Síðsumarsýning á Gaddstaðaflötum 2012

Hollaröð

15.08.2012 - 19:03
Síðsumarsýning kynbótahrossa á Gaddstaðaflötum við Hellu verður dagana 20.-25. ágúst 2012. Dæmt verður dagana 20.-23. ágúst, þ.e. mánudag til fimmtudags, og yfirlitssýning verður 24. og 25. ágúst, þ.e. föstudag og laugardag.
 
Mánudagur 20. ágúst        
               
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2005284676     Aþena     Forsæti     Daníel Jónsson
2     IS2007165300     Bessi     Skriðu     Daníel Jónsson
3     IS2006265245     Fiðla     Litla-Dunhaga     Daníel Jónsson
4     IS2007277015     Blæja     Hólum     Hans Þór Hilmarsson
5     IS2006286436     Kúnst     Búð 2     Hans Þór Hilmarsson
6     IS2005288322     Von     Syðra-Langholti     Hans Þór Hilmarsson
7     IS2006286913     Gróa     Feti     Ólafur Andri Guðmundsson
8     IS2006287421     Farfús     Langsstöðum     Sigurður Óli Kristinsson
9     IS2006265872     Kápa     Garðsá     Sigurður Óli Kristinsson
10     IS2005287139     Blekking     Sunnuhvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11     IS2005282571     Blíða     Ragnheiðarstöðum     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12     IS2007282011     Dimma     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
               
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007276177     Álöf     Ketilsstöðum     Bergur /Olil
2     IS2007176181     Fálmar     Ketilsstöðum     Bergur /Olil
3     IS2007235941     Hugrún     Hellubæ     Bergur /Olil
4     IS2006286116     Snælda     Kirkjubæ     Halldór Guðjónsson
5     IS2005225188     Viðja     Mosfellsbæ     Halldór Guðjónsson
6     IS2007281127     Vornótt     Pulu     Halldór Guðjónsson
7     IS2003288502     Freyja     Torfastöðum     Hallgrímur Birkisson
8     IS2003257979     Vaka     Tunguhlíð     Hallgrímur Birkisson
9     IS2006286996     Brá     Árbæjarhjáleigu 2     Hekla Katharína Kristinsdóttir
10     IS2007286993     Krás     Árbæjarhjáleigu 2     Hekla Katharína Kristinsdóttir
11     IS2008277011     Brá     Höfn     Hlynur Guðmundsson
12     IS2006288861     Þyrla     Böðmóðsstöðum     Hlynur Guðmundsson
               
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006256814     Gerpla     Geitaskarði     Daníel Jónsson
2     Is2006266979     Gullinstjarna     Höfða     Daníel Jónsson
3     IS2003265647     Hekla     Hólshúsum     Daníel Jónsson
4     IS2007201091     Hamingja     Hestabergi     Halldór Fannar Ólafsson
5     IS2005201095     Hríma     Hestabergi     Halldór Fannar Ólafsson
6     IS2005235606     Askja     Efri-Hreppi     Ingibergur Jónsson
7     IS2007235057     Sunna     Akranesi     Ingibergur Jónsson
8     IS2008280718     Björk     Valstrýtu     Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir
9     IS2006255493     Gulldís     Múla     Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir
10     IS2007285070     Dögg     Prestsbakka     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11     IS2008282014     Elding     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12     IS2006286688     Gleði     Holtsmúla     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
               
