2006225036     Hrafnhetta     Þúfu     Daníel Jónsson
3     IS2006281511     Hnáta     Koltursey     Daníel Jónsson
4     IS2007281210     Sveðja     Koltursey     Daníel Jónsson
5     IS2005284670     Indía     Álfhólum     Hrefna María Ómarsdóttir
6     IS2005101001     Konsert     Korpu     John Kr. Sigurjónsson
7     IS2005201001     Kveðja     Korpu     John Kr. Sigurjónsson
8     IS2006280326     Lína     Traðarlandi     Ríkharður Flemming Jensen
9     IS2004187002     Bláskjár     Kjarri     Sigurður Sigurðarson
10     IS2006265448     Binný     Björgum     Sigurður Sigurðarson
11     IS2006285260     Lyfting     Þykkvabæ     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12     IS2006285070     Glóð     Prestsbakka     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008186776     Garri     Heysholti     Gústaf Loftsson
2     IS2007186142     Ásþór     Ármóti     Gústaf Loftsson
3     IS2007136671     Stólpi     Borgarnesi     Jakob S. Sigurðsson
4     IS2007135892     Vörður     Sturlureykjum     Jakob S. Sigurðsson
5     IS2007281762     Mylla     Meiri-Tungu III     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2007287646     Syrpa     Laugarbökkum     Janus Eiriksson
7     IS2005187646     Brynjar     Laugarbökkum     Janus Eiriksson
8     IS2004284574     Kátína     Grímsstöðum     Sara Ástþórsdóttir
9     IS2007284672     Eldglóð     Álfhólum     Sara Ástþórsdóttir
10     IS2007186482     Seiður     Hábæ     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007235060     Elja     Einhamri     Þórður Þorgeirsson
12     IS2008235060     Bylgja     Einhamri     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007281511     Hnoss     Koltursey     Daníel Jónsson
2     IS2005280330     Eydís     Miðey     Daníel Jónsson
3     IS2007225144     Glódís Perla     Grímsstöðum     Daníel Jónsson
4     IS2005286139     Vala     Ármóti     John Kr. Sigurjónsson
5     IS2007187105     Dís     Ármóti     John Kr. Sigurjónsson
6     IS2005280325     Líneik     Traðarlandi     Ríkharður Flemming Jensen
7     IS2004236458     Hönk     Kaðalstöðum I     Ríkharður Flemming Jensen
8     is2006182550     Týr     Skálatjörn     Sigurður Sigurðsson
9     IS2005282551     Birta     Skúfslæk     Sigurður Sigurðsson
10     IS2006284538     Karólína     Mið-Hjáleigu     Siguroddur Pétursson
11     IS2007137718     Hrynur     Hrísdal 1     Siguroddur Pétursson
               
               
Þriðjudagur 22. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007235942     Vesta     Hellubæ     Bergur / Olil
2     IS2007235941     Hugrún     Hellubæ     Bergur / Olil
3     IS2007257801     Tildra     Varmalæk     Daníel Jónsson
4     IS2006236590     Elding     Skjólbrekku     Daníel Jónsson
5     IS2006156956     Kompás     Skagaströnd     Daníel Jónsson
6     IS2006125101     Erill     Mosfellsbæ     Guðmundur Björgvinsson
7     IS2006235536     Von     Miðfossum     Guðmundur Björgvinsson
8     IS2007181206     Prati     Borg     Guðmundur Björgvinsson
9     IS2006287718     Grímsey     Arabæ     Ingunn Birna Ingólfsdóttir
10     IS2007281397     Filma     Lyngholti     Ingunn Birna Ingólfsdóttir
11     IS2008282829     Vakning     Hófgerði     Jens Magnús Jakobsson
12     IS2007282828     Vitund     Hófgerði     Jens Magnús Jakobsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006281385     Hlýja     Ásbrú     Erlingur Erlingsson
2     IS2008281385     Lifun     Ásbrú     Erlingur Erlingsson
3     IS2007287804     Reysn     Blesastöðum 1a     Helga Una Björnsdóttir
4     IS2006255177     Birta     Syðra-Kolugili     Helga Una Björnsdóttir
5     IS2004182653     Heiðar     Austurkoti     Hugrún Jóhannsdóttir
6     IS2005255207     Kletta     Vesturhópshólum     Páll Bragi Hólmarsson
7     IS2005287749     Þröm     Rútstaða-Norðurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
8     IS2006287139     Kolfinna     Sunnuhvoli     Viðar Ingólfsson
9     IS2007282339     Náttsól     Kjartansstöðum     Viðar Ingólfsson
