Kynbótasýning á Hellu hefst á morgun

Hollaröð

28.05.2012 - 07:25
Kynbótasýning á Hellu hefst á morgun þriðjudag klukkan 08.00 og stendur hún til 7. júní. Það má búast við annasömum dögum hjá starfsfólki og knöpum þar sem 484 hross eru skráð þar til dóms.
 
Þriðjudagur 29. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2005225295     Blessun     Skyggni     Ásta Lárusdóttir
2     IS2006225463     Brynja     Grindavík     Ólafur Andri Guðmundsson
3     IS2006286904     Þerney     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
4     IS2008125212     Dagfari     Reykjavík     Steingrímur Sigurðsson
5     IS2006286252     Trú     Heiði     Steingrímur Sigurðsson
6     IS2005186255     Tindur     Heiði     Steingrímur Sigurðsson
7     IS2007282337     Fiðla     Kjartansstöðum     Viðar Ingólfsson
8     IS2007282341     Unun     Kjartansstöðum     Viðar Ingólfsson
9     IS2006236722     Tíbrá     Leirulækjarseli 2     Þórður Þorgeirsson
10     IS2007187810     Krapi     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007287833     Brynja     Hlemmiskeiði     Þórður Þorgeirsson
12     IS2008287834     Dagbjört     Hlemmiskeiði     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2008225508     Álfadís     Hafnarfirði     Guðmundur Björgvinsson
2     IS2007284279     Fluga     Bakka     Guðmundur Björgvinsson
3     IS2006286683     Fantasía     Skeiðvöllum     Guðmundur Björgvinsson
4     Is2006135617     Helgi     Neðri-Hrepp     Guðmundur Björgvinsson
5     IS2008188472     Flótti     Fellskoti     María Þórarinsdóttir
6     IS2006186665     Víkingur     Ási 2     Sigurður Óli Kristinsson
7     IS2007187199     Máni     Þorlákshöfn     Sigurður Óli Kristinsson
8     IS2008188170     Aðall     Hrepphólum     Sigurður Óli Kristinsson
9     Is2008266214     Þingey     Torfunesi     Sigurður V Matthíasson
10     IS2007181608     Djákni     Flagbjarnarholti     Sigurður V Matthíasson
11     IS2005281612     Dama     Flagbjarnarholti     Sigurður V Matthíasson
12     IS2005287435     Brúnka     Önundarholti     Sigurgeir Jóhannsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007286550     Blökk     Berustöðum     Andri Leó Egilsson
2     IS2007265678     Fjöður     Akureyri     Artemisia Constance Bertus
3     IS2007257340     Grágás     Hafsteinsstöðum     Artemisia Constance Bertus
4     IS2006286907     Eyvör     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
5     IS2006286909     Aþena     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
6     IS2008282343     Snörp     Kjartansstöðum     Viðar Ingólfsson
7     IS2006235537     Blíða     Mið-Fossum     Viðar Ingólfsson
8     IS2008287835     Skriða     Hlemmiskeiði     Þórður Þorgeirsson
9     IS2005287836     Ronja     Hlemmiskeiði     Þórður Þorgeirsson
10     IS2008287836     Pála     Hlemmiskeiði     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006287835     Sýn     Hlemmiskeiði     Þórður Þorgeirsson
12     IS2005187836     Mjölnir     Hlemmiskeiði     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2004181663     Drangur     Hjallanesi     Guðmundur Björgvinsson
2     IS2007186296     Sólfaxi     Kaldbak     Guðmundur Björgvinsson
3     IS2007188906     Hrókur     Efsta-Dal     Guðmundur Björgvinsson
4     IS2006286714     Salka     Snjallsteinshöfða     Guðmundur Björgvinsson
5     IS2008125113     Stapi     Dallandi     Halldór Guðjónsson
6     Is2008125114     Hákon     Dallandi     Halldór Guðjónsson
7     IS2008182367     Tindur     Þjórsárbakka     Sigurður Óli Kristinsson
8     IS2007282358     Stör     V-stokkseyrarseli     Sigurður Óli Kristinsson
9     IS2007287357     Gnótt     Hrygg     Sigurður Óli Kristinsson
10     IS2007255801     Síða     Tjarnarkoti     Sigurður V. Matthíasson
11     Is2006286952     Vanja     Litlu-Tungu     Sigurður V. Matthíasson
12     IS2006201142     Drottning     Ólafsbergi     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006280506     Lilja     Hemlu     Artemisia Constance Bertus
2     IS2006282220     Ljósmynd     Stekkholti     Artemisia Constance Bertus
3     IS2004284545     Spes     Njálsgerði     Magnús Benediktsson
4     IS2006286911     Opna     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
5     IS2006286913     Gróa     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
6     IS2004235537     Salka     Mið-Fossum     Viðar Ingólfsson
7     IS2007267019     Álfheiður     Keldunesi 2     Viðar Ingólfsson
