Fyrra yfirlit á Brávöllum, Selfossi

Hollaröð

17.05.2012 - 18:15
Fyrri yfirlitssýning Héraðssýningar á Selfossi fer fram föstudaginn 18. maí og hefst stundvíslega klukkan 9:00. Dagskrá og röð flokka verður með hefðbundnu sniði:
 
7v. og eldri hryssur (áætl. 8 holl).
6v. hryssur (áætl. 10 holl).
Hádegishlé
5v. hryssur + þrjár 4v. hryssur (áætl. 11 holl).
4v. stóðhestar (áætl. 2 holl).
5v. stóðhestar (áætl. 4 holl).
Stutt kaffihlé.
6v. stóðhestar (áætl. 6 holl).
7v. og eldri stóðhestar + 2 geldingar (áætl. 7 holl).

Áætluð lok yfirlitssýningar um kl. 18. Áhugafólk um íslenska hrossarækt er eindregið hvatt til að kíkja við á Brávöllum enda yfirlitssýningar kjörinn vettvangur til sjá mikinn fjölda hrossa í samanburði og öðlast yfirsýn yfir stöðu ræktunarstarfsins á hverjum tíma.

Hollaröð á fyrri yfirlitssýningu á Brávöllum á Selfossi 18. maí 2012

Einstaklingssýndar hryssur 7 vetra og eldri    

   
   
Holl 1     IS2005280330     Eydís     Miðey     7,50     Elías Þórhallsson

    IS2005288815     Elding     Laugarvatni     7,66     Bjarni Bjarnason

    IS2004284251     Gola     Grenstanga     7,70     Sigurður V. Matthíasson

Holl 2     IS2005286188     Björt     Bakkakoti     7,70     Elvar Þormarsson

    IS2005284614     Hróðný     Hvítanesi     7,73     Ólafur Brynjar Ásgeirsson

    IS2005284970     Lísa-María     Lynghaga     7,75     Sigurður V. Matthíasson

Holl 3     IS2005286746     Sunna     Holtsmúla 2     7,51     Ásmundur E. Snorrason

    IS2005288804     Dís     Þóroddsstöðum     7,69     Bjarni Bjarnason

    IS2004257928     Þokkadís     Giljum     7,77     Ómar H Hjaltason

Holl 4     IS2005287463     Hrefna     Kambi     7,77     Sigurður V. Matthíasson

    IS2005284463     Gráða     Hólavatni     7,80     Elvar Þormarsson

Holl 5     IS2005284806     Rebekka     Teigi II     7,80     Árni Björn Pálsson

    IS2004258509     Díana     Vatnsleysu     7,86     Jón Páll Sveinsson

Holl 6     IS2002258449     Sól     Enni     7,85     Sigurður V. Matthíasson

    IS2005277270     Krús     Horni I     8,00     Daníel Jónsson

    IS2005287712     Ambátt     Vorsabæjarhjáleigu     8,08     Anna S. Valdimarsdóttir

Holl 7     IS2004258442     Fura     Enni     8,10     Árni Björn Pálsson

    IS2005255184     Rán     Þorkelshóli 2     8,12     Sigurður Sigurðarson

    IS2004201022     Ólga     Fróni     8,05     Sigurður V. Matthíasson

Holl 8     IS2005285070     Gjósta     Prestsbakka     8,16     Þorvaldur Á. Þorvaldsson

    IS2005287059     Skjönn     Skjálg     8,34     Sigursteinn Sumarliðason

    IS2004265080     Logadís     Syðra-Garðshorni     8,36     Guðmundur F. Björgvinsson

   
   
   
   
   

    Einstaklingssýndar hryssur 6 vetra    

Holl 1     IS2006235536     Von     Mið-Fossum     7,33     Guðmundur F. Björgvinsson

    IS2006225454     Gletta     Reykjavík     7,45     Ómar H Hjaltason

    IS2006286688     Gleði     Holtsmúla 1     7,64     Þorvaldur Á. Þorvaldsson

Holl 2     IS2006238501     Askja     Ásgarði     7,55     Elvar Þormarsson

    IS2006282354     Svala     V-Stokkseyrarseli     7,61     Lena Zielinski

    IS2006255606     Gefjun     Bjargshóli     7,68     Sigurður V. Matthíasson
Holl 3     IS2006282012     Hildur     Hvoli     7,65     Þorvaldur Á. Þorvaldsson

    IS2006258997     Ánægja     Egilsá     7,74     Anna S. Valdimarsdóttir

    IS2006284880     Sara     Strandarhjáleigu     7,74     Ævar Örn Guðjónsson

Holl 4     IS2006286146     Sól     Ármóti     7,68     Sigurður V. Matthíasson

    IS2006287513     Rökkva     Skálmholti     7,79     Brynjar Jón Stefánsson

    IS2006281209     Staka     Koltursey     7,85     Árni Björn Pálsson

Holl 5     IS2006282650     Brúða     Austurkoti     7,86     Páll Bragi Hólmarsson