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006280501     Náttrún     Hemlu 1     Auðunn Kristjánsson
2     IS2008276173     Katla     Ketilsstöðum     Bergur /Olil
3     Is2008287662     Marion     Syðri-Gegnishólum     Bergur /Olil
4     IS2006184324     Friður     Búlandi     Guðmundur Ólafsson
5     IS2007286992     Lukka     Árbæjarhjáleigu 2     Hekla Katharína Kristinsdóttir
6     IS2007286994     Skrýtla     Árbæjarhjáleigu 2     Hekla Katharína Kristinsdóttir
7     IS2006256168     Gerpla     Flögu     Janus Eiríksson
8     IS2008288264     Hanna     Hrafnkelsstöðum     Janus Eiríksson
9     IS2004235637     Sóldís     Hvanneyri     Sólon Mortens
10     IS2007256452     Ásta Sóllilja     Blönduósi     Sólon Morthens
11     IS2006288311     Sylvía Nótt     Miðfelli     Sólon Morthens
12     IS2007288322     Fiðla     Syðra-Langholti     Þorsteinn Gunnar Þorsteinsson
               
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006284668     Gáta     Álfhólum     Hrefna María Ómarsdóttir
2     IS2005235896     Virðing     Birkihlíð     Ingibergur Jónsson
3     IS2002235436     Þrenning     Vogatungu     Ingibergur Jónsson
4     IS2006284992     Hula     Litla-Moshvoli     John Kr. Sigurjónsson
5     IS2006187803     Kraftur     Blesastöðum IA     John Kr. Sigurjónsson
6     IS2005255462     Sæunn     Sauðadalsá     Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir
7     IS2005287672     Krækja     Votmúla 2     Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir
8     IS2006287671     Mábil     Votmúla 2     Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir
9     IS2007257649     Glóð     Víðidal     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10     IS2007282570     Helga Ósk     Ragnheiðarstöðum     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11     IS2006282012     Hildur     Hvoli     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
               
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2005287337     Hyggja     Hoftúni     Bjarni Bjarnason
2     IS2006225521     Vænting     Hafnarfirði     Bjarni Bjarnason
3     IS2006125444     Gabríel     Reykjavík     Bylgja Gauksdóttir
4     IS2006286842     Snædís     Flagbjarnarholti Neðra     Bylgja Gauksdóttir
5     IS2008288730     Elding     Kringlu     Ingólfur Þorvaldsson
6     IS2006284875     Salka     Breiðabólsstað     Sigríkur Jónsson
7     IS2007284875     Slaufa     Miðtúni     Sigríkur Jónsson
8     IS2006287903     Brák     Skeiðháholti     Sigurður Sigurðarson
9     IS2004286342     Birta     Lyngási     Sigurður Sigurðarson
10     IS2004281818     Björk     Þjóðólfshaga     Sigurður Sigurðarson
11     IS2006225150     Brana     Mosfellsbæ     Trausti Þór Guðmundsson
               
               
Þriðjudagur 21. ágúst        
               
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2005286651     Nýung     Flagbjarnarholti     Ísleifur Jónasson
2     IS2004286606     Röst     Ási 1     Ísleifur Jónasson
3     IS2006280615     Snör     Strönd     Ísleifur Jónasson
4     IS2007281827     Hlíf     Skák     Ólafur Örn Þórðarson
5     IS2006286757     Fiðla     Árbæjarhjáleigu     Sigurður Einar Guðmundsson
6     IS2005286805     Þruma     Hrólfsstaðahelli     Sigurður Einar Guðmundsson
7     IS2007287875     Auður     Blesastöðum 2     Sigursteinn Sumarliðason
8     IS2006287967     Aþena     Hlemmiskeiði     Sigursteinn Sumarliðason
9     IS2006284512     Brá     Syðri-Úlfsstöðum     Sigursteinn Sumarliðason
10     IS2006266214     Bergþóra     Torfunesi     Ævar Örn Guðjónsson
11     IS2006284128     Brá     Holti     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2004225514     Dáð     Hafnarfirði     Ævar Örn Guðjónsson
               