8     IS2006281962     Dagrún     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
9     IS2006281963     Lipurtá     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
10     IS2008281965     Gola     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
11     IS2008281963     Skíma     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
12     IS2007281961     Sól     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007180357     Ýrir     Lágafelli     Birgitta Bjarnadóttir
2     IS2007225110     Glóey     Dallandi     Fredrik Sandberg
3     IS2006236770     Krás     Arnbjörgum     Gunnar Halldórsson
4     IS2007125114     Dýri     Dallandi     Halldór Guðjónsson
5     IS2008135606     Atlas     Efri-Hrepp     Ingibergur Helgi Jónsson
6     IS2008235097     Hlýja     Akranesi     Ingibergur Helgi Jónsson
7     IS2008187648     Hólmsteinn     Jórvík     Jón Páll Sveinsson
8     IS2007125415     Þrymur     Hafnarfirði     Ragnar Ágústsson
9     IS2005255243     Brá     Breiðabólsstað     Ragnar Ágústsson
10     IS2000158308     Ögri     Hólum     Sigurbjörn Bárðarson
11     IS2008187685     Villingur     Breiðholti     Sylvía Sigurbjörnsdóttir
               
               
Miðvikudagur 30. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006257800     Kría     Varmalæk     Daníel Jónsson
2     IS2006286436     Kúnst     Búð2     Daníel Jónsson
3     IS2006256814     Gerpla     Geitaskarði     Daníel Jónsson
4     IS2004284683     Kolfinna     Forsæti     Matthias L Matthíasson
5     IS2007186921     Nafni     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
6     IS2007286901     Anna     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
7     IS2006235515     Kná     Nýjabæ     Sigurður Óli Kristinsson
8     IS2007181421     Krapi     Ásholti     Sigurður Óli Kristinsson
9     IS2008288311     Mónika     Miðfelli     Sigurður Óli Kristinsson
10     IS2005225025     Drangey     Þúfu í Kjós     Sigurður Sigurðarson
11     IS2007225437     Þyrnirós     Þúfu í Kjós     Sigurður Sigurðarson
12     IS2007181817     Magni     Þjóðólfshaga 1     Sigurður Sigurðarson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006276186     Stemmning     Ketilsstöðum     Bergur Jónsson
2     IS2006276180     Bylgja     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
3     IS2007187661     Strokkur     Syðri Gegnishólum     Bergur/Olil
4     is2007184284     Fylkir     Bakka     Davíð Jónsson
5     IS2005286867     Spes     Skammbeinsstöðum     Davíð Jónsson
6     IS2007284464     Snædís     Hólavatni     Elvar Þormarsson
7     IS2008201220     Vordís     Hólateigi     Elvar Þormarsson
8     IS2008281961     Nútíð     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
9     IS2008281960     Hátíð     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
10     IS2007281963     Dögun     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007281962     Hilda     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
12     IS2006286631     Gabríela     Króki     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007256816     Reikistjarna     Geitaskarði     Daníel Jónsson
2     IS2006201241     Maísól     Víðistaðir     Daníel Jónsson
3     IS2006225036     Hrafnhetta     Þúfu     Daníel Jónsson
4     IS2007286911     Sena     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
5     IS2008186928     Magnús     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
6     IS2005286805     Þruma     Hrólfsstaðahelli     Sigurður Einar Guðmundsson
7     IS2004286356     Dyngja     Ásmundastöðum     Sigurður Óli Kristinsson
8     IS2003225039     Freydís     Fremra Hálsi     Sigurður Óli Kristinsson
9     IS2007286253     Ösp     Heiði     Sigurður Óli Kristinsson
10     IS2007288336     Nótt     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
11     IS2006288337     Álfdís     Jaðri     Sigurður Sigurðarson
12     IS2008288337     Sæla     Jaðri     Sigurður Sigurðsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008186687     Fagriklettur     Skeiðvöllum     Ásmundur Ernir Snorrason
2     IS2008187660     Jörmuni     Syðri Gegnishólum     Bergur/Olil
3     IS2008287660     Álfhildur     Syðri Gegnishólum     Bergur/Olil
4     IS2007284555     Lögg     Þúfu     Elvar Þormarsson
5     IS2008184726     Feykir     Ey 1     Elvar Þormarsson
6     IS2007286832     Dimmalimm     Neðra-Seli     Jóhann Kristinn Ragnarsson
7     IS2006287981     Hátíð     Vorsabæ 2     Jóhann Kristinn Ragnarsson
8     IS2006276135     Herma     Hryggstekk     Þórður Þorgeirsson