10     IS2004235108     Ösp     Akranesi     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007257321     Brá     Hellulandi     Þórður Þorgeirsson
12     IS2008257591     Komma     Ytra-Vallholti     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007276182     Sena     Ketilstöðum     Bergur / Olil
2     IS2006176176     Flaumur     Ketilstöðum     Bergur / Olil
3     IS2006258509     Djásn     Vatnsleysu     Daníel Jónsson
4     IS2002158620     Hreimur     Flugumýri     Daníel Jónsson
5     IS2006258629     Sóldögg     Flugumýri 2     Daníel Jónsson
6     IS2008186693     Hrannar     Skeiðvöllum     Guðmundur Björgvinsson
7     IS2005184930     Fáfnir     Hvolsvelli     Guðmundur Björgvinsson
8     IS2007101010     Elliði     Fosshofi     Kári Steinsson
9     IS2007187752     Krapi     Selfossi     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2006287570     Loftrún     Austurási     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2005285651     Veröld     Presthúsum II     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2007186104     Sjóður     Kirkjubæ     Guðmundur Björgvinsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006286701     Hekla     Leirubakka     Elvar Þormarsson
2     IS2008288264     Hanna     Hrafnkelsstöðum     Erlingur Erlingsson
3     IS2008235630     Hylling     Grímastöðum     Erlingur Erlingsson
4     IS2007287810     Eyvör     Blesastöðum 1A     Helga Una Björnsdóttir
5     IS2007280240     Undrun     Velli     Lena Zielinski
6     IS2006287449     Hrísey     Langholtsparti     Lena Zielinski
7     IS2005287803     Lína     Blesastöðum 1A     Magnús Trausti Svavarsson
8     IS2006235073     Birta     Akranesi     Viðar Ingólfsson
9     IS2007255177     Kría     Syðra-Kolugili     Viðar Ingólfsson
10     IS2006225041     Auður     Flekkudal     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006282271     Júlía     Hvítholti     Þórður Þorgeirsson
12     IS2007201031     Gletta     Margrétarhofi     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008188226     Váli     Efra-Langholti     Daníel Jónsson
2     IS2005181889     Tígulás     Marteinstungu     Daníel Jónsson
3     IS2006187803     Kraftur     Blesastöðum     John Kr. Sigurjónsson
4     IS2004286999     Spurning     Sörlatungu     John Kr. Sigurjónsson
5     IS2008181764     Júní     Meiri-Tungu III     Jóhann Kristinn Ragnarsson
6     Is2005286811     Kempa     Austvaðsholti     Jóhann Kristinn Ragnarsson
7     IS2005257002     Harpa-Sjöfn     Sauðárkróki     Sigurður V. Matthíasson
8     IS2007187750     Þráinn     Selfossi     Sigurður V. Matthíasson
9     IS2007225187     Bríet     Laugabakka     Sigurður V. Matthíasson
10     IS2006155479     Herkúles     Þóreyjarnúpi     Ævar Örn Guðjónsson
11     IS2006284880     Sara     Strandarhjáleigu     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2005284884     Þyrla     Strandarhjáleigu     Ævar Örn Guðjónsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007284173     Sál     Fornusöndum     Atli Guðmundsson
2     IS2003225401     Grýta     Garðabæ     Bylgja Gauksdóttir
3     IS2005125219     Glaumur     Reykjavík     Bylgja Gauksdóttir
4     IS2007284975     Gyðja     Hvolsvelli     Elvar Þormarsson
5     IS2006238501     Askja     Ásgarði     Elvar Þormarsson
6     IS2006282354     Svala     V-Stokkseyrarseli     Lena Zielinski
7     IS2003287725     Andrá     Dalbæ     Lena Zielinski
8     IS2006135513     Skálmar     Nýjabæ     Sigurður Óli Kristinsson
9     IS2006286342     Skrugga     Lyngási     Sigurður Óli Kristinsson
10     IS2006236611     Skíma     Sveinatungu     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007255507     Gullbrá     Syðsta-Ósi     Þórður Þorgeirsson
12     IS2006286631     Gabríela     Króki     Þórður Þorgeirsson
               
               
Miðvikudagur 23. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006276173     Sprengja     Ketilsstöðum     Bergur Jónsson
2     IS2007276190     Oddný     Ketilsstöðum     Bergur Jónsson
3     IS2007284984     Harpa     Vindási     Brynjar Jón Stefánsson