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006225036     Hrafnhetta     Þúfu     Daníel Jónsson
2     IS2006284221     Hæra     Efri-Kvíhólma     Daníel Jónsson
3     IS2007284289     Kráka     Bjarkarey     Daníel Jónsson
4     IS2007181206     Prati     Borg     Davíð Jónsson
5     IS2005287465     Snjöll     Egilsstaðakoti     Davíð Jónsson
6     IS2005286867     Spes     Skammbeinsstöðum 3     Davíð Jónsson
7     IS2005288708     Þoka     Miðengi     Halldór Þorbjörnsson
8     IS2006282583     Djörfung     Skúfslæk     Sigurður Sigurðarson
9     IS2006238713     Eydís     Hvítadal     Sigurður Sigurðarson
10     IS2003225131     Eyvör     Seljabrekku     Sigurður Sigurðarson
11     IS2006258855     Eik     Sólheimum     Viðar Ingólfsson
12     IS1999288038     Flauta     Vestra-Geldingarholti     Viðar Ingólfsson
               
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2005287086     Elding     Hveragerði     Benedikt G. Benediktsson
2     IS2006257651     Melódía     Stóra-Vatnsskarði     Benedikt G. Benediktsson
3     IS2007135471     Ómar     Vestri-Leirárgörðum     Jón Finnur Hansson
4     IS2005258535     Rakel     Hofsstaðaseli     Jón Finnur Hansson
5     IS2005284718     Bára     Brekkum     Jón Gíslason
6     IS2004284717     Brá     Brekkum     Jón Gíslason
7     IS2007125547     Flóki     Hafnarfirði     Jón Gíslason
8     IS2007225047     Eldmey     Flekkudal     Sigursteinn Sumarliðason
9     IS2007282462     Grús     Halakoti     Sigursteinn Sumarliðason
10     IS2006287299     Hera     Tóftum     Sigursteinn Sumarliðason
11     IS2003286615     Glaðvör     Hamrahóli     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2005258510     Liba     Vatnsleysu     Ævar Örn Guðjónsson
               
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006225553     Myrra     Hafnarfirði     Anna Björk Ólafsdóttir
2     Is2006235202     Lilja     Bæ II     Daníel Jónsson
3     IS2006281542     María     Marteinstungu     Daníel Jónsson
4     IS2006255052     Nepja     Efri-Fitjum     Daníel Jónsson
5     IS2006276429     Bót     Reyðarfirði     Leó Geir Arnarson
6     IS2005265650     Evelyn     Litla-Garði     Leó Geir Arnarson
7     IS2006237215     Fífa     Borgarlandi     Sigurður Sigurðarson
8     IS2007285751     Frigg     Eyjarhólum     Sigurður Sigurðarson
9     IS2006286631     Gabríela     Króki     Sigurður Sigurðarson
10     IS2005288541     Dísa     Drumboddsstöðum     Snorri Dal
11     IS2007187446     Hrafnþyrnir     Langholtsparti     Snorri Dal
               
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006258540     Sóley     Syðri-Hofdölum     Jón Gíslason
2     IS2006125221     Vinur     Reykjavík     Jón Gíslason
3     IS2004280330     Aldís     Miðey     Jón Gíslason
4     IS2005157346     Hamar     Hafsteinsstöðum     Jón Gíslason
5     IS2008235185     Apríl     Húsafelli     Sigurður V. Matthíasson
6     IS2002257260     Perla     Gili     Sigurður V. Matthíasson
7     IS2003276658     Spes     Höskuldsstöðum     Sigurður V. Matthíasson
8     IS2004286932     Vaka     Árbæ     Sigurður V. Matthíasson
9     Is2008280519     Freyja     Baldurshaga     Vignir Siggeirsson
10     Is2004280600     Melkorka     Hemlu II     Vignir Siggeirsson
11     IS2004286339     Óskadís     Hellu     Vignir Siggeirsson
               