9     IS2003155263     Ábóti     Síðu     Þórður Þorgeirsson
10     IS2006257301     Tinna Svört     Glæsibæ     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007201036     Hrísla     Margrétarhofi     Þórður Þorgeirsson
12     IS2004284177     Stjarna     Efri-Rótum     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007286994     Skrýtla     Árbæjarhjáleigu     Hekla Katharína Kristinsdóttir
2     IS2004286997     Snjöll     Árbæjarhjáleigu     Hekla Katharína Kristinsdóttir
3     IS2004288337     Dís     Jaðri     Hrefna María Ómarsdóttir
4     IS2006284667     Fanndís     Álfhólum     Hrefna María Ómarsdóttir
5     IS2006285447     Lína     Hraunbæ     Lena Zielinski
6     IS2008186507     Óskahringur     Miðási     Lena Zielinski
7     IS2004284504     Næla     Skíðbakka 3     Leo Geir Arnarsson
8     IS2007284503     Fold     Skíðbakka 3     Leo Geir Arnarsson
9     IS2003165671     Gnýr     Árgerði     Leó Geir Arnarsson
10     IS2006280337     Dögg     Miðey     Ólafur Andri Guðmundsson
11     IS2007265190     Dís     Dalvík     Ólafur Andri Guðmundsson
12     IS2003264025     Gáta     Hólshúsum     Pernille Möller
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007284988     Mirra     Litla-Moshvoli     Jóhann Kristinn Ragnarsson
2     IS2007286840     Gleði     Flagbjarnarholti     Jóhann Kristinn Ragnarsson
3     IS2005186866     Dropi     Skammbeinsstöðum     Kjartan Kristgeirsson
4     IS2006256983     Tildra     Njálsstöðum     Sigríkur Jónsson
5     IS2008284171     Ilmur     Fornusöndum     Vignir Siggeirsson
6     IS2007184160     Kaleikur     Skálakoti     Vignir Siggeirsson
7     IS2007286134     Eyja     Ármóti     Þórður Þorgeirsson
8     IS2003286136     Árdís     Ármóti     Þórður Þorgeirsson
9     IS2005287803     Lína     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
10     IS2006287805     Hrafnkatla     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
11     IS2006287808     Glóð     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
               
               
Fimmtudagur 31. maí        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2004284502     Sara     Skíðbakka 3     ?
2     IS2008184553     Þráður     Þúfu     Elvar Þormarsson
3     IS2007184555     Þórgnýr     Þúfu     Elvar Þormarsson
4     IS2006284975     Kolbrún     Hvolsvelli     Elvar Þormarsson
5     IS2006281812     Elding     Þjóðólfshaga 1     Sigurður Sigurðarson
6     IS2006287233     Ösp     Stokkseyri     Sigurður Sigurðarson
7     IS2007187233     Skyggnir     Stokkseyri     Sigurður Sigurðarson
8     IS2006288266     Rakel     Ásatúni     Þórður Þorgeirsson
9     IS2007188342     Hrani     Hruna     Þórður Þorgeirsson
10     IS2007287810     Eyvör     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007287811     Eyrún     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2008276173     Katla     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
2     IS2008235940     Veröld     Hellubæ     Bergur/Olil
3     IS2008176178     Korpur     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
4     IS2008281511     Hnit     Koltursey     Daníel Jónsson
5     IS2008225398     Barónessa     Ekru     Daníel Jónsson
6     IS2005280330     Eydís     Miðey     Daníel Jónsson
7     IS2008188262     Draupnir     Langholtskoti     Guðmann Unnsteinsson
8     Is2007264005     Dís     Hólakoti     Guðmann Unnsteinsson
9     IS2007286842     Sædís     Flagbjarnarholti     Jóhann Kristinn Ragnarsson
10     IS2007135404     Kóngur     Skipanesi     Jóhann Kristinn Ragnarsson
11     IS2006181817     Stefnir     Þjólfshaga     Viðar Ingólfsson
12     IS2004186138     Sjór     Ármóti     Viðar Ingólfsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007286996     Borg     Árbæjarhjáleigu     Janus Eiríksson
2     IS2006256168     Gerpla     Flögu     Janus Eiríksson
3     IS2007186180     Hrafn     Bakkakoti     John Kr Sigurjónsson
4     IS2008186137     Arnar     Ármóti     John Kr Sigurjónsson
5     IS2004288906     Maísól     Efsta-Dal     Sigurður Sigurðarson
6     IS2007282811     Fiðla     Syðra-Velli     Sigurður Sigurðarson
7     Is2006282812     Spöng     Syðra-Velli     Sigurður Sigurðarson
8     IS2007287812     Hróðný     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
9     IS2008287800     Lokkadís     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
10     IS2008287801     Ósk     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007281210     Sveðja     Koltursey     Daníel Jónsson