    IS2006287051     Hending     Auðsholtshjáleigu     7,92     Eyvindur Hreggviðsson Mandal

    IS2006288336     Vordís     Jaðri     7,93     Sigurður Sigurðarson

Holl 6     IS2006287330     Brún     Arnarstaðakoti     7,82     Sigurður V. Matthíasson

    IS2006280714     Vissa     Valstrýtu     7,86     Árni Björn Pálsson

    IS2006258509     Djásn     Vatnsleysu     7,96     Daníel Jónsson

   
Holl 7     IS2006265649     Kringla     Jarðbrú     7,97     Anna S.Valdimarsdóttir

    IS2006281826     Eldborg     Skák     8,01     Ævar Örn Guðjónsson

    IS2006285260     Lyfting     Þykkvabæ I     8,07     Þorvaldur Á. Þorvaldsson

Holl 8     IS2006258442     Þöll     Enni     7,89     Árni Björn Pálsson

    IS2006282338     Dimmblá     Kjartansstöðum     8,31     Sigurður V. Matthíasson

Holl 9     IS2006276180     Bylgja     Ketilsstöðum     8,19     Bergur Jónsson

    IS2006287015     Virðing     Auðsholtshjáleigu     8,20     Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Holl 10     IS2006286701     Hekla     Leirubakka     8,22     Elvar Þormarsson

    IS2006284987     Gjöf     Vindási     8,34     Sigurður V. Matthíasson


    Einstaklingssýndar hryssur 5 vetra + þrjár 4v. hryssur.    
   
Holl 1     IS2008249010     Eining - 4v.     Laugabóli     7,34     Jakob S. Sigurðsson

    IS2007267041     Dögg     Framnesi     7,37     Sigurður V. Matthíasson

    IS2007286077     Fylking     Árbakka     7,45     Teitur Árnason

Holl 2     IS2007288582     Sif     Helgastöðum 2     7,59     Þorsteinn G. Þorsteinsson

    IS2007284984     Harpa     Vindási     7,67     Brynjar Jón Stefánsson

    IS2007287661     Mugga     Syðri-Gegnishólum     7,70     Bergur Jónsson

Holl 3     IS2008249017     Vera - 4v.     Laugabóli     7,53     Jakob S. Sigurðsson

    IS2007286665     Tign     Mykjunesi     7,55     Sigurður V. Matthíasson

    IS2007286688     Frigg     Skeiðvöllum     7,73     Ásmundur E. Snorrason

Holl 4     IS2007281597     Blökk     Þingholti     7,78     Anna S.Valdimarsdóttir

    IS2007286075     Efling     Árbakka     7,84     Flosi Ólafsson

    IS2007288337     Védís     Jaðri     7,84     Sigurður Sigurðarson

Holl 5     IS2007287015     Vá     Auðsholtshjáleigu     7,84     Eyvindur Hreggviðss. Mandal

    IS2007287725     Alvara     Dalbæ     7,94     Bylgja Gauksdóttir

    IS2008282581     Flauta - 4v.     Skúfslæk     8,09     Jakob S. Sigurðsson
Holl 6     IS2007282825     Nóra     Galtastöðum     7,95     Árni Björn Pálsson

    IS2007280240     Undrun     Velli II     7,96     Lena Zielinski

Holl 7     IS2007255260     Veröld     Síðu     7,57     Jakob S. Sigurðsson

    IS2007287054     Ríma     Auðsholtshjáleigu     8,07     Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Holl 8     IS2007286691     Flekka     Skeiðvöllum     7,93     Jakob S. Sigurðsson

    IS2007277270     Ásgerður     Horni I     8,09     Daníel Jónsson

Holl 9     IS2007235848     Stikla     Skrúð     7,98     Jakob S. Sigurðsson

    IS2007284669     Álfarós     Álfhólum     8,11     John Kr. Sigurjónsson

Holl 10     IS2007284874     Dögun     Hjarðartúni     8,00     Jón Páll Sveinsson

    IS2007288338     Dáð     Jaðri     8,15     Sigurður Sigurðarson

Holl 11     IS2007235565     Hetja     Vatnshömrum     8,04     Jakob S. Sigurðsson

    IS2007276177     Álöf     Ketilsstöðum     8,15     Bergur Jónsson

    IS2007286598     Huldumær     Herríðarhóli     8,24     Árni Björn Pálsson

Einstaklingssýndir stóðhestar 4 vetra    
   
   
Holl 1     IS2008181598     Gási     Þingholti     7,54     Flosi Ólafsson

    IS2008137726     Hylur     Miðhrauni     7,55     Svanhvít Kristjánsdóttir

    IS2008184874     Dagur     Hjarðartúni     7,66     Jón Páll Sveinsson

Holl 2     IS2008101184     Krummi     Dalsholti     7,76     Guðmundur F. Björgvinsson

    IS2008181977     Hafsteinn     Vakurstöðum     7,80     Árni Björn Pálsson

    IS2008187654     Krókus     Dalbæ     7,94     Sigursteinn Sumarliðason

Einstaklingssýndir stóðhestar 5 vetra    
   

Holl 1     IS2007156955     Guðberg     Skagaströnd     7,68     Guðmundur F. Björgvinsson