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2005282551     Birta     Skúfslæk     Andri Þór Erlingsson
2     IS2008282552     Rúmba     Skálatjörn     Andri Þór Erlingsson
3     IS2005284657     Véný     Vestra-Fíflholti     Daníel Jónsson
4     IS2005284651     Venus     Vestra-Fíflholti     Daníel Jónsson
5     IS2007284975     Gyðja     Hvolsvelli     Elvar Þormarsson
6     IS2007184555     Þórgnýr     Þúfu     Elvar Þormarsson
7     IS2006284500     Fim     Skíðbakka     Leó Geir Arnarson
8     IS2004276205     Gýgja     Úlfsstöðum     Leó Geir Arnarson
9     IS2001255629     Glaðværð     Fremri-Fitjum     Sigurður Sigurðarson
10     IS2005287467     Hneta     Egilsstaðakoti     Sigurður Sigurðarson
11     IS2007288207     Hnyðja     Hrafnkelsstöðum 1     Sigurður Sigurðarson
               
               
Miðvikudagur 22. ágúst        
               
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007288336     Nótt     Jaðri     Daníel Jónsson
2     IS2007286646     Nótt     Efsta-Seli     Daníel Jónsson
3     IS2003181541     Ra     Marteinstungu     Daníel Jónsson
4     IS2007286840     Gleði     Flagbjarnarholti     Jóhann Kristinn Ragnarsson
5     IS2007286832     Dimmalimm     Neðra-Seli     Jóhann Kristinn Ragnarsson
6     IS2007281601     Eyjalín     Heimalandi -Stekkhóll     Jóhann Kristinn Ragnarsson
7     IS2005257342     Hvesta     Hafsteinsstöðum     Sigurður Sigurðarson
8     IS2006287467     Hvín     Egilsstaðakoti     Sigurður Sigurðarson
9     IS2005286685     Ófeig     Holtsmúla     Sigurður Sigurðarson
10     IS2007256500     Hvöt     Blönduósi     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11     IS2006287673     Mirra     Votmúla 2     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12     IS2007285071     Nótt     Prestsbakka     Þorvaldur Árni Þorvaldsson
               
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006235467     Narnía     Vestri-Leirárgörðum     Bergur /Olil
2     Is2007276190     Oddný     Ketilsstöðum     Bergur /Olil
3     IS2006282650     Brúða     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
4     IS2007282652     Heiður     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
5     IS2007288803     Dís     Þóroddsstöðum     Sigurður Óli Kristinsson
6     IS2006284614     Ýma     Hvítanesi     Sigurður Óli Kristinsson
7     IS2006281666     Karen     Hjallanesi     Sigursteinn Sumarliðason
8     IS2003255491     Klara     Múla     Sigursteinn Sumarliðason
9     IS2006282682     Kúnst     Nýjabæ     Sigursteinn Sumarliðason
10     IS2007237791     Limra     Lækjamóti     Ævar Örn Guðjónsson
11     IS2006236524     Pandóra     Svignaskarði     Ævar Örn Guðjónsson
12     IS2005266906     Rjóð     Saltvík     Ævar Örn Guðjónsson
               
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2005286913     Rauðsey     Feti     Daníel Jónsson
2     IS2007256816     Reikistjarna     Geitaskarði     Daníel Jónsson
3     Is2007265304     Saga     Skriðu     Daníel Jónsson
4     IS2006286810     Sóley     Lækjarbotnum     Jóhann Kristinn Ragnarsson
5     IS2007287936     Stika     Votumýri 2     Jóhann Kristinn Ragnarsson
6     IS2008282459     Vorsól     Hróarsholti     Jóhann Kristinn Ragnarsson
7     IS2007284368     Aría     Skíðbakka 1     Lena Zielinski
8     IS2006284861     Húna     Efra-Hvoli     Lena Zielinski
9     Is2007286542     Lísa     Hárlaugsstöðum 2     Lena Zielinski
10     IS2007281563     Kylja     Minni-Völlum     Sigurður Sigurðarson
11     IS2005288537     Líf     Bergstöðum     Sigurður Sigurðarson
12     IS2005225129     Orka     Hamraborg     Sigurður Sigurðarson
               