2     IS2008165060     Árli     Laugasteini     Daníel Jónsson
3     IS2006177007     Magni     Hólum     Daníel Jónsson
4     IS2008286511     Platína     Miðási     Lena Zielinski
5     Is2006282354     Svala     V-Stokkseyrarseli     Lena Zielinski
6     IS2008184622     Óðinn     Miðkoti     Ólafur Þórisson
7     IS2008184620     Galdur     Miðkoti     Ólafur Þórisson
8     IS2008184623     Fálki     Miðkoti     Ólafur Þórisson
9     IS2007237337     Blesa     Bergi     Viðar Ingólfsson
10     IS2008237336     Urð     Bergi     Viðar Ingólfsson
11     IS2005287139     Blekking     Sunnuhvoli     Viðar Ingólfsson
12     IS2006187722     Ganti     Dalbæ     Þóranna Másdóttir
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008187845     Sonur     Kálfhóli     John Kr Sigurjónsson
2     IS2008186136     Tindur     Ármóti     John Kr Sigurjónsson
3     IS2006287359     Slaufa     Fossmúla     Sigursteinn Sumarliðason
4     IS2005186406     Demantur     Hala     Sigursteinn Sumarliðason
5     IS2006184700     Geysir     Sperðli     Sigursteinn Sumarliðason
6     IS2008287811     Dagrún     Blesastöðum 1A     Þórður Þorgeirsson
7     IS2008288880     Kráka     Sóleyjarbakka     Þórður Þorgeirsson
8     IS2004288342     Dís     Hruna     Þórður Þorgeirsson
9     IS2004280330     Aldís     Miðey     Albert Jónsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2003287679     Lilja-Rós     Selfossi     Viðar Ingólfsson
2     IS2007184874     Frumherji     Hjarðartúni     Lena Zielinski
3     IS2006286547     Mörk     Hárlaugsstöðum     Lena Zielinski
4     IS2007186428     Hugleikur     Hákoti     Leo Geir Arnarsson
5     IS2006288495     Perla     Brattholti     Leo Geir Arnarsson
6     IS2006287321     Milla     Laugardælum     Leó Geir Arnarsson
7     IS2006184667     Mánasteinn     Álfhólum     Sara Ástþórsdóttir
8     IS2006284668     Gáta     Álfhólum     Sara Ástþórsdóttir
9     IS2007184013     Sævar     Ytri-Skógum     Vignir Siggeirsson
10     IS2008180610     Gammur     Hemlu II     Vignir Siggeirsson
               
               
Mánudagur 4. júní        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2008286567     Dama     Kálfholti     Ingunn Birna Ingólfsdóttir
2     IS2002286634     Bylgja     Króki     Ingunn Birna Ingólfsdóttir
3     IS2008186907     Nonni     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
4     IS2008186917     Straumur     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
5     IS2008186920     Boði     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
6     IS2007280610     Tíbrá     Hemlu II     Vignir Siggeirsson
7     IS2007284176     Mirra     Fornusöndum     Vignir Siggeirsson
8     IS2007281564     Kolgríma     Minni-Vellir     Þórður Þorgeirsson
9     IS2006286752     Aðgát     Skarði     Þórður Þorgeirsson
10     IS2006288155     Sigurdís     Galtafelli     Þórður Þorgeirsson
11     IS2003287013     Svás     Auðsholtshjáleigu     Þórður Þorgeirsson
12     IS2007184857     Álfsteinn     Hvolsvelli     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2004287900     Jódís     Skeiðháholti     Daníel Jónsson
2     IS2006286996     Brá     Árbæjarhjáleigu     Daníel Jónsson
3     IS2007286823     Hrönn     Neðra-Seli     Daníel Jónsson
4     IS2007286644     Lára     Neðra-Seli     Gústaf Ásgeir Hinriksson
5     IS2006238544     Álfadís     Magnússkógum     Hinrik Bragason
6     IS2007286093     Fylking     Árbakka     Hinrik Bragason
7     IS2006186562     Kapall     Kálfholti     Ísleifur Jónasson
8     IS2007286560     Þruma     Kálfholti     Ísleifur Jónasson
9     IS2007282828     Vitund     Hófgerði     Jens Magnús Jakobsson
10     IS2008201151     Þruma     Mið-Setbergi     Jóhann Kristinn Ragnarsson
11     IS2007286808     Hugljúf     Lækjarbotnum     Jóhann Kristinn Ragnarsson
12     IS2006286809     Viðja     Lækjarbotunum     Jóhann Kristinn Ragnarsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     Is2005288862     Eydís     Böðmóðsstöðum     Hulda Karolína Harðardóttir
2     IS2008186926     Guðmundur     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
3     IS2008286901     Talía     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
4     IS2008286902     Míla     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
5     IS2006286731     Mánadís     Vöðlum     Teitur Árnason
6     IS2006180614     Afsalon     Strönd II     Vignir Siggeirsson