4     IS2007284417     Fröken     Voðmúlastöðum     Brynjar Jón Stefánsson
5     IS2006182570     Herjólfur     Ragnheiðarstöðum     Erlingur Erlingsson
6     IS2007187402     Grani     Langholti     Erlingur Erlingsson
7     IS2007284741     Krás     Strandarhöfði     Ragnhildur Haraldsdóttir
8     IS2006287571     Lukkudís     Austurási     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9     IS2007282570     Helga-Ósk     Ragnheiðarstöðum     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10     IS2008265989     Kengála     Neðri-Rauðalæk     Þórður Þorgeirsson
11     IS2003256298     Dögg     Steinnesi     Þórður Þorgeirsson
12     IS2005187604     Heimur     Votmúla     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2008186002     Nói     Stóra-Hofi     Daníel Jónsson
2     IS2006287001     Náma     Kjarri     Daníel Jónsson
3     IS2003225106     Esja     Dalsbúi     Hallgrímur Birkisson
4     IS2006225709     Dögg     Valhöll     Hallgrímur Birkisson
5     IS2006287404     Beta     Langholti     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2007287260     Hallbera     Hólum     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2008201126     Aría     Hestasýn     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2008187654     Krókus     Dalbæ     Sigursteinn Sumarliðason
9     IS2006287434     Urður     Oddgeirshólum     Sigursteinn Sumarliðason
10     IS2008137726     Hylur     Miðhrauni     Svanhvít Kristjánsdóttir
11     IS2006237722     Rós     Miðhrauni     Svanhvít Kristjánsdóttir
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007182573     Þrymur     Ragnheiðarstöðum     Erlingur Erlingsson
2     IS2007286955     Blíða     Litlu-Tungu     Erlingur Erlingsson
3     IS2006135809     Laufi     Skáney     Haukur Bjarnason
4     IS2005235803     Líf     Skáney     Haukur Bjarnason
5     IS2007287812     Hróðný     Blesastöðum 1A     Magnús Trausti Svavarsson
6     IS2007288500     Óskadís     Brattholti     Magnús Trausti Svavarsson
7     IS2006287794     Þokkafull     Hamarshjáleigu     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
8     Is2007187018     Toppur     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
9     IS2007287054     Ríma     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
10     IS2006187138     Kopar     Sunnuhvoli     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007156894     Sægaumur     Eyjarkoti     Þórður Þorgeirsson
12     IS2005135813     Þytur     Skáney     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008235111     Hermína     Akranesi     Benedikt Þór Kristjánsson
2     IS2006187002     Rauður     Kjarri     Daníel Jónsson
3     IS2004182016     Leikur     Kröggólfsstöðum     Daníel Jónsson
4     IS2005266906     Rjóð     Saltvík     Daníel Jónsson
5     IS2008186075     Róbert     Árbakka     Flosi Ólafsson
6     IS2008181103     Kiljan     Holtsmúla     Flosi Ólafsson
7     IS2008201128     Tíbrá     Hestasýn     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2008249014     Snót     Laugarbóli     Jakob S. Sigurðsson
9     IS2008249010     Eining     Laugarbóli     Jakob S. Sigurðsson
10     IS2005288764     Rösk     Minni-Borg     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2006257002     Hugmynd     Sauðárkróki     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2006138450     Glymur     Leiðólfsstöðum     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008182314     Háski     Hamarsey     Artemisia Bertus
2     IS2005257895     Hekla     Tunguhálsi 2     Artemisia Bertus
3     IS2008287004     Hugvekja     Kjarri     Janus Eiriksson
4     IS2007288246     NN     Hrafnkelsstöðum     Janus Eiriksson
5     IS2008287018     Terna     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
6     IS2008287053     Kolfreyja     Auðsholtshjáleigu     Þórdís Erla Gunnarsdóttir
7     IS2008165035     Ás Eyfjörð     Bakka     Þórður Þorgeirsson
8     IS2006125080     Dan     Hofi     Þórður Þorgeirsson