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     Is2006276173     Sprengja     Ketilsstöðum     Bergur /Olil
2     IS2007276174     Synd     Ketilsstöðum     Bergur /Olil
3     IS2007282650     Ótta     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
4     IS2007182657     Snær     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
5     IS2004282657     Snæsól     Austurkoti     Páll Bragi Hólmarsson
6     IS2007281590     Rán     Ásvöllum     Sigursteinn Sumarliðason
7     IS2007287376     Röskva     Miðholti     Sigursteinn Sumarliðason
8     IS2006287359     Slaufa     Fossmúla     Sigursteinn Sumarliðason
9     IS2006257247     Vaka     Sjávarborg     Ævar Örn Guðjónsson
10     IS2006286296     Þrenning     Kaldbak     Ævar Örn Guðjónsson
11     IS2001284853     Ása     Velli     Ævar Örn Guðjónsson
               
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2007155476     Dynblakkur     Þóreyjarnúpi     ?
2     IS2006286465     Vakning     Sandhólaferju     ?
3     IS2006177272     Selur     Horni 1     Daníel Jónsson
4     IS2006277272     Þátíð     Horni 1     Daníel Jónsson
5     IS2006286545     Melkorka     Hárlaugsstöðum 2     Lena Zielinski
6     IS2007280243     Saga     Velli     Lena Zielinski
7     IS2007201171     Primadonna     Hestabrekku     Sigurður Sigurðarson
8     IS2005135517     Röskur     Nýjabæ     Sigurður Sigurðarson
9     IS2006238714     Skutla     Hvítadal     Sigurður Sigurðarson
10     IS2006265891     Sóldís     Kommu     Sigurður V. Matthíasson
               
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006286933     Glöð     Árbæ     Albert Jónsson
2     IS2000237534     Hríma     Gíslabæ     Albert Jónsson
3     IS2005286822     Lilja     Efsta-Seli     Albert Jónsson
4     IS2007225609     Elding     Hliðsnesi     Helga Una Björnsdóttir
5     IS2007288276     Klettagjá     Túnsbergi     Helga Una Björnsdóttir
6     IS2005284553     Ógát     Þúfu     Helga Una Björnsdóttir
7     IS2006266029     Hríma     Svalbarðseyri     Leó Geir Arnarson
8     IS2007225234     Lúna     Reykjavík     Leó Geir Arnarson
9     IS2006287321     Mylla     Laugardælum     Leó Geir Arnarson
10     IS2004258509     Díana     Vatnsleysu     Þórarinn Ragnarsson
               
               
Fimmtudagur 23. ágúst        
               
Hópur 1 kl. 08:00-11:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2007237991     Blikka     Hítarneskoti     Eiður Einar Kristinsson
2     IS2006286807     Herborg     Lækjarbotnum     Eiður Einar Kristinsson
3     IS2006238721     Þokkadís     Hvítidalur     Jónas Már Hreggviðsson
4     IS2007287945     Hallvör     Húsatóftum     Matthías Leó Matthíasson
5     Is2006235678     Snerpa     Eyri     Sigurður Sigurðarson
6     IS2003286886     Stjarna Hrönn     Köldukinn     Sigurður Sigurðarson
7     IS2008225041     Tálbeita     Flekkudal     Sigurður Sigurðarson
8     IS2006284700     Sýning     Sperðli     Sigursteinn Sumarliðason
9     IS2008288715     Vera     Miðengi     Sigursteinn Sumarliðason
10     IS2007256643     Þruma     Blönduósi     Vignir Siggeirsson
11     IS2007287060     Þruma     Eystri-Þurá I     Vignir Siggeirsson
12     IS2007287037     Þula     Eystri-Þurá I     Vignir Siggeirsson
               