7     IS2008280519     Freyja     Baldurshaga     Vignir Siggeirsson
8     Is2005180921     Hróður     Hvolsvelli     Þórður Þorgeirsson
9     IS2008282120     Blæja     Stíghúsi     Þórður Þorgeirsson
10     IS2005282657     Álfadrottning     Austurkoti     Þórður Þorgeirsson
11     IS2005256328     Spyrna     Þingeyrum     Þórður Þorgeirsson
12     IS2006187116     Sólon     Vesturkoti     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006287467     Hvín     Egilsstaðakoti     Daníel Ingi Larsen
2     IS2006287421     Farfús     Langsstöðum     Daníel Ingi Larsen
3     Is2003181541     Ra     Marteinstungu     Daníel Jónsson
4     IS2006281542     María     Marteinstungu     Daníel Jónsson
5     IS2004284654     Úa     Vestra-Fíflholti     Daníel Jónsson
6     IS2007187601     Freyr     Votmúla     Freyja Hilmarsdóttir
7     IS2005187605     Jósteinn     Votmúla     Freyja Hilmarsdóttir
8     IS2005288523     Esja     Bræðratungu     Guðrún S. Magnúsdóttir
9     IS2006288525     Gáta     Bræðratungu     Guðrún S. Magnúsdóttir
10     IS2004266640     Berglind     Húsavík     Leo Geir Arnarsson
11     IS2006266029     Hríma     Svalbarðseyri     Leo Geir Arnarsson
12     IS2008286420     Védís     Sigtúni     Leo Geir Arnarsson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2004181976     Grímur     Vakurstöðum     Hrefna María Ómarsdóttir
2     Is2005284670     Indía     Álfhólum     Hrefna María Ómarsdóttir
3     IS2006284992     Hula     Litla-Moshvoli     John Kr Sigurjónsson
4     IS2007284701     Fullyrðing     Sperðli     John Kr Sigurjónsson
5     IS2006287232     Gola     Stokkseyri     Sævar Sigurvinsson
6     IS2006187160     Þytur     Eyrarbakka     Sævar Sigurvinsson
7     IS2007156290     Kjói     Steinnesi     Þórður Þorgeirsson
8     IS2006201045     Hviða     Skipaskaga     Þórður Þorgeirsson
9     IS2007255022     Fura     Stóru-Ásgeirsá     Þórður Þorgeirsson
10     IS2003258444     Blika     Enni     Þórður Þorgeirsson
11     IS2007281964     Dimma     Kvistum     Þórður Þorgeirsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2005284657     Véný     Vestra-Fíflholti     Daníel Jónsson
2     IS2008186178     Kórall     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
3     IS2008186177     Júlí     Eystra-Fróðholti     Daníel Jónsson
4     IS2007125045     Flóki     Flekkudal     Davíð Jónsson
5     IS2005287465     Snjöll     Egilsstaðakoti     Davíð Jónsson
6     IS2008186895     Heródes     Klettholti     Davíð Jónsson
7     IS2005286483     Élhríma     Hábæ     Leo Geir Arnarsson
8     IS2008225220     Völva     Reykjavík     Leo Geir Arnarsson
9     IS2006186512     Óðinn     Áskoti     Sigursteinn Sumarliðason
10     IS2007286514     Komma     Áskoti     Sigursteinn Sumarliðason
11     IS2006287880     Askja     Kílhrauni     Guðmann Unnsteinsson
12     IS2008288159     Gyðja     Haukholtum     Guðmann Unnsteinsson
               
               
Þriðjudagur 5. júní        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2008187767     Þröstur     Efri Gegnishólar     Bergur/Olil
2     IS2007187768     Kolviður     Efri Gegnishólar     Bergur/Olil
3     IS2008276182     Ísbrá     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
4     IS2007201190     Stjarna     Ólafshaga     Daníel Jónsson
5     IS2007186012     Anders     Stóra-Hofi     Daníel Jónsson
6     IS2008286936     Viktoría     Árbæ     Daníel Jónsson
7     IS2007281398     Glæða     Lyngholti     Ísleifur Jónasson
8     IS2006286563     Sæla     Kálfholti     Ísleifur Jónasson
9     IS2004282701     Sókn     Selfossi     Sigurður Sigurðarson
10     IS2007288225     Draumsýn     Efra-Langholti     Sigurður Sigurðarson
11     IS2006287420     Ör     Langsstöðum     Sigurður Sigurðarson
12     IS2007187408     Kolbeinn     Hrafnsholti     Viðja Hrund Hreggviðsdóttir
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2005287978     Jódís     Efri-Brúnavöllum 1     Árni Björn Pálsson
2     IS2006287036     Kviða     RútsstaðaNorðurkoti     Árni Björn Pálsson
3     IS2006288144     Flandra     Hamarsheiði     Árni Björn Pálsson
4     IS2006287875     Sandra     Blesastöðum 2a     Bjarni Birgisson
5     IS2007287875     Auður     Blesastöðum 2a     Bjarni Birgisson
6     IS2006287877     Garún     Blesastöðum 2a     Gunnlaugur Bjarnason
7     IS2007186624     Sjarmi     Kálfholti     Ingunn Birna Ingólfsdóttir
8     Is2008186624     Púki     Kálfholti     Ingunn Birna Ingólfsdóttir