    IS2007177273     Seifur     Horni I     7,75     Daníel Jónsson

    IS2007182663     Darri     Dísarstöðum 2     8,05     Sigursteinn Sumarliðason

Holl 2     IS2007188477     Þáttur     Fellskoti     7,89     Guðmundur F. Björgvinsson

    IS2007136671     Stólpi     Borgarnesi     7,92     Jakob S. Sigurðsson


    IS2007186296     Sólfaxi     Kaldbak     8,09     Guðmundur F. Björgvinsson

    IS2007181980     Óðinn     Vakurstöðum     8,10     Árni Björn Pálsson

Holl 4     IS2007181415     Sproti     Sauðholti 2     8,10     Sigursteinn Sumarliðason

    IS2007177272     Hljómur     Horni I     8,10     Daníel Jónsson

    IS2007187053     Kristall     Auðsholtshjáleigu     8,26     Guðmundur F. Björgvinsson

   
Einstaklingssýndir stóðhestar 6 vetra    
   
Holl 1     IS2006187280     Böðvar     Tóftum     7,48     Hallgrímur Birkisson

    IS2006186882     Eldur     Köldukinn     7,84     Jakob S. Sigurðsson

    IS2006182337     Keimur     Kjartansstöðum     7,93     Sigurður V. Matthíasson

Holl 2     IS2006182450     Eyður     Halakoti     7,89     Svanhvít Kristjánsdóttir

    IS2006182550     Týr     Skálatjörn     8,06     Sigurður Sigurðarson

    IS2006186713     Magni     Snjallsteinshöfða 1     8,13     Guðmundur F. Björgvinsson

Holl 3     IS2006167040     Ormur     Framnesi     7,94     Sigurður V. Matthíasson

    IS2006137636     Drymbill     Brautarholti     7,98     Ævar Örn Guðjónsson

    IS2006136584     Abel     Eskiholti II     8,18     Jakob S. Sigurðsson

Holl 4     IS2006177270     Fákur     Horni I     8,20     Daníel Jónsson

    IS2006184674     Þrumufleygur     Álfhólum     8,27     John Kr. Sigurjónsson

    IS2006125041     Sólbjartur     Flekkudal     8,29     Artemisia Bertus

Holl 5     IS2006157465     Starkarður     Stóru-Gröf ytri     8,16     Sigurður V. Matthíasson

    IS2006101027     Glitnir     Eikarbrekku     8,21     Jakob S. Sigurðsson

    IS2006184554     Gammur     Þúfu í Landeyjum     8,29     Guðmundur F. Björgvinsson

Holl 6     IS2006188276     Hljómur     Túnsbergi     8,30     Sigurður V. Matthíasson

    IS2006182660     Dynur     Dísarstöðum 2     8,35     Sigursteinn Sumarliðason

    IS2006165794     Krókur     Ytra-Dalsgerði     8,40     Anna S. Valdimarsdóttir

Einstaklingssýndir stóðhestar 7 vetra og eldri    
   
Holl 1     IS2004182016     Leikur (geld.)     Kröggólfsstöðum     7,52     Daníel Jónsson

    IS2005165890     Kafteinn     Kommu     7,74     Artemisia Bertus

Holl 2     IS2005125219     Glaumur     Reykjavík     7,78     Bylgja Gauksdóttir

    IS2005186050     Héðinn Skúli     Oddhóli     7,78     Sylvía Sigurbjörnsdóttir

    IS2004186138     Sjór     Ármóti     7,83     Viðar Ingólfsson

Holl 3     IS2005182653     Tónn     Austurkoti     7,83     Páll Bragi Hólmarsson

    IS2004155643     Hrammur     Efra-Núpi     7,83     Sigurður V. Matthíasson

    IS2004181976     Grímur     Vakurstöðum     7,96     Hrefna M. Ómarsdóttir

Holl 4     IS2006187002     Rauður (geld.)     Kjarri     7,76     Daníel Jónsson

    IS2005184930     Fáfnir     Hvolsvelli     8,06     Guðmundur F. Björgvinsson

    IS2005182009     Freyr     Hvoli     8,19     Þorvaldur Á. Þorvaldsson

Holl 5     IS2005186543     Ópall     Hárlaugsstöðum 2     7,93     Ævar Örn Guðjónsson

    IS2005187318     Öfjörð     Litlu-Reykjum     8,19     Árni Björn Pálsson

    IS2002158300     Þröstur     Hólum     8,25     Sylvía Sigurbjörnsdóttir

Holl 6     IS2004187002     Bláskjár     Kjarri     8,32     Sigurður Sigurðarson

    IS2003186669     Máttur     Leirubakka     8,41     Sigurður V. Matthíasson

Holl 7     IS2004136409     Alur     Lundum II     8,41     Jakob S. Sigurðsson

    IS2005182012     Gjafar     Hvoli     8,46     Þorvaldur Á. Þorvaldsson