               
Hópur 2 kl. 9:30-13:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/ knapi
1     IS2006286665     Aldís     Kvíarholti     ?
2     IS2007180714     Vísir     Valstrýtu     Árni Björn Pálsson
3     Is2007288582     Sif     Helgastöðum 2     Daníel Jónsson
4     IS2006281209     Staka     Koltursey     Daníel Jónsson
5     IS2005286940     Tilviljun     Árbæ     Daníel Jónsson
6     IS2006286934     Vera     Árbæ     Guðmundur Bæringsson
7     IS2001284320     Gyða     Búlandi     Guðmundur Ólafsson
8     IS2003284320     Þóra     Búlandi     Guðmundur Ólafsson
9     IS2004288561     Vordís     Kjarnholtum 1     Hinrik Bragason
10     IS2005288421     Eva     Hæli     Sara Sigurbjörnsdóttir
11     IS2008286936     Viktoría     Árbæ     Sara Sigurbjörnsdóttir
12     IS2007286956     Iða     Litlu-Tungu 2     Sina Scholz
               
               
Hópur 3 kl. 12:00-15:00        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006287880     Askja     Kílhrauni     Guðmann Unnsteinsson
2     IS2006288155     Sigurdís     Galtafelli     Guðmann Unnsteinsson
3     IS2007286966     Glæta     Miðkoti 1     Matthías Kjartansson
4     IS2006225448     Urð     Kópavogi     Matthías Kjartansson
5     IS2003284752     Freydís     Kirkjulæk     Ragnheiður Ársælsdóttir
6     IS2006287672     Messa     Votmúla 2     Ragnheiður Samúelsdóttir
7     IS2007280326     Freyja     Traðarlandi     Ríkharður Flemming Jensen
8     IS2006286252     Trú     Heiði     Sigurður Sigurðarson
9     IS2002281603     Tývör     Hjallanesi     Sigurður Sigurðarson
10     IS2007265312     Urður     Staðartungu     Sigurður Sigurðarson
11     IS2005286917     Villa     Feti     Sigursteinn Sumarliðason
12     IS2005282344     Vænting     Kjartansstöðum     Sigursteinn Sumarliðason
               
               
Hópur 4 kl.13:30-16:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2003286938     Tinna     Árbæ     Daníel Jónsson
2     IS2005258318     Vaka     Hólum     Daníel Jónsson
3     IS2006286298     Hrafntinna     Kaldbak     Daníel Jónsson
4     IS2005286188     Björt     Bakkakoti     Guðmundur Baldvinsson
5     IS2008286192     Kolbrá     Bakkakoti     Guðmundur Baldvinsson
6     IS2006286184     Valdís     Bakkakoti     Guðmundur Baldvinsson
7     IS2003285435     Aska     Hraunbæ     Guðmundur Jónsson
8     IS2006236770     Krás     Arnbjörgum     Gunnar Halldórsson
9     IS2006288570     Ópera     Kjarnholtum I     Helga Una Björnsdóttir
10     IS2000286215     Tvíbrá     Árbæ     Helga Una Björnsdóttir
11     IS2007255025     Fregn     Stóru-Ásgeirsá     Magnús Benediktsson
12     IS2006287420     Ör     Langsstöðum     Reynir Örn Pálmason
               
               
Hópur 5 kl. 15:30-18:30        
Röð     Fæðingarnr     Nafn     Uppruni     Sýnandi/knapi
1     IS2006286142     Ásynja     Ármóti     ?
2     IS2006225108     Dögg     Reykjadal     Bjarni Kristjánsson
3     IS2004225223     Vænting     Mosfellsbæ     Daníel Gunnarsson
4     IS2004225239     Gletta     Laugarnesi     Erling Ólafur Sigurðsson
5     IS2004286999     Spurning     Sörlatungu     John Kr. Sigurjónsson
6     IS2005281122     Þokkadís     Uxahrygg     John Kr. Sigurjónsson
7     IS2005284721     Frostrós     Álfhólum     John Kr. Sigurjónsson
8     IS2006282820     Sigurrós     Galtastöðum     Leó Geir Arnarson
9     IS2006282581     Völuspá     Skúfslæk     Sigurður Sigurðarson
10     IS2006187632     Þytur     Gegnishólaparti     Sigurður Sigurðarson
11     IS2005187901     Örn     Skeiðháholti     Sigurður Sigurðarson