9     IS2008286905     Unnur     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
10     IS2008286906     Gunnhildur     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
11     IS2008286909     Dögun     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
12     IS2008281828     Erla     Skák     Ólafur Örn Þórðarsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008182800     Skuggi     Grænhólum     Arnar Bjarnason
2     IS2008276174     Kolfreyja     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
3     IS2007187660     Álffinnur     Syðri Gegnishólum     Bergur/Olil
4     IS2005176176     Flugnir     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
5     IS2008201006     Hemra     Flagveltu     Bylgja Gauksdóttir
6     IS2007287725     Alvara     Dalbæ     Bylgja Gauksdóttir
7     Is2006186005     Fönix     Stóra-Hofi     Daníel Jónsson
8     IS2005286010     Stroka     Stóra-Hofi     Daníel Jónsson
9     IS2005286008     Bóel     Stóra-Hofi     Daníel Jónsson
10     IS2005180240     Starkaður     Velli II     Sigurður Sigurðarson
11     IS2003257810     Alda     Varmalæk     Sigurður Sigurðarson
12     IS2004181813     Gulltoppur     Þjóðólfshaga 1     Sigurður Sigurðarson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007287678     Björk     Selfossi     Árni Björn Pálsson
2     IS2007256275     Gullbrá     Hólabaki     Árni Björn Pálsson
3     IS2006281209     Staka     Koltursey     Árni Björn Pálsson
4     Is2007125132     Haukur     Seljabrekku     Halldór Guðjónsson
5     IS2007225130     Egla     Seljabrekku     Halldór Guðjónsson
6     Is2008184860     Prinsinn     Efra-Hvoli     Lena Zielinski
7     IS2008286545     Drift     Hárlaugsstöðum     Lena Zielinski
8     IS2006282366     Líf     Þjórsárbakka     Lena Zielinski
9     IS2008286915     Ester     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
10     IS2008286918     Emilía     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
11     IS2006201206     Gróa     Hjara     Ólafur Andri Guðmundsson
12     IS2008186831     Glanni     Flagbjarnarholti     Sveinbjörn Bragason
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008188804     Fáfnir     Þóroddsstöðum     Bjarni Bjarnason
2     IS2008288803     Hrefna     Þóroddsstöðum     Bjarni Bjarnason
3     IS2005287337     Hyggja     Hoftúni     Bjarni Bjarnason
4     IS2008265226     Sparta     Akureyri     Bylgja Gauksdóttir
5     IS2006255245     Blika     Syðra-Kolugili     Hekla Katharína Kristinsdóttir
6     IS2007186992     Jarl     Árbæjarhjáleigu     Marjolijn Tiepen
7     IS2007282652     Heiður     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
8     IS2007182657     Snær     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
9     IS2007282651     Ánægja     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
10     IS2007287376     Röskva     Miðholti     Sigursteinn Sumarliðason
11     IS2006181671     Herres     Hjallanesi     Sigursteinn Sumarliðason
12     IS2006281666     Karen     Hjallanesi     Sigursteinn Sumarliðason
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006238125     Evra     Dunki     Halldór Guðjónsson
2     IS2007201130     Framtíðarspá     Ólafsbergi     Halldór Guðjónsson
3     IS2008286299     Askja     Kaldbak     John Kr. Sigurjónsson
4     IS2005201001     Kveðja     Korpu     John Kr. Sigurjónsson
5     IS2007280243     Saga     Velli II     Lena Zielinski
6     IS2007280240     Undrun     Velli     Lena Zielinski
7     IS2007284589     Sæperla     Lækjarbakka     Lena Zielinski
7     IS2007225226     Vilma     Reykjavík     Leo Geir Arnarsson
8     IS2007225234     Lúna     Reykjavík     Leo Geir Arnarsson
9     IS2006187683     Hrafn     Breiðholti     Sylvía Sigurbjörnsdóttir
10     IS2005186050     Héðinn Skúli     Oddhól     Sylvía Sigurbjörnsdóttir
               
               
Miðvikudagur 6. júní        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007281209     Rökkva     Koltursey     Árni Björn Pálsson
2     IS2006258626     Kólga     Flugumýri 2     Árni Björn Pálsson
3     IS2008181977     Hafsteinn     Vakurstöðum     Árni Björn Pálsson
4     IS2006286810     Sóley     Lækjarbotunum     Jóhann Kristinn Ragnarsson
5     IS2008286701     Kvika     Leirubakka     Jóhann Kristinn Ragnarsson
6     IS2007286701     Nös     Leirubakka     Jóhann Kristinn Ragnarsson
7     IS2007265087     Sonja     Syðra-Holti     Ólafur Andri Guðmundsson
8     IS2006265085     Lilja     Syðra-Holti     Ólafur Andri Guðmundsson