9     Is2007201002     Katla     Korpu     Þórður Þorgeirsson
10     IS2001184957     Njáll     Hvolsvelli     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006137636     Drymbill     Brautarholti     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2006281826     Eldborg     Skák     Ævar Örn Guðjónsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2005225164     Marhildur     Reynisvatni     Daníel Jónsson
2     IS2004265228     Gígja     Búlandi     Daníel Jónsson
3     IS2007182584     Baldur     Skúfslæk     Flosi Ólafsson
4     IS2006176054     Fífill     Eskifirði     Hinrik Bragason
5     IS2008249013     Rót     Laugarbóli     Jakob S. Sigurðsson
6     IS2006136584     Abel     Eskiholti     Jakob S. Sigurðsson
7     IS2006255109     Brana     Lækjamóti     Jakob S. Sigurðsson
8     IS2003286938     Tinna     Árbæ     Sigurður Óli Kristinsson
9     IS2006286526     Rauðhetta     Seli     Sigurður Óli Kristinsson
10     IS2004155643     Rammur     Efra-Núpi     Sigurður V. Matthíasson
11     Is2006188276     Hljómur     Túnbergi     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2007286077     Fylking     Árbakka     Teitur Árnason
               
               
Fimmtudagur 24. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007287811     Eyrún     Blesastöðum 1A     Helga Una Björnsdóttir
2     IS2007287806     Hryðja     Blesastöðum 1A     Helga Una Björnsdóttir
3     IS2006188415     Svali     Tjörn     Sólon Morthens
4     IS2008288439     Bergþóra     Friðheimum     Sólon Morthens
5     IS2006282454     Glóey     Halakoti     Svanhvít Kristjánsdóttir
6     IS2004182456     Friður     Halakoti     Svanhvít Kristjánsdóttir
7     IS2007135832     Askur     Laugavöllum     Viðar Ingólfsson
8     IS2007237337     Blesa     Bergi     Viðar Ingólfsson
9     IS2006237336     Skriða     Bergi     Viðar Ingólfsson
10     IS2007186508     Ofsi     Miðási     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007286510     Koldimm     Miðási     Þórður Þorgeirsson
12     IS2005235513     Heiður     Nýjabæ     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 2 kl. 12:30-15:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2008236521     Þorgerður Brák     Svignaskarði     Berglind Rósa Guðmundsd.
2     IS2007276174     Synd     Ketilsstöðum     Bergur Jónsson
3     IS2007176181     Fálmar     Ketilsstöðum     Bergur Jónsson
4     IS2005282571     Blíða     Ragnheiðarstöðum     Daníel Ingi Smárason
5     IS2007282587     Kemba     Ragnheiðarstöðum     Daníel Ingi Smárason
6     IS2007287870     Snilld     Reyrhaga     Erlingur Erlingsson
7     IS2008276201     Sól     Úlfsstöðum     Erlingur Erlingsson
8     IS2006235467     Narnía     Vestri-Leirárgörðum     Karen Líndal Marteinsdóttir
9     IS2007235469     Ólympía     Vestri-Leirárgörðum     Karen Líndal Marteinsdóttir
10     IS2007135069     Vaðall     Akranesi     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006137637     Alvar     Brautarholti     Þórður Þorgeirsson
12     IS2004237638     Brynglóð     Brautarholti     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 3 kl. 16:00-19:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007282660     Drótt     Dísarstöðum 2     ?
2     IS2006187242     Vals     Efra-Seli     Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir
3     IS2008282899     Fjöður     Ragnheiðarstöðum     Daníel Ingi Smárason
4     IS2005236523     Kveikja     Svignaskarði     Daníel Ingi Smárason
5     IS2007235473     Sprengja     Vestri-Leirárgörðum     Karen Líndal Marteinsdóttir
6     IS2007135469     Orfeus     Vestri-Leirárgörðum     Karen Líndal Marteinsdóttir
7     IS2004286632     Elka     Króki     Kristín Lárusdóttir
8     IS2005285517     Þöll     Vík     Kristín Lárusdóttir
9     IS2008187937     Þór     Votumýri     Þórður Þorgeirsson
10     IS2007101043     Steðji     Skipaskaga     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006201042     Arna     Skipaskaga     Þórður Þorgeirsson
12     IS2006282360     Rós     Stokkseyrarseli     Þórður Þorgeirsson