Magnús Bragi með flugeldasýningu á Vindheimamelum

29.05.2012 - 11:00
Kynbótasýning hófst á Vindheimamelum í gær, mánudag. Alls eru 157 hross skráð og byrjaði Magnús Bragi Magnússon á Íbishóli sýninguna á flugeldasýningu segir í frétt á fax.is.
 
Óskasteinn frá Íbishóli fór í svaka tölur eða 8,90 fyrir hæfileika og 8,44 í aðaleinkun. Óskasteinn hlaut alls fimm 9, fyrir tölt, brokk, skeið, hægt tölt og fegurð í reið og eina 9,5 fyrir vilja og geð.
 
Aldeilis frábær einkunn en Maggi sýndi einnig Vafa frá Ysta - Mó í sinn hæsta dóm í gær eða í 8,35 í aðaleinkunn. Hér að neðan eru hrossin sem eru skráð og þeir dómar sem komnir eru.
 
Frétt og mynd fax.is
 
 
Fæðingarnúmer     Nafn     Uppruni     Sköpulag     Kostir     Aðaleinkunn   Knapi            
IS2006255108     Alúð     Lækjamóti                              
IS2007265301     Alvör     Skriðu                                    
IS2007257808     Amber     Varmalæk                              
IS2007258842     Aría     Miðsitju     7,98                 Þorgils Magnússon      
IS2006257810     Arna     Varmalæk     8,06                 Björn Sveinsson      
IS2005266029     Álfadís     Svalbarðseyri                              
IS2007267050     Álfadís     Bjarnastöðum                              
IS2008256274     Ára     Hólabaki                                    
IS2004157896     Baugur     Tunguhálsi II                              
IS2007165300     Bessi     Skriðu                                    
IS2007258922     Bjarta Nótt     Keldulandi     8,13     7,58     7,8     Bjarni Jónasson      
IS2003258442     Björk     Enni                                    
IS2005157340     Bláskjár     Hafsteinsstöðum                              
IS2008164494     Bliki     Efri-Rauðalæk                              
IS2005158843     Blær     Miðsitju                                    
IS2008155050     Brennir     Efri-Fitjum                              
IS2007237638     Brigða     Brautarholti                              
IS2006255144     Bylting     Stórhóli                                    
IS2005258883     Dalía     Hólabrekku                              
IS2005258250     Dama     Sleitustöðum                              
IS2005257042     Dáð     Ási I                                    
IS2007166019     Dáti     Húsavík                                    
IS2003275268     Diljá     Brekku, Fljótsdal                              
IS2002256258     Djásn     Hnjúki                                    
IS2005158370     Draupnir     Dalsmynni                              
IS2007158370     Dynur     Dalsmynni                              
IS2007157140     Dökkvi     Sauðárkróki                              
IS2006258460     Eik     Narfastöðum                              
IS2006265275     Elding     Barká                                    
IS2007166206     Eldur     Torfunesi                                    
IS2007258763     Eldvör     Djúpadal     7,79     7,05     7,35     Ingólfur Pálmason      
IS2007256470     Eydís     Hæli     7,99     8,15     8,09     Gísli Gíslason      
IS2007157540     Fákur     Halldórsstöðum     8,08                 Guðmundur Þór Elíasson
IS2006258309     Ferna     Hólum                                    
IS2007258309     Folda     Hólum                                    
IS2005256305     Framtíð     Leysingjastöðum II                              
IS2006257371     Freisting     Hóli                                    
IS2006286843     Freyja     Flagbjarnarholti neðra                        
IS2004135469     Friðrik X     Vestri-Leirárgörðum                        
IS2006257740     Frigg     Laugarmýri     7,54     7,19     7,33     Guðmundur Þór Elíasson
IS2006257155     Fríða     Hvalnesi                                    
IS2008257465     Frostrós     Stóru-Gröf ytri     7,44     7,13     7,26     Ingólfur Pálmason      
IS2007166014     Fróði     Akureyri                                    
IS2006157965     Gammur     Hóli     7,66     8,05     7,89     Þorgils Magnússon      
IS2006265331     Gína     Þrastarhóli                              
IS2004257062     Glitra     Garði                                    
IS2007258151     Gló     Hofi á Höfðaströnd                              
IS2007255571     Glæða     Bessastöðum                              
IS2006257591     Gná     Ytra-Vallholti                              
IS2008182500     Gneisti     Lynghóli     7,93     7,3     7,55     Gísli Gíslason      
IS2005158504     Haki     Vatnsleysu                              
IS2002258065     Harpa     Barði                                    
IS2005256951     Harpa     Skagaströnd                              
IS2008158100     Hasar     Berglandi I                              
IS2007156419     Hausti     Kagaðarhóli                              
IS2006266672     Hátíð     Syðra-Fjalli I                              
IS2003265647     Hekla     Hólshúsum                              
IS2007235936     Hending     Stóra-Ási                                    
IS2006255573     Hera     Bessastöðum                              
IS2005258035     Hersing     Langhúsum                              
IS2003258875     Hlökk     Hólabrekku                              
IS2007266585     Hlökk     Kolgerði                                    
IS2008158506     Hraunar     Vatnsleysu     7,89                 Hörður Óli Sæmundarson
IS2008157995     Hreimur     Tunguhálsi II     7,76     7,61     7,67     Líney María Hjálmarsdóttir
IS2006258102     Hringagnótt     Berglandi I                              
IS2005255052     Hula     Efri-Fitjum                              
IS2007157006     Hvítserkur     Sauðárkróki                              
IS2006258066     Hæra     Barði                                    
IS2007264494     Ísafold     Efri-Rauðalæk                              
IS2006184367     Ísak     Skíðbakka I                              
IS2005258900     Ísold     Kúskerpi                                    
IS2008164490     Kalmar     Efri-Rauðalæk                              
IS2008166211     Karl     Torfunesi                                    