9     IS2008265088     Björg     Syðra-Holti     Ólafur Andri Guðmundsson
10     IS2008281398     Lind     Lyngholti     Sigurður Óli Kristinsson
11     IS2007188025     Bylur     Háholti     Sigurður Óli Kristinsson
12     IS2007287984     Lipurtá     Vorsabæ 2     Sigurður Óli Kristinsson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006187524     Glaður     Vatnsholti     Daníel Ingi Larsen
2     IS2003280518     Brák     Baldurshaga     Daníel Ingi Larsen
3     IS2006282567     Sunna     Dverghamri     Daníel Ingi Larsen
4     IS2004286006     Blíða     Stóra-Hofi     Daníel Jónsson
5     IS2006286935     Hula     Árbæ     Daníel Jónsson
6     IS2006177270     Fákur     Horni     Daníel Jónsson
7     IS2008284977     Frigg     Hvolsvelli     Elvar Þormarsson
8     IS2006186182     Hrappur     Bakkakoti     Elvar Þormarsson
9     IS2007282650     Ótta     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
10     IS2008282656     Fiona     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
11     IS2004286339     Óskadís     Hellu     Vignir Siggeirsson
12     IS2006286339     Sóldís     Hellu     Vignir Siggeirsson
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007238479     Ronja     Spágilsstöðum     Árni Björn Pálsson
2     IS2006258442     Þöll     Enni     Árni Björn Pálsson
3     IS2005284806     Rebekka     Teigi 2     Árni Björn Pálsson
4     IS2007282466     Heiðrún     Halakoti     Einar Öder og Svanhvít
5     IS2006282462     Tildra     Halakoti     Einar Öder og Svanhvít
6     IS2005287603     Prana     Votmúla     Freyja Hilmarsdóttir
7     IS2007284874     Dögun     Hjarðartúni     Jón Páll Sveinsson
8     IS2008184874     Dagur     Hjarðartúni     Jón Páll Sveinsson
9     IS2008187722     Gáll     Dalbæ     Ólafur Andri Guðmundsson
10     IS2007284540     Iða     Miðhjáleigu     Ólafur Andri Guðmundsson
11     IS2008284626     Fjóla     Miðkoti     Ólafur Þórisson
12     IS2007284630     Sóldís     Miðkoti     Ólafur Þórisson
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006277272     Þátíð     Horni     Daníel Jónsson
2     IS2006177272     Selur     Horni     Daníel Jónsson
3     IS2007277271     Skriða     Horni     Daníel Jónsson
4     IS2004284221     Háspenna     Efri-Kvíhólma     Daníel Kr. Jónsson
5     Is2005284463     Gráða     Hólavatni     Elvar Þormarsson
6     IS2005286188     Björt     Bakkakoti     Elvar Þormarsson
7     IS2007187466     Stæll     Egilsstaðakoti     Hans Þór Hilmarsson
8     IS2005158724     Askur     Hjaltastöðum     Hans Þór Hilmarsson
9     IS2006276429     Bót     Reyðarfirði     Leo Geir Arnarsson
10     IS2008176429     Hagen     Reyðarfirði     Leo Geir Arnarsson
11     IS2005182653     Tónn     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
12     IS2008182653     Sjálfur     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008287105     Dimbiltá     Stuðlum     Brynjar Jón Stefánss.
2     IS2008281377     Alísa     Þjóðólfshaga 3     Brynjar Jón Stefánss.
3     IS2006237724     Brá     Mið-Hrauni     Einar Öder og Svanhvít
4     IS2006182450     Eyður     Halakoti     Einar Öder og Svanhvít
5     IS2006284504     Frigg     Skíðbakka 3     Hlynur Guðmundsson
6     IS2007155644     Ægir     Efra-Núpi     Hlynur Guðmundsson
7     IS2006288861     Þyrla     Böðmóðsstöðum 2     Hlynur Guðmundsson
8     IS2006284811     Hreyfing     Tjaldhólum     Steingrímur Sigurðsson
9     IS2007155476     Dynblakkur     Þóreyjarnúpi     Steingrímur Sigurðsson
10     IS2007182501     Bjartur     Lynghóli     Steingrímur Sigurðsson
11     IS2008187904     Hörvi     Skeiðháholti     Tanja Rún Jóhannsdóttir
12     IS2006287903     Brák     Skeiðháholti     Vilmundur Jónsson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2004276205     Gýgja     Úlfsstöðum     Daníel Smárson
2     IS2006286465     Vakning     Sandhólaferju     Hans Þór Hilmarsson
3     IS2000286215     Tvíbrá     Árbæ     Helga Una Björnsdóttir
4     IS2008155510     Askur     Syðri-Reykjum     Helga Una Björnsdóttir
5     IS2006125226     Vigri     Reykjavik     Leo Geir Arnarsson
6     IS2006276132     Dökk     Hryggstekk     Leo Geir Arnarsson
7     IS2007284672     Eldglóð     Álfhólum     Sara Ástþórsdóttir
8     IS2001284597     Teikning     Grímsstöðum     Sara Ástþórsdóttir
9     IS2008182826     Eldur     Rútsstaða-Norðurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
10     IS2003286886     Stjarna Hrönn     Köldukinn     Sigurður V. Matthíasson
11     IS2006225094     Sigurrós     Vindhóli     Sigurður Sigurðarson
12     IS2005258318     Vaka     Hólum     Daníel Jónsson
               
               
Fimmtudagur 7. júní        
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006280714     Vissa     Valstrýtu     Árni Björn Pálsson
2     IS2005281976     Gleði     Vakurstöðum     Árni Björn Pálsson
3     IS2002288062     Dimmbrá     Hlíð     Árni Björn/Sylvía
4     IS2007287661     Mugga     Syðri Gegnishólum     Bergur/Olil
5     IS2007276180     Hvellhetta     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
6     IS2006276173     Sprengja     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
7     IS2007288582     Sif     Helgastöðum 2     Daníel Jónsson
8     IS2006258509     Djásn     Vatnsleysu     Daníel Jónsson
9     IS2005286260     Dögg     Hellu     Friðþjófur Vignisson
10     IS2007181818     Dagur     Þjóðólfshaga 1     Sigurður Sigurðarson
11     IS2008181813     Aragorn     Þjóðólfshaga 1     Sigurður Sigurðarson
12     IS2008181818     Þengill     Þjóðólfshaga 1     Sigurður Sigurðarson
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2008225855     Gígja     Melabergi     Ásmundur Ernir Snorrason
2     IS2005265229     Grafík     Búlandi     Ásmundur Ernir Snorrason
3     IS2007288215     Sverta     Hrafnkelsstöðum 1     Elsa Mandal Hreggviðsdóttir
4     IS2005284728     Blika     Ey 1     Elvar Þormarsson
5     IS2006225454     Gletta     Reykjavík     Elvar Þormarsson
6     IS2004257928     Þokkadís     Giljum     Elvar Þormarsson
7     IS2007287056     Vildís     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
8     IS2007287015     Vá     Auðsholtshjáleigu     Eyvindur Mandal Hreggviðsson
9     IS2006286166     Harpa     Vindási     Jón Jónsson
10     IS2008186168     Dollar     Vindási     Jón Jónsson
11     IS2006281980     Penný     Vakurstöðum     Valdimar Bergstað
12     IS2006181976     Leonard     Vakurstöðum     Valdimar Bergstað
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007176176     Frami     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
2     IS2008176176     NN     Ketilsstöðum     Bergur/Olil
3     IS2004225304     Gnótt     Kópavogi     Daníel Jónsson
4     IS2007177271     Glettingur     Horni     Daníel Jónsson
5     IS2007277745     Glóð     Litla-Hofi     Kristín Lárusdóttir
6     IS2007287322     Prýði     Laugardælum     Kristín Lárusdóttir
7     IS2002275547     Björk     Hvannstóði     Kristín Lárusdóttir
8     IS2008181814     Þrymur     Þjóðólfshaga 1     Sigurður Sigurðarson
9     IS2007181819     Steðji     Þjóðólfshaga 1     Sigurður Sigurðarson
10     IS2004282806     Framtíð     Vestur-Meðalholtum     Sigurður Sigurðarson
11     IS2002158302     Þórir     Hólum     Sylvía Sigurbjörnsdóttir
12     IS2002158300     Þröstur     Hólum     Sylvía Sigurbjörnsdóttir
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006286142     Ásynja     Ármóti     Gústaf Loftsson
2     IS2005288762     Hátíð     Minni Borg     Gústaf Loftsson
3     IS2007288770     Hrafnhetta     Minni Borg     Gústaf Loftsson
4     IS2007286934     Viðja     Árbæ     Júlía Ludwiczak
5     IS2003286132     Assa     Ármóti     Kári Steinsson
6     IS2006284861     Húna     Efra-Hvoli     Lena Zielinski
7     IS2007282366     Styrjöld     Þjórsárbakka     Lena Zielinski
8     IS2008287455     Kolfreyja     Hurðarbaki     Michel Becher
9     IS2006235202     Lilja     Bæ 2     Michel Becker
10     IS2005281743     Lyfting     Sælukoti     Steingrímur Sigurðsson
11     IS2006137335     Gróði     Naustum     Steingrímur Sigurðsson
12     IS2005284879     Dögg     Strandarhjáleigu     Valdimar Bergstað
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2008187001     Stúfur     Kjarri     Bergur/Olil
2     IS2007235941     Hugrún     Hellubæ     Bergur/Olil
3     IS2007284174     Þruma     Fornusöndum     Kristín Lárusdóttir
4     Is2006284155     Elding     Efstu-Grund     Kristín Lárusdóttir
5     IS2008225466     Rökkva     Reykjavík     Leo Geir Arnarsson
6     IS2008186465     Össur     Sandhólaferju     Leo Geir Arnarsson
7     IS2006284316     Fiðla     Hólmi     Leo Geir Arnarsson
8     IS2004288560     Gróska     Kjarnholtum 1     Sara Ástþórsdóttir
9     IS2004125221     Hjaltalín     Reykjavík     Sara Ástþórsdóttir
10     IS2005257160     Ósk     Hafragili     Sigurður Sigurðarson
11     IS2005187901     Örn     Skeiðháholti     Sigurður Sigurðarsson
12     IS2002281603     Tývör     Hjallanesi     Sigurður Sigurðarsson