IS2006257595     Kenning     Ytra-Vallholti                              
IS2007281563     Kilja     Minni-Völlum                              
IS2007157591     Knár     Ytra-Vallholti                              
IS2006255267     Kolbrá     Síðu                                    
IS2007258873     Komma     Hólabrekku                              
IS2004156955     Kostur     Skagaströnd                              
IS2002255022     Kórína     Stóru-Ásgeirsá     8,06     7,12     7,49     Guðmundur Þór Elíasson
IS2007258311     Króna     Hólum                                    
IS2006157800     Kunningi     Varmalæk                              
IS2006265490     Kvika     Efri-Rauðalæk                              
IS2005265416     Kvika     Glæsibæ 2     7,66     7,88     7,79     Bjarni Jónasson      
IS2007257802     Kvöldsól     Varmalæk                              
IS2004235467     Leirlist     Vestri-Leirárgörðum                        
IS2003265487     List     Naustum III                              
IS2007158390     Litli-Karl     Sjónarhóli                              
IS2007255494     Logadís     Múla                                    
IS2007158510     Lord     Vatnsleysu                              
IS2006158510     Lótus     Vatnsleysu                              
IS2007258170     Lyfting     Fyrirbarði                              
IS2006265006     Lygna     Litlu-Brekku                              
IS2005258705     Mardöll     Miðsitju                                    
IS2007157896     Megas     Tunguhálsi II                              
IS2007225342     Melkorka     Kópavogi                                    
IS2007257709     Melódía     Sauðárkróki                              
IS2005257750     Mirra     Vindheimum                              
IS2005275313     Mæra     Valþjófsstað 2                              
IS2006256287     Náttúra     Steinnesi     7,31     6,93     7,08     Líney María Hjálmarsdóttir
IS2006255105     Návist     Lækjamóti                              
IS2005225873     Njála     Reykjavík                                    
IS2006257806     Nótt     Varmalæk                              
IS2008280315     Orka     Stóru-Hildisey                              
IS2008257127     Ópera     Skefilsstöðum                              
IS2003257539     Ópera     Brautarholti     7,77     7,82     7,8     Elvar Eylert Einarsson
IS2005157994     Óskasteinn     Íbishóli     7,74     8,9     8,44     Magnús Bragi Magnússon
IS2007257711     Perla     Sauðárkróki                              
IS2006256413     Pyttla     Grænuhlíð                              
IS2004225069     Rá     Naustanesi                              
IS2007264488     Rósalín     Efri-Rauðalæk                              
IS2008257353     Signa     Hafsteinsstöðum                              
IS2008266971     Sigurrós     Heiðarbót                              
IS2008201081     Sigyn     Söguey                                    
IS2006158508     Sjarmi     Vatnsleysu                              
IS2007157574     Skolur     Vallanesi     7,74                 Elvar Eylert Einarsson
IS2007257346     Skriða     Hafsteinsstöðum                              
IS2007258152     Sól     Hofi á Höfðaströnd                              
IS2007267171     Sóllilja     Sauðanesi                              
IS2005258500     Spes     Vatnsleysu                              
IS2006256660     Spurn     Skeggsstöðum     7,65     7,16     7,36     Magnús Bragi Magnússon
IS2006257006     Spurning     Sauðárkróki                              
IS2007158504     Spyrill     Vatnsleysu     7,93     7,74     7,82     Hörður Óli Sæmundarson
IS2007237335     Stássa     Naustum                                    
IS2004258160     Stilla     Þúfum                                    
IS2007258304     Storð     Hólum                                    
IS2006165555     Stormur     Ytri-Bægisá I                              
IS2006257802     Stóra-Líf     Varmalæk     8,14                 Björn Sveinsson      
IS2008258161     Stúlka     Þúfum     8,24     7,28     7,66     Gísli Gíslason      
IS2008158457     Suðri     Enni     7,79                 Bjarni Jónasson      
IS2007257791     Sunna     Reykjum 1                              
IS2007267170     Sunna     Sauðanesi                              
IS2005258102     Svartadís     Berglandi I                              
IS2007257186     Syrpa     Hólakoti                                    
IS2003257152     Sýn     Gauksstöðum                              
IS2005135936     Trymbill     Stóra-Ási                                    
IS2006235698     Unun     Vatnshömrum                              
IS2004158045     Vafi     Ysta-Mói     8,19     8,45     8,35     Magnús Bragi Magnússon
IS2008180316     Vakandi     Stóru-Hildisey                              
IS2007176201     Valur     Úlfsstöðum                              
IS2007258150     Varða     Hofi á Höfðaströnd                              
IS2008166200     Verdí     Torfunesi                                    
IS2008257345     Vigur     Hafsteinsstöðum                              
IS2008258300     Vilpa     Hólum                                    
IS2007258886     Viska     Hólabrekku                              
IS2006258766     Viska     Djúpadal                                    
IS2007266201     Vissa     Torfunesi     8,29     7,53     7,84     Gísli Gíslason      
IS2007156418     Viti     Kagaðarhóli                              
IS2005257802     Von     Varmalæk                              
IS2005258066     Vænting     Barði                                    
IS2008158886     Vöxtur     Hólabrekku                              
IS2004257574     Yrpa     Vallanesi                                    
IS2006284614     Ýma     Hvítanesi     7,78     7,58     7,66     Gísli Gíslason      
IS2007158065     Þengill     Barði                                    
IS2004266331     Þerna     Hlíðarenda                              
IS2006258300     Þraut     Hólum                                    
IS2006201166     Þrönn     Prestsbæ